PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ gấp!

Tuyết_Ngân
08-05-04, 10:37 PM
:help: Ngân hiện đang làm một bài research về heroin-aids, Ngân cần tìm hiểu về một số thông tin, nếu ai đã từng, hay có biết qua về việc này, xin giúp đỡ dùm. Nếu bạn ngại và không muốn cho ai biết, Ngân xin hứa là sẽ không tiếc lộ những gì trong cuộc nói chuyện giữa mình và bạn cho ai biết hết cả. Mình cần tất cả, càng nhiều, càng tốt. Mình bảo đảm sẽ không dùng hay hỏi tên bạn, nhưng chỉ cần biết lứa tuổi và nay nọ mà thôi.
Nếu bạn muốn giúp, thì xin viết ngày giờ (xin lỗi, mình ở Mỹ nên giờ giấc rất ngược VN), mình sẽ cố gắng thu xếp cho giữa hai bên đều thuận tiện. Còn nếu không gặp được thì có lẽ sẽ liên lạc qua cách khác. Mong các bạn giúp đỡ, mình rất cám ơn. Càng sớm thì càng tốt.
Nếu bạn không muốn biên ở đây thì cứ PM (Ngân cũng ít khi vô DD) hay bạn có thể email mình (Ngân hay lục mail mỗi ngày lắm). Vậy nhé, cám ơn! :P

trungheo
09-05-04, 01:27 AM
Minh co rhe giupban duoc trongviecnay...Minh hien taij danglamviec cho uy ban phong chong AIDS taiTP.HCM..Bancocan tu lieu ve ma tuyva AIDS thi culien lac voiminhqua mail trungnguyen772003@yahoo.com. Hy vong se giup duoc ban.
TB: Nho Boi Duong Cong..he...he..
:D :no1:

Tuyết_Ngân
13-05-04, 04:30 PM
Vậy thì mình xin cám ơn bạn trước nha! Để mình chuẩn bị một số câu hỏi rồi sẽ liên lạc với bạn qua email. Thanks!

P.S. Muốn bồi dưỡng gì? Nói thử coi mình có thể đáp ứng nổi không?

NDK
14-05-04, 01:40 AM
Kiếm em nào dễ thương giới thiệu cho anh Trung là được gòi Ngân à :D :~) :D

trungheo
15-05-04, 11:14 PM
Chòi ui, kỳ lém....giúp không công, đến khi lấy chồng tui lại giúp cho, mới lại giới thiệu 1 ẻm hổng đủ đâu..he...he...
Giỡn thui, bạn có mail cho trung thì mail bằng tiéng Việt nha, đừng nghĩ trình độ Anh văn tui giỡ...tui nói được, nghe được hết chỉ tội là không hiểu gì hết.
Tui đang có rất nhiều tài liệu về ma tuý tại hội thảo về giảm tác hại cho người sử dụng ma tuý tại Úc...mau mau kẻo hết mại dô
:-b :whist:

Tuyết_Ngân
17-05-04, 05:54 PM
Hiii... giới thiệu cho Trung một người à? Cái này thì hơi gắt, tại Ngân quen ai cũng có bồ hết, mà làm bà mai thôi Ngân hổng dám đâu, mắc công mang hoạ lắm. Hiii... tới khi lấy chồng giúp gì? Sợ tới chừng đó chắc Trung có con có cái đầy đàn rồi quá!
Hiii... đùa thôi.

Hiii... nói được, nghe được, mà hổng hiểu thì thật là ngộ nha! Mình biết chữ mà chữ hồng biết mình hả?

Okay, Ngân cũng viết mail bằng tiếng việt không mà. Hổm nay bận nên không có liên lạc. Để hơi chút gởi ha!
Thanks!

chitcon289
19-05-04, 02:16 AM
Hihi, anh Trung sướng ha !!! Được TN giới thiệu bạn gùi kìa !!! :D