PDA

View Full Version : Em yêu ơi

ChieuSGBuon
11-05-04, 10:04 AM
Có lẽ em không thể biết được tình yêu của anh dành cho em nhiều đến mức nào.. Nhưng anh sẽ cố gắng với tất cả những gì anh có thể, dù biết rằng, anh không còn thứ gì ngoài tình yêu thưc sự, chỉ để em biết rằng: Anh Yêu Em.

Nothingtolose
11-05-04, 11:59 PM
nè, thèng cha này lúc thì post là chưa có bồ , than thở tùm lum , bây giờ lại post bài này..hix.. khó hiểu quá , :D :whist:

ryoko_umi
12-05-04, 06:38 AM
đau con mắt ! hic hic , iu đương chi cho mệt xác ....

ChieuSGBuon
12-05-04, 07:25 AM
chài ai, cái nì đang nhớ dzìa quá khứ mừ :D

maybe
12-05-04, 09:23 AM
hướng về hiện tại tương lai thôi đừng nhớ quá khứ nửa :(( buồn lắm

ChieuSGBuon
12-05-04, 11:10 AM
hix hix hiện tại là 1 con số 0 to tướng thì biết làm sao chứ hix hix hix :(( :((

thang cao boi
15-05-04, 08:53 AM
GỬI T.D.
T vẫn nhớ D cho du D không hề biết đến nỗi lòng cua T . 8 năm một thời gian không dài cho một cuôc đời nhưng có quá daì cho một cuộc tình cô đơn thầm lặng?
T muốn nói với D rất nhiều nhưng mà.......... sao trước D, T lai nhút nhát như vậy?vạn câu hỏi vì sao cư theo đổi T suốt 8 năm trời. T thấy mình thật sư là một đứa trẻ không hơn khong kém nhưng mà D ơi D có thể nào chấp nhận được một con người đã trở về từ bước chân lầm lỡ
[D se không bao giơ đoc được nhưng lời này nhưng mà du sao T cũng thấy mình được an ủi phần nào khi viết ra nhưng lời từ đáy lòng của T ,T cung thấy được an ủi phần nào]
bây giờ T đã khác như mà.......T không thể nào làm được T của ngày xưa, T đã khác rất nhiều T không còn là T ngày xưa được nưa cho dù T rất muốn làm T của ngày xưa.T đã bứơc vào cuộc đời này với hành trang là một con số không nhưng mà T vẫn là người một lòng yêu nhớ D nhưng T biết như thế vẫn là chưa đủ. D cần một người có khả năng ,yêu thương và có thể làm cho D hạnh phúc
T bây giờ có trái tim hứơng thiện ,một lòng yêu nhớ D nhưng như thế vẫn là chưa đủ phải không D ?
T biết làm sao khi bây giờ D yêu người ta? T chỉ biết mong nhớ và thật lòng chúc D hạnh phúc[cho dù tận sâu đáy lòng mình T không muốn]
T vẫn mỉm cười mỗi lúc gặp D như người vô tâm mỗi lúc D vui vẻ cùng người khác nhưng T buồn .
Đến bao giờ T quyên được D đây? có lẽ không bao giờ D ạ điều này D hiểu hơn ai hết mà .T sẽ không bao giờ quyên được D va T không mong D lại như ngày xưa nhưng T mong D hãy gi nhớ rằng có một người luôn luôn yêu D và mong D hạnh phúc!

maybe
16-05-04, 10:26 AM
cảm động quá :((

ChieuSGBuon
17-05-04, 12:34 AM
Ủa sao lại gửi reply cho SG ngộ quá dzị :O TD là ai, càng đọc càng mù tịt luôn xúc động gì nổi trời

be_bi32
20-05-04, 07:22 AM
anh hỏi tôi ai là người đẹp nhất và nơi nào là nơi đẹp nhất? tôi đã không ngần ngại trả lời anh : cái đẹp không nằm ở đôi má hồng người thiếu nữ mà nắm ở đôi mắt của kẻ si tình ,và nơi nào có tình yêu thì nơi đó là nơi đẹp nhất! anh cười và bảo tôi thật là một nhà triết lí, có lẽ thế anh nhỉ? anh bảo anh ko có gì ngoài tình yêu ư? em còn cần gì hơn thế, có thể tình yêu không giúp em no bụng, không giúp em thăng tiến không giúp em thành công nhưng tình yêu của anh giúp em có được niềm tin, niềm vui để sống...và em tin rằng chính niềm tin ấy sẽ đem lại cho em tất cả những gì em đang thiếu. hãy tin tưởng vào tinh yêu anh nhé vì tình yêu thật đặt biệt, đó là thứ mà ta cho đi nhưng được nhận lại rất nhiều, và em đã nhận được từ anh rất nhiều rồi đấy!!! cảm ơn anh, cảm ơn tình yêu của anh ....

ChieuSGBuon
21-05-04, 12:18 AM
Oái oái oái, hy vọng những lời này BB gửi cho bf của BB not for me :bam: :bam: . Hix hix hix :(( I HOPE SO

P/S : mặc dù đọc thì rất khoái nhưng biết chắc không phải dành cho mình cũng hơi bùn chút chút :( , nhưng không sao, hy vọng 2 người hạnh phúc ( BB và người kia)
BEST WISHES FOR U

jade
04-06-04, 02:20 AM
clap!!!! :clap: vỗ tay chúc mừng hai kẻ yêu nhau! :no1:

maybe
04-06-04, 10:26 AM
chạy hết một vòng rồi cuối cùng thì cũng gặp được nhau chúc mùng nha :clap: