PDA

View Full Version : Thuốc điều trị HIV/AIDS tại Việt Nam

Bạn thân
29-01-03, 10:34 AM
Thông tin mới cực kỳ chính xác là hiện nay tại bệnh viện chợ quán (Khoa nhiễm E) : 190 Hàm Tử Quận 5 Tp.HCM đã có thuốc nhập từ nước ngòai làm ngăn chặn sự phát triển HIV trong cơ thể. Chờ đến một ngày nào khoa học sẽ tìm được thuốc điều trị dứt hẵn. Thông tin này cực kỳ hữu ích cho những người nhiễm HIV/AIDS. Tuy nhiên có một điều đáng buồn là .... giá của loại thuốc này ... tương đối cao và ... phải uống liên tục và thường xuyên

SuperAdmin
29-01-03, 04:22 PM
Tưởng gì mới ai dè ... hiệu ứng phụ của thuốc đối với cơ thể vẫn còn cao ....hu hu hu

MaiMaiChoAnh
21-02-03, 09:43 PM
nhưng dù sao đó cũng là tin mừng cho các bạn nhiễm AIDS phải hông các bạn .

hnkvmt
27-02-03, 06:58 PM
ừ ,thà có như dzậy còn hơn là chẳng có gì cả !
Từ từ rồi cũng đến lúc đó thui mà ,chẳng có gì là không thể cả :lol:

Romeo
12-03-03, 11:21 AM
:) Vậy hiệu quả của loại thuốc này có tốt không hả Ban_than ??

toikhongtin
14-03-03, 12:16 PM
dúng là một tin vui ........nhưng đã nói lâu rồi .......hehe

thamtunet
14-03-03, 10:53 PM
Originally posted by Romeo@Mar 12 2003, 04:21 AM
:) Vậy hiệu quả của loại thuốc này có tốt không hả Ban_than ??
Chắc cũng được phần nào chứ phải không anh BT ? Mau trả lời đi anh

five
16-03-03, 04:32 PM
hìhìhì ...ui! trời kô phải nhập đâu mà sản xuất tại VN đó

Bạn thân
16-03-03, 04:35 PM
Không thuốc sản xúât tại VN giá 16.000 ngàn thuốc này là các thuốc hỗ trợ mà

hyvong_lybiet
18-03-03, 11:15 PM
seo không hạ giá thuốc rẻ hơn chút nhỉ ?

phamdungchi
25-04-03, 09:50 PM
Có thật 100% </span><span style=\'color:purple\'> Bản thân mình đã hướng dẫn trên 20 người bị nhiễm HIV đến vịên PASTEUR & Bịnh viện Nhiệt Đới để làm xét nghịêm và điều trị nhiễm HIV/AIDS ; trong đó có những người ban đầu không còn đi được nữa, chỉ rút máu đi xét nghiệm rồi dùng kết quả xét nghiệm trình bày với Bác Sỹ. Thế mà, nay đã tự đi từ Vũng tàu lên bịnh viện Nhiệt đới để tái khám và mua thuốc uống . Có người đã uống thuốc hơn 1 năm nay và vẫn đi làm bình thường .Có người còn ở giai đoạn đầu chưa phải uống thuốc đặc trị mà chỉ được hướng dẫn cách giữ mình để tránh nhanh chuyển qua AIDS . Các bạn cần biết thêm thông tin về việc điều trị có thể gọi điện thoại cho mình số máy : 0918447556 gặp Phạm Dũng Chi , mình sẽ hướng dẫn thêm chi tiết để các bạn có thể yên tâm đi khám bịnh và uống thuốc nha &#33; Hổng có tính tiền tư vấn đâu mà ngại .

stay_the_same
23-07-04, 04:38 PM
Tin da&#39;ng mu+`ng cho nhu+~ng nguo`i ma(&#39;c AIDS...so^&#39;ng cho da&#39;ng so^&#39;ng...

phamdungchi
25-07-04, 12:29 AM
Originally posted by phamdungchi@Apr 25 2003, 09:50 PM
Có thật 100% </span> Bản thân mình đã hướng dẫn trên 20 người bị nhiễm HIV đến vịên PASTEUR & Bịnh viện Nhiệt Đới để làm xét nghịêm và điều trị nhiễm HIV/AIDS ; trong đó có những người ban đầu không còn đi được nữa, chỉ rút máu đi xét nghiệm rồi dùng kết quả xét nghiệm trình bày với Bác Sỹ. Thế mà, nay đã tự đi từ Vũng tàu lên bịnh viện Nhiệt đới để tái khám và mua thuốc uống . Có người đã uống thuốc hơn 1 năm nay và vẫn đi làm bình thường .Có người còn ở giai đoạn đầu chưa phải uống thuốc đặc trị mà chỉ được hướng dẫn cách giữ mình để tránh nhanh chuyển qua AIDS . Các bạn cần biết thêm thông tin về việc điều trị có thể gọi điện thoại cho mình số máy : 0918447556 gặp Phạm Dũng Chi , mình sẽ hướng dẫn thêm chi tiết để các bạn có thể yên tâm đi khám bịnh và uống thuốc nha &#33; Hổng có tính tiền tư vấn đâu mà ngại .
<span style=\'color:blue\'>Hien nay, tinh hinh dieu tri va thuoc dac tri cung da co tien trien kha nhieu : nhieu loai thuoc hon va gia thanh thuoc Viet nam cung da giam nhieu : vien LAMZIDIVIR giam gia con 12.000VND/vien . Co them cac loai thuoc D4T(stavudine), 3TC(lamivudine), NVP (nevirapine)dong goi tai Ando ( do hang Stada[hang san xuat Lamzidivir] nhap ve tham gia thi truong va sap toi se san xuat trong nuoc )