PDA

View Full Version : Tình lỡ cách xa

nhocthuytien
30-01-03, 05:51 PM
Anh yêu, chúng ta xa nhau có lẽ đã quá lâu rồi phải không anh? Em chỉ nói vâỵ thôi chứ không có ý gì khi đưa ra câu hỏi âý đâu! Người ta vân~ thường nói Tình yêu qua thử thách, gian truân thì sẽ bền lâu và TY của chúng ta đến với nhau quá bình yên nên ta xa nhau lúc nào cả anh và em kô ai giải thích được.

Kô biết anh có còn thói quen nghe nhạc những lúc buồn không? Hay anh thay đổi thì cả thói quen cũng đổi theo. Khi em nghe bài hát "Tình lỡ cách xa" của Mỹ Tâm hát, em đã khóc đó anh biết kô? Em khóc vì lời bài hát sao buồn quá và sao giống câu chuyện của chúng ta quá.

Phải rồi, nhiều đêm em giât mình tỉnh giâc em đã tự hỏi tại sao anh xa em, tại sao anh ra đi khi mọi việc đang tiến triển và tại sao em để anh đi??Hàng loạt câu hỏi tại sao vang lên trong em, em kô thể trả lời được. Anh yêu đọc được những dòng này liệu anh trả lời cho em được kô?
Trời đã mùa xuân, kô còn lá rơi như lời bài hát em đang nghe, nhưng trong lòng em nỗi nhớ mong anh đang dân` rơi nhẹ xuống, càng ngâm' sâu càng thêm khắc khỏai."Người ra đi phút biệt ly rât buồn" câu hát này làm em bât khóc. Có ai dám nói phút chia tay sẽ vui? Ngay cả anh là người ra đi nhưng trong giây phút đó em kô hề thâý gương mặt anh xuât' hiện nụ cười. Hay anh cười trong tim?

"Giờ phút cuối ngồi đây, đường phố vắng mình em người quay lưng giấc mộng xưa úa tàn"anh có cảm giác như em không? Hạnh phúc không bao lâu thì khổ đau lại đến, mà sao đến nhanh thế làm em hụt hâ~ng và ngỡ ngàng biết bao.

Em lao vào công việc như chỉ để tìm cách quên đi anh. Ngày và giờ đối với em chỉ có công việc mà thôi. Vâỵ mà... chỉ cân` một khoảnh khắc, một khoảnh khắc cho riêng em thôi là hình ảnh anh lại xuât hiện. Quả thât càng cố quên thì càng nhớ thêm. "Ngồi nơi đây mình em nhớ đến anh, bàn tay em ôm khát khao đợi chờ", thâm tâm em không hiểu mình đang muốn gì trong lúc này, muốn có anh hay muốn quên anh??
Nhưng dù sao đi nữa em vân~ khẳng định được một điều: "Anh mãi trong trái tim Em", cũng như lời bài hát "người đã đến với em, thì mãi mãi có nhau dù cho bao tháng năm có trôi đi vào quên lãng. Tình lỡ đã cách xa thì mãi nhớ đến nhau bao câu hát chỉ yêu một người .. là anh thôi."... là anh thôi anh ơi!

Những gì em viết trên đây là dòng cãm xúc của em, chỉ riêng em thôi và chỉ dành cho anh thôi. Em biết chúng ta không thể trở lại vì chúng ta đã "cách xa" quá rồi. Đã quá trễ để bắt đâù lại từ đâù. Em tin rằng anh sẽ hạnh phúc bên người anh yêu. Em kô dám nói: "Hạnh phúc của anh cũng là hạnh phúc của em" bởi con gái vốn ích kỉ.. làm sao vui nổi khi người hạnh phúc kô phải là mình. Đúng không anh?

Ngàn lời yêu thương gửi đến anh"Tình lỡ đã cách xa thì mãi nhớ đến nhau..bao câu hát chỉ yêu một người là anh thôi"..

Gửi đến anh.

Romeo
01-02-03, 08:14 PM
:( Nhocthuytien ơi .. ! Sao đọc nhưng lời của Nhóc gởi cho "người âý" , RO như cảm thấy hình như tất cả con trai đều độc ác, dối trá ...vậy sao ?
:blink:

Bạn thân
02-02-03, 01:08 AM
Originally posted by Romeo@Feb 1 2003, 01:14 PM

:( Nhocthuytien ơi .. ! Sao đọc nhưng lời của Nhóc gởi cho "người âý" , RO như cảm thấy hình như tất cả con trai đều độc ác, dối trá ...vậy sao ?

Nói vậy là bậy rồi Ro ơi !

stacy_online
02-02-03, 09:47 PM
chị Hai ơiiiiiiii,sao mà buồn quá vậy,thật là rất cảm động,mong là người âý sẽ nhớ mãi về chị, :o

nhocthuytien
03-02-03, 10:03 AM
Originally posted by Ban than+Feb 1 2003, 06:08 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Ban than @ Feb 1 2003, 06:08 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--Romeo@Feb 1 2003, 01:14 PM

:( Nhocthuytien ơi .. &#33; Sao đọc nhưng lời của Nhóc gởi cho "người âý" , RO như cảm thấy hình như tất cả con trai đều độc ác, dối trá ...vậy sao ?

Nói vậy là bậy rồi Ro ơi &#33;[/b][/quote]
hì hì.. anh Ro nè.. em đâu có ý nói con trai độc ác đâu anh.. nếu tât&#39; cả đều độc ác thì chắc con gái ở giá hen..
bởi do hai người đều vô tình thôi. :) do vâỵ nên kô yêu nhau được.
Nước vô tình ngàn năm vãn chảy
Mây vô tình mây vãn bay xa
Trăng vô tình trăng đùa với gió
Người vô tình người chẳng hiểu ta....

stacy_online
03-02-03, 12:03 PM
Chậc..chậc...làm thơ hay lắm,chắc bé cũng phải tức cảnh sinh tình quá&#33;&#33;&#33;
Anh vô tình hay anh không biết
Con tim bé bỏng đã trao anh
Chờ mòn chờ mỏi nên héo hắt
Như lá xa cành không còn xanh :( :(

Bạn thân
03-02-03, 09:59 PM
Thấy nhocthuytien làm gởi bài này xúc động quá BT buồn buồn làm một bài trả lời thay thế cho "người đó" của nhocthuytien ! Bà kon đừng hỉu lầm nghen

Vâng có nhiều khi anh lang thang trên nhữnh con phố cũ. Nghe cô đơn và nuối tiếc dội về. Anh hiểu được hiễu được rất rõ tình yêu mà em dành cho anh. Nhưng đáng tiếc tình yêu không thề nào tồn tại trong một chiều em ạ. Khoảnh khắc. Tình yêu. Xúc cảm... vâng ! Con người không thể nào đến với nhau bằng tình cảm dối lừa. Qua tình em, anh cảm nhận ra được rằng, từ xưa cho đến nay, chưa có một người con gái nàođã yêu anh như em đã từng yêu anh. anh hiểu chứ. Nhưng sự thật có lẽ em cũng hiểu. Nụ hôn ngọt ngào ngày nào giờ đã đổi thay bằng những khoảnh khắc nhớ về nhau. "người ra đi phút biệt ly rất buồn" Vâng chắc chắn là điều đó rồi em ạ. Buồn chứ ! Khi mình nghĩ rằng mình đã tìm được một nửa của riêng mình ! Và để rồi khi mình siết chặt bàn tay ôm người đó vào lòng thì trong thâm tâm của mình lại nghĩ về một người con gái khác. Anh không muốn dối lừa tình em, như anh đã nói anh muốn mình vì ai đau khỗ và anh lại càng không muốn rằng bất cứ người nào vì mình lại khỗ đau. Xa anh, một khoảng thời gian chưa có thể được gọi là dài nhưng anh cứ nghĩ rằng em đã quên được bóng hình anh. Ngờ đâu, ngờ đâu và lại ngờ đâu....

Chuyện chúng mình đã qua như một giấc mơ, anh biết anh có lỗi với tình em thật nhiều. Mong rằng những kỷ niệm ngày nào sẽ đem đến cho cả anh và em một bài học thực tế hơn về tình yêu của chính bản thân mình trong tương lai. Anh tin ! Với một người con gái dễ thương, ngoan hiền, dịu dàng và chung thuỷ như em thì chắc chắn rằng trên bước đường tương lai của mình sẽ có một người con trai sẽ yêu em, yêu em nhiều hơn tình yêu của em dành cho anh. Cầu Chúa ban phước lành đến cho em.

Vâng ! anh vẫn lẽ loi trên đường tình khi không tìm được cho mình một người con gái khác, một người con gái khác có thể thay thế được một bóng hình trong anh khi xưa và có lẽ ....

Ngàn lần xin lỗi gởi về em....

nhocthuytien
04-02-03, 03:05 PM
thật không có gì để diễn tả cảm xúc trong lúc này.. anh BT công nhận viết hay thiệt.

Romeo
05-02-03, 12:25 PM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 4 2003, 08:05 AM
thật không có gì để diễn tả cảm xúc trong lúc này.. anh BT công nhận viết hay thiệt.
:( .. Huuuu mâý người này viết hay quá .. RO đọc xong mà nghe nước mắt cứ rưng rưng lun nà ... Nhocthuytien đừng khen anh Ban_than nhà ta nữa ... đó là nghề của chàng mà ....&#33;

hnkvmt
06-02-03, 12:26 PM
Originally posted by Romeo@Feb 5 2003, 05:25 AM
.......mâý người này viết hay quá .. RO đọc xong mà nghe nước mắt cứ rưng rưng lun nà .........
anh RO cũng "chơi" một bài tương tự cho mọi người nể mặt đi chứ :lol:
cố lên chiaRO - chiaRO cố lên :lol:

Romeo
07-02-03, 01:31 PM
:) Hic ...cám ơn những lời động viên "chân tình" của HNKVMT , RO biết mình không thể nào bì kịp "hai tâm hồn" kia nên đành rút về mài bút thôi &#33;

nhocthuytien
07-02-03, 03:52 PM
hì.. sao anh Ro nói vâỵ.. chẳng qua là anh Ro chưa đến lúc muốn nói thôi.. không chừng nói thì còn hơn em với anh Ban-Than nữa đó nha :)

hnkvmt
09-02-03, 11:21 AM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 7 2003, 08:52 AM
hì.. sao anh Ro nói vâỵ.. chẳng qua là anh Ro chưa đến lúc muốn nói thôi.. không chừng nói thì còn hơn em với anh Ban-Than nữa đó nha :)
hì hì ,đúng rùi ,quá đúng lun :lol:

nhocthuytien
09-02-03, 11:49 PM
cám ơn hnkvmt đồng cảm.. hì hì..

thamtunet
10-02-03, 11:45 AM
Nếu như anh RO có tài thì thử trổ tài cho bà con xem đi nhá

Romeo
11-02-03, 12:39 AM
Chuyện xưa cũ đã đi vào dĩ vãng .. lâu lâu RO lâý ra cho rơi nước mắt :
“ Tình lỡ nếu cách xa thì mãi mãi có nhau , bao câu hát chỉ yêu một người là em thôi ...”

Em yêu , bây giờ em đã không còn ở bên cạnh anh nữa. Em đã ra đi khỏi cuộc đời anh sau tất cả những đau khổ và đắng cay mà anh đã dành cho em.
Anh biết con tim em đang tổn thương. Và anh cũng biết bây giờ con tim đó sẽ không bao giờ cảm thâý rung động nữa.
Bây giờ tất cả những điều anh muốn nói với em là : hãy cho anh một cơ hội nữa em nhé. Anh sẽ chứng minh cho em thấy " tình yêu của anh dành cho em la sư thật ".
Em có biết không , từ những ngày đầu tiên khi anh nhìn thấy gương mặt tươi cười của em. Em yêu hỡi, anh đã biết rằng chúng ta sẽ bên nhau mãi mãi. Nhưng đâu phải cuộc đời lúc nào cũng đẹp như trong mơ em nhỉ . Tất cả cũng tại vì anh ... cho dẫu bây giờ có nói gì đi nữa , em cũng sẽ không tha lỗi cho anh.
Trước đây ,Khi anh hỏi em có buồn không khi anh đã đối xử với em như vâjy ? Em đã nói rằng không .Nhưng anh biết em đang rất đau khổ, em đang cảm thấy rằng em sẽ không còn yêu ai , em đã không còn tin vào cuộc đời này nữa .Khi mà tất cả tình yêu chân thành nhất , em đã dành cho anh và để rồi đổi lại sự dối trá và độc ác của anh. Anh biết có nói gì đi nữa cũng đã quá muộn rồi.
Em yêu hỡi &#33; Hãy cho anh môt cơ hội, một lần nữa thôi và anh sẽ chứng minh rằng anh đã thay đổi . Tất cả ,tất cả vì em, vì những tình cảm mà em đã dành cho anh.
Nhưng hỡi ôi , em đã bước ra đi, em quá vội vàng để không kịp nhận ra rằng anh không phải là anh như trước nữa :
....... “Anh sẽ không bao giờ làm con tim em tổn thương nữa.Anh sẽ không bao giờ làm em khóc. Em có biết rằng anh không thể nào sống trên cuộc đời này mà thiếu vắng hình bóng em. Anh sẽ dành cho em tất cả .Em yêu hãy thâú hiểu cho anh , tất cả những điều đó không phải là dối trá đâu.”
Em yêu hỡi , tại sao em lai không nhận ra .Hãy cho anh một cơ hội .Hãy quay về với anh nhé em.

Romeo
13-02-03, 05:42 PM
:) VALENTIN sắp đến rồi biết bao kỹ niệm buồn như hiện về .....RO phải làm gì để quên nỗi buồn này bây giờ ???? :blink:

nhocthuytien
15-02-03, 02:24 AM
trễ rùi anh RO ơi...

Romeo
15-02-03, 10:29 AM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 14 2003, 07:24 PM
trễ rùi anh RO ơi...

:) Sao lại trễ hả Nhocthuytien ............Có phải vì suốt đời RO vẫn mãi là người đến sau , nên đành ôm trọn một mối tình câm hay sao ?? :blink:

thamtunet
15-02-03, 01:50 PM
Chưa trễ đâu anh RO àh , tất cả mọi ngày trong năm đều là valentine hết mà , em nghĩ như dzâỵ đó

nhocthuytien
15-02-03, 02:19 PM
không phải đâu anh Ro ơi.. sao anh không nghĩ.. người ta chờ đợi anh mệt mỏi rồi..
Còn TTN nè.. thì chỉ cần có người yêu thôi thì ngày nào không phải là Valentine phải không hà?

Romeo
16-02-03, 02:21 PM
Originally posted by thamtunet@Feb 15 2003, 06:50 AM
Chưa trễ đâu anh RO àh , tất cả mọi ngày trong năm đều là valentine hết mà , em nghĩ như dzâỵ đó
:( Nếu mà mọi ngày đều là VALENTINE chắc RO hết dám ra đường wá Thamtunet ui &#33; Ra làm đường làm gì khi chỉ mình ta với ta , mắc công người ta tưởng mình "HAVE PROBLEM" nữa thì khổ ...&#33;&#33;&#33;&#33;

Romeo
16-02-03, 02:32 PM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 15 2003, 07:19 AM
không phải đâu anh Ro ơi.. sao anh không nghĩ.. người ta chờ đợi anh mệt mỏi rồi..
Còn TTN nè.. thì chỉ cần có người yêu thôi thì ngày nào không phải là Valentine phải không hà?

<span style='color:red'> :( Nhocthuytien ui &#33; Nhoc đã hỉu lầm RO rùi , RO viết bài trên để thay mặt "người ấy" gửi lời xin lỗi đến Nhoc cũng như các bạn nữ khác thôi mà ....chứ còn RO thì ở vào thế "ngược lại" đó &#33;&#33;&#33;&#33; :blink:

nhocthuytien
16-02-03, 02:47 PM
anh xin lỗi dùm làm chi thế anh RO.. người ta không xin lỗi thì thôi...

hnkvmt
17-02-03, 07:47 PM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 16 2003, 07:47 AM
:lol:

nhocthuytien
17-02-03, 09:15 PM
chời.. sao hnkvmt cười tươi thế nhỡ.

thamtunet
18-02-03, 01:20 PM
Cái gì mà xin lỗi người này rùi người khác vậy , tui chẳng hiểu gì cả ?

nhocthuytien
18-02-03, 06:17 PM
thì thamtunet đọc kĩ đi sẽ hiểu mà chứ có gì khó hiểu đâu áh...

Romeo
18-02-03, 11:00 PM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 16 2003, 07:47 AM
:) Nếu "người ta" hong xin lỗi thì RO đây xin SORI dùm có sao đâu .. nếu không có lời xin lỗi Nhocthuytien này trách hết tất cả đàn ông trong thiên hạ này là :kẻ bạc tình" làm sao &#33;&#33;&#33;&#33;&#33; he he .... :unsure:

Yumi
19-02-03, 01:15 PM
RO đừng xin lỗi làm gì ....YUMI thấy hầu hết các MAN trên trái đất này đều là những người "đáng trách" cả ..............&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
Hong biết RO có là người như vậy hong nhỉ ?????????

nhocthuytien
19-02-03, 03:58 PM
em có ý nói thế đâu.. anh Ro đừng suy bụng anh Ro thành bụng em chứ, hehe.. phải hông nà.

Romeo
19-02-03, 05:46 PM
:) Chời ơi oan cho RO wá .... YUMI+Nhoc ui &#33;&#33;&#33; Hãy hiểu cho tấm lòng trong sáng này nhe&#39;.......&#33; Nếu RO có nói dối điều gì thì cứ "cắn" RO đi &#33; hu hu

thamtunet
20-02-03, 06:05 PM
Làm gì mà giữ vậy hả anh RO . Cắn cái gì vậy hả? Cho em biết với nghen
Thương nhau lắm , cắn nhau đau &#33;

nhocthuytien
20-02-03, 10:12 PM
thui.. em hông có thích bạo lực đâu... em không có cắn làm gì mỏi răng lém àh...:)

hnkvmt
21-02-03, 11:58 AM
Originally posted by Yumi@Feb 19 2003, 06:15 AM
YUMI thấy hầu hết các MAN trên trái đất này đều là những người "đáng trách" cả ..............&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
hic hic ,YUMI nói thế "lày" thì oan cho hnkvmt nì wé ..... tớ có làm gì nên tội là YUMI nỡ ...

Romeo
21-02-03, 06:31 PM
Chời , dzị em sẽ đối xử với anh như thế nào bây giờ ..ui sợ wé.......
"Tình lỡ nếu cách xa, thì nhớ đến nhau ....ui đau wá "

thamtunet
22-02-03, 12:38 PM
Tình lỡ cách xa nếu mai này gặp nhau xin nhớ lời hẹn thề

Romeo
22-02-03, 10:52 PM
Originally posted by thamtunet@Feb 22 2003, 05:38 AM
Tình lỡ cách xa nếu mai này gặp nhau xin nhớ lời hẹn thề
THiệt hông đó ??????? Em sẽ nhớ đến anh ah` ..... anh không tin đâu ??

thamtunet
23-02-03, 12:45 PM
Thiệt mà anh hông tin em hay seo vâỵ ?
hic hic em khoc ne`

nhocthuytien
23-02-03, 03:24 PM
hehe TTN nhớ anh Ro, hèn chi anh Ro không tin là đúing rồi... thế Nhocthuytien nói nhớ anh Ro, liệu anh Ro tin không anh Roo:)

Romeo
25-02-03, 10:41 PM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 23 2003, 08:24 AM
hehe TTN nhớ anh Ro, hèn chi anh Ro không tin là đúing rồi... thế Nhocthuytien nói nhớ anh Ro, liệu anh Ro tin không anh Roo:)

:) Nếu Nhocthuytien mà nói nhớ RO thì lúc đó RO mừng đến nỗi XỈU wắc cần câu rùi , còn đâu mà biết RO có tin hay không nữa &#33;

KST
26-02-03, 12:31 AM
KST gọi dùm RO á &#33; Alô 115 , cho 1 chiếc nữa nhé &#33; Dạo này có nhiều người xĩu wé &#33; :) :D

nhocthuytien
26-02-03, 12:28 PM
chời.. chưa chi đã xỉu, thì làm sao còn nói năng được gì nữa àh..

hnkvmt
26-02-03, 07:25 PM
" chời.. chưa chi đã xỉu, thì làm sao còn nói năng được gì nữa àh.. "

hehe ... nói gì dzậy hả nhocthuytien B)

Romeo
27-02-03, 11:37 AM
:( hic..RO xỉu ru`i na` &#33;&#33;&#33;&#33;

nhocthuytien
27-02-03, 05:41 PM
thì đó.. anh Ro xỉu rồi.. làm sao mà nói..

Romeo
28-02-03, 02:09 PM
:) Dzị Nhocthuytien hãy nói êm dịu thui hen &#33; RO se hong xiu đâu &#33;&#33;&#33;&#33; :)
RO cũng hy vọng rằng trên cái thế giới này sẽ có nhìu người hạnh phúc như RO hen &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

hnkvmt
09-03-03, 11:17 PM
RO ơi ,share cho mỗi người một ít đi ,nếu không RO sẽ "một mình chống lại Mafia" đó nghen B)
:lol:

thamtunet
10-03-03, 12:53 AM
Ùh &#33; Đúng đâý anh RO àh ,chia cho mỗi người một ít đi nha

hnkvmt
11-03-03, 06:42 PM
hehe ... tui đã báo trước rùi đó nha B)

thamtunet
11-03-03, 07:07 PM
Hâha , cái anh RO này có điều mờ ám gì đây mà hổng chiu chia cho anh mình nhỉ , khi đó thì đừng có kêu ai cả đấy

nhocthuytien
12-03-03, 12:16 PM
NTT chỉ thấy có hnkvmt và TTN hăm dọa anh Ro thuiiiii àh.. chứ còn lại có ai nữa đâu hẻ..:)

thamtunet
13-03-03, 08:15 PM
Hic NTT nói gì lạ vâỵ TTN và HNKVMT chỉ muốn cảnh báo cho anh RO thui mà , đâu có gì gọi là hem dọa đâu , NTT nói oan cho tụi tui rùi đó ............hu hu

nhocthuytien
14-03-03, 12:27 AM
nhưng mà sao en híp anh Ro quá dzạ

Romeo
14-03-03, 01:18 AM
RO xin đem trái tim mình ra để hòa giải mọi chuyện nhé....cho RO xin lỗi Thamtunet và HNKVMT nhá ..có dzì anh em mình AN CHÈ sau mà &#33;

thamtunet
14-03-03, 10:43 AM
Anh RO cứu vãn tình thế đúng lém :P :P :P

KST
14-03-03, 11:09 AM
Cho tui đi ăn dzới...........

toikhongtin
14-03-03, 11:37 AM
sao mà thảm quá vâỵ ........đừng buồn nữa

toikhongtin
14-03-03, 11:41 AM
hehe.......hãy hát đi tình đôi ta từ đây nay con đâu.........chư đưng co mà xĩu ........ko ai giúp anh được đâu

thamtunet
15-03-03, 12:51 AM
Hehe dzừa hát dzừa ăn chè càng thú vị , hic

Romeo
17-03-03, 06:02 PM
:) HIC tiu RO rồi ......&#33;

nhocthuytien
18-03-03, 01:44 PM
hehe.. tiêu anh RO rùi.. vô tình bị dụ mà hông hề hay biết gì cả...

thamtunet
18-03-03, 06:13 PM
hic TTN làm gì mà dụ anh RO hẻ NTT , TTN chỉ mong anh RO đỡ keo kiệt thui mà lị :P :P :P
Anh BT bảo là anh RO keu lém

hyvong_lybiet
24-03-03, 12:38 AM
Originally posted by thamtunet@Mar 18 2003, 06:13 PM
hic TTN làm gì mà dụ anh RO hẻ NTT , TTN chỉ mong anh RO đỡ keo kiệt thui mà lị :P :P :P
Anh BT bảo là anh RO keu lém
Ro keo lém à , thật không ngờ đấy
Nhìn Ro đâu có đến nỗi nào seo lại keo kiết zdậy hông biết

nhocthuytien
26-03-03, 03:47 PM
É... sao lại nói anh RO keo... NTT đâu có thấy vậy đâu TTN... nghe ông BT làm gì... ông đó chuyên môn tung tin vịt đó hehe... nghe là bán nhà gáng chịu.. :)

hyvong_lybiet
26-03-03, 04:08 PM
Originally posted by nhocthuytien@Mar 26 2003, 03:47 PM
É... sao lại nói anh RO keo... NTT đâu có thấy vậy đâu TTN... nghe ông BT làm gì... ông đó chuyên môn tung tin vịt đó hehe... nghe là bán nhà gáng chịu.. :)
Ủa zdâỵ hả , thế mà tui cứ tưởng Ro keo thâtj làm tui nói ông Ro một trânj te tua luôn , chắc bây giờ ông Ro giânj tui lém đây

nhocthuytien
26-03-03, 04:48 PM
hihi.. NTT nghĩ anh Ro không có phải là người dễ giận vậy đâu... tính anh Ro hiền lém mừ.. hìhì

hyvong_lybiet
26-03-03, 11:51 PM
Thật zdậy hả NTT , thế thì tui yên tâm rùi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

hnkvmt
27-03-03, 04:41 PM
RO mau giận lém chứ hỏng có hiền như NTT nghĩ đâu à ,có điều RO mà giận thì chỉ cần một chầu .....( gì cũng được ) là ổng hết giận liền á

nhocthuytien
27-03-03, 10:28 PM
đỉển hình là anh RO hông bao giờ giận em đâu nghen&#33; hihi.. Tin NTT đi mà Hyvong_lybiet.. NTT hông có nói xạo đâu.. chí ít là với con gái thì anh Ro không bao giờ giận hehe..

Romeo
27-03-03, 11:03 PM
:blink: Eh hèm Nhocthuytien làm RO mắc cỡ wé ...sao ca tụng RO hết mình dzị.... RO cũng hong dám khẳng định tất cả mọi điều mà mọi người nói về RO đều đúng cả
Đã là con người thì ai mà hong có lúc đúng, lúc sai...phải hôn. Nói chung là RO vẫn luôn sống hết mình và luôn là chính mình là được rồi hen

hyvong_lybiet
27-03-03, 11:21 PM
Originally posted by nhocthuytien@Mar 27 2003, 10:28 PM
đỉển hình là anh RO hông bao giờ giận em đâu nghen&#33; hihi.. Tin NTT đi mà Hyvong_lybiet.. NTT hông có nói xạo đâu.. chí ít là với con gái thì anh Ro không bao giờ giận hehe..
Thật dzậy hả NTT , thế có nghĩa anh Ro chỉ không giận con gái thui phải hông??????

nhocthuytien
28-03-03, 06:46 PM
đúng rồi áh... nhưng mà còn con trai thì hông bảo đảm nghen.. hehe.. anh Ro hông có giận đâu.. mà xách dép chọi àh.. :P

hyvong_lybiet
28-03-03, 11:38 PM
thế chắc là NTT đã từng nhìn thấy Ro chọi dép vào mấy người chọc ổng giận rùi phỉa không , mà lúc đó mặt Ro trông như thế nào ,có ngầu lắm không???????????????

nhocthuytien
29-03-03, 06:53 PM
hehe.. NTT chỉ nghĩ thế thôi àh.. chứ NTT chưa thí mặt ai trong diễn đàn hít àh.. hic hic..bùn thế đó HVLB àh.. :(

nhocthuytien
29-03-03, 06:53 PM
hehe.. NTT chỉ nghĩ thế thôi àh.. chứ NTT chưa thí mặt ai trong diễn đàn hít àh.. hic hic..bùn thế đó HVLB àh.. :(

hyvong_lybiet
29-03-03, 11:30 PM
Seo lại phải bùn , chuyện đó wá đơn giản mà , bạn muốn thấy mặt người nào thì bảo người đó scan ảnh wa cho bạn chứ có chi đâu .

nhocthuytien
06-04-03, 12:59 PM
chòai... trên diễn đàn àh.. mí ông nì chơi an gian lắm áh.. tòan gửi hình lụi không.. không có hình thiệt của mấy ổng đâu.. nên làm gì mà biết được ai với ai

hyvong_lybiet
07-04-03, 07:32 PM
mấy người đó sợ bạn nhìn thấy gương mặt xấu xí của mình thì ấn tượng trong diễn đàn sẽ không còn nữa nên mới gởi hình khác đi , mà làm như thế thì thật là dở vì dù sao đi nữa gương mặt mình có liên quan gì đến tình cảm đâu chứ , quan trọng vẫn là ở tấm lòng , NTT thấy tui nói có đúng hông ?

thamtunet
08-04-03, 01:54 PM
HVLB nói hay lém áh, wen trọng là tấm lòng thui chứ cần gì hình ảnh, hic TTN nè cũng đã thấy được bao nhiu người trong diễn đàn này đâu chứ

hyvong_lybiet
08-04-03, 08:25 PM
Tui hứa với các bạn là khoảng nửa tháng sau tui sẽ đưa ảnh của tui vao dd cho các bạn xem .

thamtunet
14-04-03, 11:15 AM
Nè &#33; Phải là ảnh của mình chứ hông được lấy anh của diễn viên nào đưa vào đấy nha

nhocthuytien
18-04-03, 09:07 PM
Originally posted by hyvong_lybiet@Apr 7 2003, 12:32 PM
mấy người đó sợ bạn nhìn thấy gương mặt xấu xí của mình thì ấn tượng trong diễn đàn sẽ không còn nữa nên mới gởi hình khác đi , mà làm như thế thì thật là dở vì dù sao đi nữa gương mặt mình có liên quan gì đến tình cảm đâu chứ , quan trọng vẫn là ở tấm lòng , NTT thấy tui nói có đúng hông ?
cuối cùng thì nhóc cũng biết mặt được vài người trong diễn đàn rồi... nhất là những member ở TPHCM áh.. hihi.. mà nói cho cũng.. ai cũng dễ sương hít àh.. :) đâu có ai xấu đâu ta&#33;

hyvong_lybiet
18-04-03, 11:27 PM
Originally posted by thamtunet@Apr 14 2003, 11:15 AM
Nè &#33; Phải là ảnh của mình chứ hông được lấy anh của diễn viên nào đưa vào đấy nha
"tám" đẹp trai vậy mà thèm lấy ảnh diễn viên vào à TTN đừng nghĩ vậy nữa nha , mà chưa chắc diễn viên đã đẹp chai hơn "tám" đâu à

catbuitinhdoi
21-04-03, 02:57 AM
chừng nào đưa lênnhớ thông béo cho bakon bít để chuẩn bị chạy trước nha tám

hyvong_lybiet
21-04-03, 12:31 PM
chời lúc đó BAKON lo nhìn "tám" sửng sốt chứ chạy nổi gì , lão chỉ được tài nói xấu người ta không thôi à

catbuitinhdoi
22-04-03, 01:19 AM
chỉ học hỏi ở tám và KST thui chứ CB này kô bít nói xấu đâu,có seo nói vậy hè

KST
22-04-03, 02:45 AM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 21 2003, 11:19 PM
chỉ học hỏi ở tám và KST thui chứ CB này kô bít nói xấu đâu,có seo nói vậy hè
hixhix...đúng gòi....lão CB ko biết nói xấu đâu &#33; Chả wa là chỉ nói ko tốt dzìa người khác thôi <_< Nhiều khi còn chà đạp người ta xuống để nâng mình lên :D Tui đã từng là nạn nhân của hén nà .... Cảnh báo bè kon tránh xa hén ra 100m :D :D :D

catbuitinhdoi
22-04-03, 02:59 AM
ê teo chà đẹp mì thì có nhưng để nâng teo lên thì kô nhe vì teo với mèy là my friend mà mèy bị seo thì teo cũng bị dzệy thui chứ có hơn gì đâu

hyvong_lybiet
22-04-03, 07:33 PM
chời hai người này thật là kì , lâu ngày gặp nhau mà "chào hỏi" nhau như vậy đó hả? "tám" bùn cho mấy lão quá hixhioxhixhix

Romeo
23-04-03, 01:28 PM
Originally posted by nhocthuytien@Jan 30 2003, 10:51 AM
Anh yêu, chúng ta xa nhau có lẽ đã quá lâu rồi phải không anh? Em chỉ nói vâỵ thôi chứ không có ý gì khi đưa ra câu hỏi âý đâu&#33; Người ta vân~ thường nói Tình yêu qua thử thách, gian truân thì sẽ bền lâu và TY của chúng ta đến với nhau quá bình yên nên ta xa nhau lúc nào cả anh và em kô ai giải thích được.
Kô biết anh có còn thói quen nghe nhạc những lúc buồn không? Hay anh thay đổi thì cả thói quen cũng đổi theo. Khi em nghe bài hát <span style=&#39;color:red&#39;>"Tình lỡ cách xa" của Mỹ Tâm hát, em đã khóc đó anh biết kô? Em khóc vì lời bài hát sao buồn quá và sao giống câu chuyện của chúng ta quá.
Phải rồi, nhiều đêm em giât mình tỉnh giâc em đã tự hỏi tại sao anh xa em, tại sao anh ra đi khi mọi việc đang tiến triển và tại sao em để anh đi??Hàng loạt câu hỏi tại sao vang lên trong em, em kô thể trả lời được. Anh yêu đọc được những dòng này liệu anh trả lời cho em được kô?
Trời đã mùa xuân, kô còn lá rơi như lời bài hát em đang nghe, nhưng trong lòng em nỗi nhớ mong anh đang dân` rơi nhẹ xuống, càng ngâm&#39; sâu càng thêm khắc khỏai."Người ra đi phút biệt ly rât buồn" câu hát này làm em bât khóc. Có ai dám nói phút chia tay sẽ vui? Ngay cả anh là người ra đi nhưng trong giây phút đó em kô hề thâý gương mặt anh xuât&#39; hiện nụ cười. Hay anh cười trong tim?
"Giờ phút cuối ngồi đây, đường phố vắng mình em người quay lưng giấc mộng xưa úa tàn"anh có cảm giác như em không? Hạnh phúc không bao lâu thì khổ đau lại đến, mà sao đến nhanh thế làm em hụt hâ~ng và ngỡ ngàng biết bao.
Em lao vào công việc như chỉ để tìm cách quên đi anh. Ngày và giờ đối với em chỉ có công việc mà thôi. Vâỵ mà... chỉ cân` một khoảnh khắc, một khoảnh khắc cho riêng em thôi là hình ảnh anh lại xuât hiện. Quả thât càng cố quên thì càng nhớ thêm. "Ngồi nơi đây mình em nhớ đến anh, bàn tay em ôm khát khao đợi chờ", thâm tâm em không hiểu mình đang muốn gì trong lúc này, muốn có anh hay muốn quên anh??
Nhưng dù sao đi nữa em vân~ khẳng định được một điều: "Anh mãi trong trái tim Em", cũng như lời bài hát "người đã đến với em, thì mãi mãi có nhau dù cho bao tháng năm có trôi đi vào quên lãng. Tình lỡ đã cách xa thì mãi nhớ đến nhau bao câu hát chỉ yêu một người .. là anh thôi."... là anh thôi anh ơi&#33;
Những gì em viết trên đây là dòng cãm xúc của em, chỉ riêng em thôi và chỉ dành cho anh thôi. Em biết chúng ta không thể trở lại vì chúng ta đã "cách xa" quá rồi. Đã quá trễ để bắt đâù lại từ đâù. Em tin rằng anh sẽ hạnh phúc bên người anh yêu. Em kô dám nói: "Hạnh phúc của anh cũng là hạnh phúc của em" bởi con gái vốn ích kỉ.. làm sao vui nổi khi người hạnh phúc kô phải là mình. Đúng không anh?
Ngàn lời yêu thương gửi đến anh"Tình lỡ đã cách xa thì mãi nhớ đến nhau..bao câu hát chỉ yêu một người là anh thôi"..
Gửi đến anh.</span>
:) Nay xa rồi, ai còn nhớ, ai quên.. nhớ kỹ niệm ngày nao chung bước, nhớ con đừơng anh vẫn đưa rước em đến trường

thamtunet
26-04-03, 12:52 AM
Anh RO nhà ta hát hay wé, em cẻm động bét rơi nước mét lun

Romeo
26-04-03, 01:40 AM
BàI [b]tình lỡ cách xa này Nhocthuytien viết hay quá đi chứ phải không, các bạn hãy đọc kỹ và rồi sẽ thấy trong đó sẽ có một chút gì đó liên quan đến mình mà ...

Trung Huy
28-04-03, 12:06 PM
mình rất thông cảm với bạn ,bạn cũng đừng buồn vì trong tìng yêu luôn có những sóng gió ,bạn có thể vựơc qua được ko.(có những cuộc tình) mà cả đời ta ko thể nào quên được nhưng chúng ta vẫn phải sống vì cuộc đời còn nhiều thứ đang đợi ta .bạn cứ nhớ và hãy nghĩ rằng người âý ko có bạn là tổn thất của người âý.

thamtunet
30-04-03, 01:52 PM
Originally posted by Romeo@Apr 25 2003, 06:40 PM
BàI [b]tình lỡ cách xa này Nhocthuytien viết hay quá đi chứ phải không, các bạn hãy đọc kỹ và rồi sẽ thấy trong đó sẽ có một chút gì đó liên quan đến mình mà ...
Chòi anh RO lại liên tưởng đến mối tình của mình gòi, NTT ui lần sau poss bài thì đừng lèm anh RO cũm động nha, hổng chưng room này bị ngập nước mất

Romeo
01-05-03, 01:21 AM
:) Kỷ niệm xưa em ơi nhớ chăng....bao lời yêu đã nói hôm nào , giờ mình anh trên con phố khuya ngắm bước chân người ta ...đừng có rơi nứơc mắt nha BAKON