PDA

View Full Version : hít bất công wé

girl_laulinh2210
15-04-04, 08:24 AM
sao mần con gái khổ nhỉ, nếu lỡ thích ai gùi, chả dám tấn công truớc, phải đợi
ngừơi ta hành động rùi mình mơí hành động , mà nếu người ta hổng tấn công là
thành ra mình thành ngừơi đơn phương , hít thật là tội ngiệp.

tranquoctuan
15-04-04, 08:54 AM
troai you quyay wa vô post có bai mà làm điêu đứng các thành viên nam hêt trơn , buồn wa cả tui cũng bị you làm thương thiệt roai,hix hix.

thành ra mình thành ngừơi đơn phương <==========đâu có bi giờ đâu còn ai nghĩ như you vậy đâu , ai cũng vậy thui mà khi thương thiệt cho dù là ai nói cũng ko u+an trọng, đó chỉ là sự bắt đầu cho một mỗi tình mà wan trọng là ai nói trước "chúng ta thành hôn nhé",kết thúc của một mối tình đẹp,và bước vào địa ngục hi~ hi~

hyvong_lybiet
15-04-04, 12:55 PM
người đơn phương ư ???? tôi cũng như bạn thôi .Là con trai nhưng vì không ai để ý thành ra vẫn lẽ loi một mình , muốn tìm một người tâm đầu ý hợp thế nhưng đã bao lần mở topic mà có ai đăng kí chịu làm người iu của tôi đâu . hixhixx.........T_T

girl_laulinh2210
16-04-04, 06:42 AM
hic,nhưng làm boy vẫn hơn chứ , vì nếu mình thích ai thì có thể tấn công , chứ con gái vẫn khó hơn .

a2z
22-04-04, 08:37 AM
Khó gì? kể nghe thử.
Ngày nay con gái Sài thành "cua trai" đầy ra đấy.

toi_loi
22-04-04, 10:00 AM
khổ quá "pot" nhầm :dauhang:

toi_loi
22-04-04, 10:02 AM
Nhầm nữa :dapdau:

toi_loi
22-04-04, 10:10 AM
Originally posted by girl_laulinh2210@Apr 15 2004, 11:42 PM
hic,nhưng làm boy vẫn hơn chứ , vì nếu mình thích ai thì có thể tấn công , chứ con gái vẫn khó hơn .
Hổng giám đâu: http://66.194.152.180/~csxvn97/upload/Bluekidpic.gif<--- nè hic...hic.......

Con gái dữ thấy mồ :bam:

Tuyết_Ngân
27-04-04, 05:22 PM
Hiii... girl_laulinh2210 sao lại nghĩ thế? nếu đã yêu người ta, cứ thố lộ ra cho người ta biết, nếu không nói thẳng được thì viết thư đi. Chứ yêu mà không nói, mai mốt người đó có người yêu rồi là tiêu đó&#33; Kệ, cứ nói, nếu mà người ta không yêu mình thì coi như mình yêu nhầm chổ thôi, và không thèm nghĩ đến nữa&#33; Ngân thấy con gái cũng như con trai thôi, mà con trai cũng nhát lắm, nên mình giúp họ một quãng đường đi nha&#33; Good luck&#33;

hyvong_lybiet
29-04-04, 06:28 AM
cảnh cáo toiloi lần một không được post bài theo kiểu cho có đó

lời TN nói rất đúng , một khi đã thích ai rồi sao ta không thử thổ lộ cho người ta biết mà cứ giữ lại trong lòng làm gì chứ , hãy mạnh dạn lên đừng có rụt rè e ngại quá như thế bạn ơi &#33;

a2z
01-05-04, 09:42 AM
girl_laulinh ơi&#33;
Thử "cua" anh đi. Anh sẽ cho một cơ hội...
"Thử một lần rồi xem, em sẽ thích ngay mà"

Nothingtolose
02-05-04, 11:15 PM
Ai nói là con gái không cua con trai được chứ, :baby: có sao đâu, lúc trước có người cua tui , nhưng nói thật con trai không thích như thế, chỉ thích chinh phục người khác thôi, khi bị người con gái "tấn công" thì thấy sao sao a, :~)

Tuyết_Ngân
03-05-04, 12:09 PM
Thì thấy bị mất bản lĩnh của đàn ông chớ gì, Ngân biết mà&#33; Mà con gái mà chờ con trai ngỏ ý chắc cũng như chờ xung rụng quá&#33;

mickey
03-05-04, 12:57 PM
girl_laulinh ơi, thời buổi này mà bạn còn nói con gái thích ai thì không được nói sao"?xưa lắm rồi. bắt chứơc mình nè. thích ai thì cứ nói, chẳng sao cả. nếu người ta thích mình thì thôi, còn không thì mình còn biết đường mà rút chứ, phải không?(nói vậy ccho oai chứ chắc thích nguời ta cũng không dám nói)

a2z
04-05-04, 05:50 AM
Con trai bị cua nghĩ sao hả? Có hai trường hợp:

* "Ôi, khỏe ơi là khỏe. Thế là qua được một bước rồi." (Nhưng nhắc nhỏ sau khi thành công chị em nên dành quyền chủ động cho họ. Vừa nữ tính vừa...tăng giá.)
* "Ối giời ơi&#33; Con gái con đứa gì mà táo tợn thấy sợ"

Hai trường hợp này đều có thể xảy ra, và đều có thể xảy ra với cùng một chàng. Vì đơn giản lắm "yêu nhau cau sáu bổ ba mà", còn ghét nhau thì...

girl_laulinh2210
06-05-04, 12:26 AM
chùi &#33; , tưởng diễn đàn nì bị bỏ hoang rùi chứ, hì.
then kìu mấy bạn nhìu nha , cai&#39; chiện của tui ah, cho vào dĩ vãng gùi, quên đi cho đời tươi đẹp , nhở, hì.
bi giờ tui nghĩ lại gùi, cái gì đến sẽ đến, khỏi tìm kiếm suy nghĩ chi cho mắc công . hì