PDA

View Full Version : Cần tuyển thư ký

ChieuSGBuon
08-05-04, 11:25 PM
Cần tuyển 1 em thư ký, tuổi tý, mắt không ti hí, tóc không được có chí, tiền phải đầy ví, chạy taxí ( ý quên Avení), xài Nokí ( 66 trở lên), cười chỉ được hí hí ( cấm hehe à), học giỏi môn Lý, khoái bú tí ( cái này chắc khó à ), còn chút xí mai nói tiếp :clap: :clap:

người ta
09-05-04, 01:04 AM
Trời ! 1 nhân dạng hoàn hảo ! vị sếp này có khiếu thẩm mỹ hơi bị quái ! :D

ruacon
09-05-04, 03:26 AM
Em ko tuổi tý nhưng mà em tuổi tỵ, tóc ko có chí , tiền đầy ví nhưng mà toàn tờ 500đ , cười hihi , học giỏi Lý tí, khoái bú tí nhưng lớn rồi ko ai cho bú tí nữa, vậy đủ tiêu chuẩn làm thư ký chưa???

hyvong_lybiet
10-05-04, 08:30 AM
Originally posted by ChieuSGBuon@May 8 2004, 11:25 PM
Cần tuyển 1 em thư ký, tuổi tý, mắt không ti hí, tóc không được có chí, tiền phải đầy ví, chạy taxí ( ý quên Avení), xài Nokí ( 66 trở lên), cười chỉ được hí hí ( cấm hehe à), học giỏi môn Lý, khoái bú tí ( cái này chắc khó à ), còn chút xí mai nói tiếp :clap: :clap:
quả là một vị sếp đặc biệt và cung cách tuyển thư kí riêng cũng ...khá quái kiệt :D

thotrang200431
10-05-04, 03:03 PM
Em là thư kí. Em tuổi con khỉ ( không phải tuổi tý),mắt không ti hí, tóc cài hoa lý,đảm bảo không chí, tiền em đầy ví nhưng mà ví rỉ,không chạy avani' mà nhờ xe cu TÍ , học không giỏi lý nhưng giỏi triết lý,cười duyên một tý không cười hi hí,....Vậy nên,nhờ xếp duyệt một tý-tuyển em làm thư ký !?

( Em xin bật mí :em là người hết ý)

ChieuSGBuon
10-05-04, 09:47 PM
chòy chòy nghe xong Sếp cũng bí, nhiều thư ký kiểu này chắc bị ăn kí (đầu), sếp tự giới thiệu một tý, sếp rấ man...lý (manly), cao 1 mét mí, nặng 64kí, mắt một mí, hút con mèo Ý, chạy xe hàng thanh lý, mấy em nào để ý thì sếp cho đăng ký. hí hí hí , sếp cũng tuổi con Khỉ ý.