PDA

View Full Version : Họp room đê

ChieuSGBuon
10-05-04, 10:09 PM
NT ui, có thể đề ra một ngày họp room cố định được hông??? dzí dzụ chủ nhật của tuần thứ 3 hàng tháng chẳng hạn, họp tại 1 địa điểm cố định, dzí dzụ Dilmah ở Nguyễn Du chẳng hạn, vậy mọi người mới có thể giao lưu với nhau chứ đúng hông nà :D

Khách_carol_izumi2003
20-08-04, 09:30 PM
chào các bạn mình vào đây và mới tham gia diễn đàn đễ lấy tư liệu cho tác phẩm sắp viết của mình , mong hy vọng các bạn sẽ giúp mìh lấy nhửng thônh tin tư liệu về te nạn xã hội này, hy vọng tác phẩm này sẽ thành công :no:

Khách_Anh Bin
20-08-04, 09:46 PM
dạo này dd chet goi, ko thay ma nao het, ko co music box la chan dzay do

Tinhsauthienthu
21-08-04, 10:26 AM
:) đúng dzi hình như dao này forum èo uột wá , ko ai dzo hết dzo , cha nụi admin làm ăn sao dzi chời cứ tình hình này thí phá sản mất hichic :gun:

SuperAdmin
21-08-04, 11:45 AM
không phải đâu các bạn à ! chẳng qua admin đang design lại toàn bộ web cũng như đang chờ giấy phép ICP của Bộ văn Hoá Thông Tin nên mọi hoạt động của site đang stop lại ! Các bạn chờ 1 tháng nữa sẽ có bất ngờ mà

cind
21-08-04, 12:44 PM
cứ coi như tớ chưa nói gì nhá!

toi_loi
21-08-04, 04:08 PM
Originally posted by Khách_carol_izumi2003@Aug 20 2004, 02:30 PM
chào các bạn mình vào đây và mới tham gia diễn đàn đễ lấy tư liệu cho tác phẩm sắp viết của mình , mong hy vọng các bạn sẽ giúp mìh lấy nhửng thônh tin tư liệu về te nạn xã hội này, hy vọng tác phẩm này sẽ thành công :no:
Vâng, chúnng tôi luôn sẵn sàng giúp bạn trong khả năng có thể, nếu bạn cần gì thì cứ post lên diễn đàn nhe./

Chúc bạn thành công với tác phẩm của mình

Guest
22-08-04, 07:22 PM
Cũng mong là anh em nhà ta sẽ sớm có tin vui từ cac' amind :clap: :om: , để DĐ sớm hoạt động xôm tụ lại như xưa,:box: chứ èo uột như zdầy quài thì oải qua'...hix... :bam:

heorung
22-08-04, 07:25 PM
Cũng mong là anh em nhà ta sẽ sớm có tin vui từ cac' amind :clap: :om: , để DĐ sớm hoạt động xôm tụ lại như xưa, :z) chứ èo uột như zdầy quài thì oải qua'...hix...

Anh Bin
22-08-04, 09:12 PM
Originally posted by admin@Aug 21 2004, 04:45 AM
không phải đâu các bạn à ! chẳng qua admin đang design lại toàn bộ web cũng như đang chờ giấy phép ICP của Bộ văn Hoá Thông Tin nên mọi hoạt động của site đang stop lại ! Các bạn chờ 1 tháng nữa sẽ có bất ngờ mà
cái gì vậy cu?Chơi tro` mất tích kô ,chẳng hỉu gì hết

ruacon
28-08-04, 11:32 AM
Cho ngày giờ cụ tỉ chút đi admin! :baby: