PDA

View Full Version : Help.........

htpt
09-04-04, 10:13 AM
:help: Sau bao lần mở topic tìm người iu hổng thành , 8 bùn quá nên chiều nay đi ga câu Trường Tiền hóng gió . Nhìn dòng nước xanh trong như đang vẫy gọi , 8 liền cởi dép ga , bước lên thành cầu , bắt đầu đếm 1......2......lúc tiếng 3 chuẩn bị cất lên 8 tự hỏi sao mình không thử tìm một lần nữa xem sao nếu thêm lần nữa mà không được gòi hãy ........

8 về đây mong rằng sẽ có điều kì diệu xảy ga trong lần cuối cùng mở topic tìm người iu này

Giới thiệu wa về 8 :
+ Nam
+ 21t (1983)
+nghề nghiệp :nhân viên .......quán kem
+chưa người iu (cả trên mạng lẫn ngoài đời)

Tiêu chuẩn chọn người iu của 8 rất đơn giản :
+là con gái (chứ boys hay gays thì miễn choa)
+tuổi không quá 21
+không cần phải xinh đẹp nhưng đừng như Thị Nở

Nhiêu đó thui hix....hixx...hixx.........

To HDVANE : sorry nhóc nha ! từ nay đừng có nói đùa 8 là người iu của nhóc nữa nhá , giỡn vậy là đủ gòi .Tuy vậy nhưng 8 cũng rất cảm ơn nhóc rất nhiều vì những tình cảm mà nhóc dành cho 8 .

mickey
09-04-04, 12:45 PM
á, anh ba kiếm người yêu, để em coi thử xem giữa anh hai và anh ba ai sẽ có người yêu trước đây. có cần kiếm dùm không vậy anh ba!!!!!!!!!!!!!!

quynhmy84
10-04-04, 12:27 AM
oa! Cho em tham gia được không nhỉ?Í mà sao trong nì nhiều 8 quá dza? Hì hì! Nhưng thui kệ, 8 nào cũng duoc! hihi, cho em dang ky' nhen! Chiu hong dza?

Romeo
10-04-04, 09:14 AM
RO cũng có mở quán CA REM nè..ai mua hông...RO bán cho ...Cà lem của RO là cà lem tình ..cà lem nghĩa... ai ăn dzô là biết tình yêu có màu gì àh.... hong tin các bạn cứ ủng hộ thử xem !

mickey
10-04-04, 01:07 PM
ủa,sao có vụ bán ca rem ở đây vậy ta? cho mickey đăng ký nha romeo. ro bán ở đâu vậy để biết tới ủng hộ ( hay là ăn quỵt thì hổng biết :P )

hyvong_lybiet
13-04-04, 07:04 AM
hyvong_lybiet + nhậtminh + htpt = Chuyên gia 8 = 1

mickey
13-04-04, 12:55 PM
hahaha đi đâu rồi cũng gặp anh hai hết. tính vô đây coi thử coi có ai không làm quen đại, ai ngờ.....
to quynhmy: bà chạy qua chạy lại gì thì cũng gặp anh tui à. chắc là có duyên đó, thôi chịu đại đi cho rồi.nha chị dâu!
to HV_LB: anh hai ơi, thiệt là chán anh ghê. có gì thì anh cũng phải nói cho em út biết 1 tiếng chứ, ai lại cứ im im như thế làm cho nguời ta.....

quynhmy84
14-04-04, 03:47 AM
ờ, thui cũng được, dzi anh bà thì bà chọn giùm tui đi! bà thấy anh nào hợp voi' tui nhat thi` ba` gioi' thieu cho tui di! hihi!

hyvong_lybiet
22-04-04, 09:27 PM
pé QM ơi , đã không có ý làm người iu của 8 thì đừng có nhảy vào đăng kí chứ . pé bây giờ đã là dzợ của lão TTN mà TTN lại là bạn của 8 pé cứ làm dzậy hoài sẽ khiến lão TTN hỉu lầm thì seo . Đừng có như dzậy nữa nha pé . Thà hung có ai đăng kí 8 đóng topic lại còn hơn chứ 8 hung muốn sứt mẻ tình cảm dzới mí lão trong ĐN đâu vì hiện tại chúng tôi đang liên kết cùng giúp nhau phát triển website mè .

hyvong_lybiet
08-05-04, 07:18 AM
thông báo : nếu sau 15 ngày nữa , topic chẳng có người đăng kí sẽ bị đóng lại mặc dù đây là lần cuối cùng 8 đăng kí tìm người iu .

maybe
08-05-04, 10:38 AM
Nếu mà được ăn kem miễn phí thì có thể suy nghĩ được. :P

hyvong_lybiet
10-05-04, 08:24 AM
cái đó đâu phải vấn đề , miễn pé chịu làm người iu của 8 lè được gòi :D