PDA

View Full Version : lam sao day

bakura
10-04-04, 03:13 AM
toi da quen mot nguoi nhung ay luc nao cung coi toi la tro dua
luc thi coi toi la mot nguoi an ui,lai coi toi la mot thang xa la
toi rat thich nguoi do
vay toi phai lam sao day
ai co kinh nghiem xin chi dum, cam on!

lovecare
13-04-04, 05:44 AM
Mình là con gái nên mình hiểu,cách tốt nhất để người khác để ý đến mình thì tốt nhất bạn nên làm ngơ một thời gian đi,cách này hiệu nghiệm lắm đó bạn nhưng mà bạn ơi!! Bạn đã nhận thấy người ta xem bạn như một trò đùa thì tại sao bạn còn tiếp tục làm gì??Nếu xem bạn là một người bạn dù có thân hay không thì người ta chẳng bao giờ xem bạn là một trò đùa đâu..

mickey
14-04-04, 06:58 AM
tình cảm thì không nên miễn cưỡng bạn à. có lẽ đối với người ta, bạn chỉ đơn giản là một người quen.dừng bước đi bạn, ít ra như vậy trong lòng người kia bạn vẫn là như thế.đừng để người ta nhìn bạn bằng con mắt con thường hay đáng ghét. mong bạn sớm thoát khỏi tình cảnh này. thân.

a2z
14-04-04, 08:30 AM
Người ta coi thường mình ư? Không sao, đó là cmr tính của chính mình thôi, không có thật đâu. Tin tôi đi, đừng đau buồn thái quá chứ.

mickey
15-04-04, 01:03 PM
a2z nói sai rồi.tại ông không phải là con gái nên ông không biết thôi.bạn đừng nghe lời xúi bậy của ông ấy nhá.tin mình đi.chuyện tình củm thì không nên miễn cưỡng ít ra bây giờ bạn với nguời ta vẫn là bạn bè. nếu bạn tấn công dồn dập trong khi người ấy không thích thì bạn đã phá đi tình cảm ban đầu của bạn đó. hãy để cho người đó hiểu rằng không phải nguời ta bỏ bạn mà người ta đã mất bạn. nhớ nhá.

nhocthuytien
18-04-04, 11:23 AM
Vậy bạn có nhớ là vì sao mà mình quen được cô bạn không?
Có trường hợp cô ấy tìm bạn làm người thế chỗ, nên chính vì thế không tôn trọng bạn thật sự như là một người yêu. Hoặc là cô ấy thấy bạn có tình cảm thì cũng muốn quen, nhưng cô ấy chưa xác định được tình cảm của mình.
NTT nghĩ là bạn nên dừng lại, để bạn suy nghĩ về mối quan hệ hiện tại, đừng nên tiếp tục khi người ta không có hứng thú, để rồi 1 lúc nào đó người ta nói với bạn là "đừng làm phiền tôi nữa" thì ko hay chút nào.
CHo cả 2 một khỏang thời gian suy nghĩ có lẽ là một điều tốt hơn.

a2z
22-04-04, 08:34 AM
Đau buồn, dằn vặt... vì tình yêu không bao giờ là chuyện tốt. Vì yêu là gì? Một thằng bạn lãng mạn của tôi từng tư vấn, nguyên văn: "Yêu là thức trắng nửa đêm để tìm đủ mọi lý do để tin rằng: người mình yêu cũng yêu mình. Và thức trắng nửa đêm còn lại để tìm ra ngần ấy lý do thuyết phục không kém để bác bỏ. Đến sáng thì vẫn không biết được người ấy có yêu mình không?". Khổ thế đấy!

tranquoctuan
23-04-04, 01:52 AM
bỏ cho rồi kiếm người khác yêu cho lẹ, tình đơn phương <=== nghe bài này chưa ,1,2,3 có đủ roai đó miễn cững lèm gì hix hix, trên đời này khối gì nụ hồng đẹp, sợ ko có tài để thửng thức thui
ky ten
tu van que`

thaipeace
25-04-04, 01:27 AM
Trời không thể hiểu được bạn , hình như bạn hơi đễ yêu và dễ quên nhỉ &#33;

lokootin
03-06-04, 02:02 AM
Còn anh Thaipeace thì hoàn toàn ngược lại chứ gì &#33; Hè hè
"Yêu là thức trắng nửa đêm để tìm đủ mọi lý do để tin rằng: người mình yêu cũng yêu mình. Và thức trắng nửa đêm còn lại để tìm ra ngần ấy lý do thuyết phục không kém để bác bỏ. Đến sáng thì vẫn không biết được người ấy có yêu mình không?". Ông nào tư dzấn hay ghê í :-b