PDA

View Full Version : Quan Hệ đồng giới,,,,,,,,

whywhywhy
09-05-04, 10:35 AM
Cho tôi xin hỏi về chuyện quan hệ đồng giới, khả năng lây nhiễm như thế nào, vì tôi đang ở thái lan, có 1 bài báo nói về trường hợp 1 người bị người bạn của mình, đồng giới, hiếp dam, xin chờ giải dáp.

SuperAdmin
09-05-04, 10:41 AM
Khả năng lây nhiễm qua quan hệ đồng giới nam thì cao hơn rất nhiều so với quan hệ dị dới ! Đa số quan hệ đồng giới đều qua đường hậu môn ! Và trường hợp bạn của bạn bị hiếp dâm thì chắc chắn tỷ lệ đó còn cao hơn nhiều vì : quan hệ không sử dụng bao cao su, nếu bị hiếp dâm tập thể thì tỉ lệ đó còn đáng sợ nữa ! Cơ chế lây nhiễm của quan hệ đồng giới mình không tiện post ra vì ... không được lịch sự cho lắm ! Mong bạn hiểu !
Thân !
Nếu có thắc mắc vui lòng post lên đây ! Mình và mọi người sẽ trả lời cho bạn hiểu !

whywhywhy
10-05-04, 03:26 AM
Không phải là bạn của tôi, mà là tôi đọc trên báo Thái Lan, những chuyện đó, tuy hiếm, nhưng nghe cũng đáng sợ, có người bị lợii dụng lúc đang ngủ, có người suy nghĩ đơn giản, có người tìm của lạ, tôi hiện nay quan hệ làm việc và bạn bè với nhiều người, mọi trường hợp đều có thể xảy ra trên đất nước Thái Lan này, mong bạn hiểu cho, tôi cần tìm hiểu cẩn thận, để phòng tránh. Không có gì là bất tiện khi nó có ích lợi cho nhiều người, mong bạn hiểu cho. Nếu ban nếu thấy quá bất tiện, xin gửi cho tôi theo địa chỉ imdidodien@yahoo.com

SuperAdmin
10-05-04, 04:04 AM
YIM : pensevn ! mình sẽ trả lời cho bạn rõ !