PDA

View Full Version : Gửi tới nhau những lời yêu thương!

neucoemtrongdoi81
16-04-04, 01:17 AM
Em ơi ! bây giờ em đang làm gì vậy hả ? Em đang học bài hay là em đang đi chơi cùng bạn bè? Em có còn nhớ tới anh nữa không ? mà có lẽ em chẳng còn nhớ gì tới anh nữa em nhỉ ?bởi vì em đang sống trong cảnh giàu sang đầm ấm thì em nhớ làm chi đến một kẻ nghèo hèn này em nhỉ ? Cũng đúng thôi , nhưng điều đó chẳng có gì làm cho anh đau khổ hơn cả nhưng những lời em nói trong thư thì quả thật đã làm cho anh phải đau lòng ,phải suy nghĩ .Nhưng em ơi anh chẳng trách móc gì em đâu mà anh chỉ trách chính bản thân mình mà thôi . Anh chỉ tiếc rằng những lúc ở bên em anh đã không dám nói ra những điều mà anh muốn nói với em ,anh đã không có được lòng tin ở nơi em thậm chí ngay cả một hành động mà anh đã làm mất tất cả . Bây giờ thì có lẽ cũng đã quá muộn rồi phải không em ? Anh không ngờ được rằng mình lại có những kỷ niệm buồn đến như thế và anh càng không ngờ đưoc ràng tình cảm của anh dành cho em lại được em đánh giá như một trò đùa .Anh mong em hãy quên hết những kỷ niệm buồn và hãy sống vui vẻ , hãy đón nhận những gì mình cho là đúng đắn nhất . Chúc em luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc

SuperAdmin
16-04-04, 03:49 AM
Hãy vui vì hạnh phú của cô ấy đi bạn ! Rất đồng cảm với chuyện buồn của bạn ! Đọc những lời bạn viết mình mà nghẹn ngào ! Hãy tin một ngày nào đó may mắn và hạnh phúc sẽ mĩm cười với bạn ! Hãy tự an ũi mình là nếu bạn và cô ấy quen nhau thì biết đâu bây giờ 2 người đã nói lời chia tay !

Romeo
18-04-04, 04:13 AM
Đừng buồn nữa nha bạn....mỗi người đều có một lý tưởng cho tình yêu của mình....chỉ cần chúng ta đã yêu mết tình, dành hết tình cảm cho ngừơi ấy là được rồi..con ngừoi chúng ta luôn sống trên những kỷ niệm buồn vui ấy...qua những điều ấy..chúng ta ngày càng trưởng thành hơn...mạnh mẽ hơn ! Chúc bạn mau tìm được hạnh phúc thật sự của mình !
[/color]