PDA

View Full Version : Hạnh phúc mong tim thâý !!!!!!!

Romeo
07-02-03, 12:45 PM
:) Hôm nay anh dzui wá ! Anh lại được thâý nụ cười hồn nhiên của em rồi ! Em có biết anh mong được nhìn thấy những khoảnh khắc này lắm không ? Dẫu bây giờ em không còn bên anh nữa những chỉ cần thấy em hạnh phúc là anh cảm thấy vui rồi ! :) Cứ cười đi nhé em ..........

nhocthuytien
07-02-03, 03:53 PM
anh Ro thế này mà bảo là không bằng em và anh Ban-than àh..thôi đi.. em hông dám múa rìu qua mắt thợ đâu nghen...

Romeo
11-02-03, 12:24 AM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 7 2003, 08:53 AM
anh Ro thế này mà bảo là không bằng em và anh Ban-than àh..thôi đi.. em hông dám múa rìu qua mắt thợ đâu nghen...
:) Thiệt mè ..... ! RO đâu dám múa rìu lung tung đâu ... u đâù người ta làm sao !!!! :blink:

Romeo
11-02-03, 12:45 AM
Chuyện xưa cũ đã đi vào dĩ vãng .. lâu lâu RO lâý ra cho rơi nước mắt :
“ Tình lỡ nếu cách xa thì mãi mãi có nhau , bao câu hát chỉ yêu một người là em thôi ...”

Em yêu , bây giờ em đã không còn ở bên cạnh anh nữa. Em đã ra đi khỏi cuộc đời anh sau tất cả những đau khổ và đắng cay mà anh đã dành cho em.
Anh biết con tim em đang tổn thương. Và anh cũng biết bây giờ con tim đó sẽ không bao giờ cảm thâý rung động nữa.
Bây giờ tất cả những điều anh muốn nói với em là : hãy cho anh một cơ hội nữa em nhé. Anh sẽ chứng minh cho em thấy " tình yêu của anh dành cho em la sư thật ".
Em có biết không , từ những ngày đầu tiên khi anh nhìn thấy gương mặt tươi cười của em. Em yêu hỡi, anh đã biết rằng chúng ta sẽ bên nhau mãi mãi. Nhưng đâu phải cuộc đời lúc nào cũng đẹp như trong mơ em nhỉ . Tất cả cũng tại vì anh ... cho dẫu bây giờ có nói gì đi nữa , em cũng sẽ không tha lỗi cho anh.
Trước đây ,Khi anh hỏi em có buồn không khi anh đã đối xử với em như vâjy ? Em đã nói rằng không .Nhưng anh biết em đang rất đau khổ, em đang cảm thấy rằng em sẽ không còn yêu ai , em đã không còn tin vào cuộc đời này nữa .Khi mà tất cả tình yêu chân thành nhất , em đã dành cho anh và để rồi đổi lại sự dối trá và độc ác của anh. Anh biết có nói gì đi nữa cũng đã quá muộn rồi.
Em yêu hỡi ! Hãy cho anh môt cơ hội, một lần nữa thôi và anh sẽ chứng minh rằng anh đã thay đổi . Tất cả ,tất cả vì em, vì những tình cảm mà em đã dành cho anh.
Nhưng hỡi ôi , em đã bước ra đi, em quá vội vàng để không kịp nhận ra rằng anh không phải là anh như trước nữa :
....... “Anh sẽ không bao giờ làm con tim em tổn thương nữa.Anh sẽ không bao giờ làm em khóc. Em có biết rằng anh không thể nào sống trên cuộc đời này mà thiếu vắng hình bóng em. Anh sẽ dành cho em tất cả .Em yêu hãy thâú hiểu cho anh , tất cả những điều đó không phải là dối trá đâu.”
Em yêu hỡi , tại sao em lai không nhận ra .Hãy cho anh một cơ hội .Hãy quay về với anh nhé em.

thamtunet
12-02-03, 12:24 PM
Choi` ơi củm động quá . Anh banthân đâu ? hãy ra tay để trả đòn đi chứ .
Còn em thì em hổng dám

Romeo
13-02-03, 05:47 PM
:) Chuyện xưa cũ trôi theo dòng dĩ vãng ..dòng lệ buồn nay đã khô theo thời gian .Biết tìm em đâu em , người yêu hỡi .... để giờ đây anh ngỗi giữa cô đơn &#33;&#33; :angry: huuuu <---- buồn quá người ơi &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

nhocthuytien
14-02-03, 03:30 AM
Trả lại anh những gì còn sót lại
Nhận không anh hay ngỏanh mặt làm ngơ
Lần cuối cùng em cũng chẳng ước mơ
Nhận đi anh rồi mình xa nhau mãi.

Guest
14-02-03, 10:12 AM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 13 2003, 08:30 PM
Trả lại anh những gì còn sót lại
Nhận không anh hay ngỏanh mặt làm ngơ
Lần cuối cùng em cũng chẳng ước mơ
Nhận đi anh rồi mình xa nhau mãi.

:( Sao em nỡ đành như vậy ?
Có biết chăng lòng này nhói cơn đau
Phút biệt ly sao nghe lòng chua xót
Giọt lệ buồn khóc cho kẽ cô đơn.

Romeo
18-02-03, 10:55 PM
:) Nếu biết hình bóng em sẽ tan như giấc mộng tàn như vậy , anh xin làm cơn gió để lang thang theo hình bóng em suốt cuộc đời này &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
Đừng xa anh em nhé .....&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; :(

nhocthuytien
19-02-03, 03:52 PM
Em xin yêu anh trong gíấc mơ. :)

toikhongtin
22-02-03, 12:01 PM
Tỉnh anh gửi trao em.dành cho em tât cả .sao em chẳng trả lời anh

Romeo
26-02-03, 12:44 AM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 19 2003, 08:52 AM

<span style='color:blue'> :)
" Có giấc mơ nào êm đềm
Như giấc mơ của anh đêm qua
Em đã đến như một luồng gío mát
Thổi vào anh những lời nói dịu êm
Nếu em chỉ yêu anh trong giấc mộng
Anh cũng đành sống trọn kiếp mộng mơ "

nhocthuytien
26-02-03, 11:29 AM
anh Ro uiiii dữ quá ta.. hehe.

thamtunet
27-02-03, 12:09 AM
Originally posted by Romeo+Feb 25 2003, 05:44 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Romeo @ Feb 25 2003, 05:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--nhocthuytien@Feb 19 2003, 08:52 AM

<span style='color:blue'> :)
" Có giấc mơ nào êm đềm
Như giấc mơ của anh đêm qua
Em đã đến như một luồng gío mát
Thổi vào anh những lời nói dịu êm
Nếu em chỉ yêu anh trong giấc mộng
Anh cũng đành sống trọn kiếp mộng mơ "
[/b][/quote]
Tình trong mơ đâu phải tình đã đẹp
Yêu nhau rồi tình cũng đẹp như mơ
Mơ sao cho đến giờ phải dâỵ
Để mẹ kêu là hết cả giấc mơ

Romeo
27-02-03, 10:23 AM
:) Em ơi &#33; Nếu giấc mơ đêm qua là hiện thực ... thì em hãy ở bên cạnh anh nhé em &#33;&#33; Đừng để anh mỏi mòn chờ đợi nữa &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

nhocthuytien
27-02-03, 04:53 PM
anh Ro nói với thamtunet áh hả?

Romeo
28-02-03, 01:06 PM
:) Hong có RO nói dzới người nào kiu là IU RO trong giấc mơ đó ...&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
Chứ nói dzới TTN có mà ..............." xỉu " &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; B)

nhocthuytien
10-03-03, 03:03 PM
chòai.. hehe.. em cứ tưởng Ro nói với TTN thì chắc em xỉu trước áh.. keke

five
10-03-03, 10:15 PM
buồn làm chi khi tình chia cắt
nhớ làm chi khi em đã lâý chông
hãy giữ lại chút kỹ niệm buồn nhé anh

five
10-03-03, 10:22 PM
anh ơi: "khi nhớ em anh hãy nhớ thầm
khi nhớ em chớ để chồng em biết
chồng em say.đánh chết mất tim em
để em yên mà nhớ đến anh"

five
10-03-03, 10:34 PM
"uống cafe buồn anh lại nhớ đến em
khi ngã giường anh lại thâý hình em
bên canh anh là chiếc gối
khắc tên em
còn bây giờ ở cạnh em
là thằng khốn nạn"

thamtunet
10-03-03, 10:51 PM
Hổng cần nghe RO nói tui cũng xĩu , đọc thơ của FIVE xong thì tui té len ra đèng seo , chùi ui ==> bạo lực wé

KST
11-03-03, 03:35 PM
Tui cũng dzậy..té cái "ạch" ai cũng nhìn hết..:D seo mà nỗi căm hờn dâng cao thế....five mà có cơ hội chắc tên kia "ngủm" wé..... :D :D :D

catbuitinhdoi
11-03-03, 03:45 PM
tui cũng hận đàn bà lắm nhưng chưa tới mức tiêu cực như chú.Khủng khiếp wa&#39;

thamtunet
11-03-03, 06:54 PM
Hổng biết chuyện tình củm của ổng seo mà bạo lực lên cao giữ we&#39;

Romeo
11-03-03, 09:48 PM
:)
FIVE= Fải im vì em
Vì em mà anh ôm đau khổ và im lặng ....hong dám nói với ai &#33;

Romeo
11-03-03, 09:50 PM
:) Hic......công nhận FIVE cũng dzui tính wá hen &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
Hỏi thế gian TÌNH là dzì mà sao ta đau khổ.....hận kẻ bạc tình khắc nên bốn chữ :
"KHOAN CẮT BÊ TÔNG"

KST
11-03-03, 10:40 PM
Nếu khắc 4 chữ thì tui sẽ khắc là.... BỎ MÌNH LÀ NGU &#33;
:D

Romeo
11-03-03, 11:00 PM
:) Thôi để RO khắc thêm cho KST 4 chữ nữa hen :

Không IU không khổ

nhocthuytien
12-03-03, 01:28 PM
tình iu là gì mà thế giới phải khóc khi mộng mơ vỡ tan tành.. :)

thamtunet
12-03-03, 11:04 PM
TY là gì mà để anh RO nhà ta khóc thương, còn anh BT thì đau khổ chia xa
.......nó có sức mạnh đến như dzâỵ seo ?

toikhongtin
13-03-03, 09:03 PM
sao hai người chỉ nói chuyện gì mà tôi ko hiểu
noi ....................

toikhongtin
13-03-03, 09:08 PM
với ai cũng nghĩ tình yêu đẹp va thơ mộng đến thế chỉ có riêng tôi là chăng biết tình yêu là gì cả .................
bởi tôi cho nhiềud mà co nhânj được bao nhiêu đâu
tôi thât vọng vơi tình yêu :lol:

toikhongtin
13-03-03, 09:12 PM
bây giờ bảo tôi phải làm gì khi mà trái tim tôi đã yêu em say đắm

ai bảo tôi quá chung tình

thamtunet
13-03-03, 09:20 PM
Bạn hãy cho đi rồi bạn sẽ nhận lại TKT ah` , đừng ôm sầu mà khóc một mình nha , nếu có khóc thì rủ TTN dzới , hehee TTN cũng đang thầm thương trộm nhớ một người đây

toikhongtin
13-03-03, 09:21 PM
anh romeo sao mà anh vui và đươc hạnh phúc vì được người âý cười ............. con với em là ngược lại
bây giờ em đang sống trong đau khổ đây
vì em không được yêu và chẳng được gì cả ......thế em phải làm gì bây giờ hả anh

thamtunet
13-03-03, 09:30 PM
TKT đến rủ anh RO, BT, KST đi nhâụ là hết buồn giềng àh

KST
13-03-03, 09:31 PM
Phải cố gắng dành cho được trái tim của nàng chớ.......Tui ủng hộ bạn về mặt tinh thần...:D Hãy chiến đấu đến khi còn hơi thở cuối cùng...như thế mới ko cảm thấy thẹn với lòng....Nếu đến lúc đó mà cũng chưa được thì hãy tự nhũ rằng "Ko yêu mình là một sai lầm lớn" và hãy quên cô ta mà đi kiếm cho mình một ngôi nhà mới nhé......:D

thamtunet
13-03-03, 09:34 PM
chòi &#33; tưởng anh nói gì với TKT chứ , anh bảo cô âý mà không yêu TKT là sai lâmf lớn hẻ , cô âý mà nghe được thi TKT tiu mét đấy

Romeo
13-03-03, 09:44 PM
:) Nếu thấy người mình yêu sống hạnh phúc thì hãy cứ cười lên đi nhé Toikhongtin ...dẫu dzì đi nữa người yêu mình hạnh phúc thì cũng đã làm cho ta vơi đi nỗi buồn rồi. Có thể các bạn cho rằng RO là người quá tầm thường phải không..nhưng với RO điều đơn giản chính là thấy người mình yêu hạnh phúc . Có vậy thôi.......
Hạnh phúc đôi khi thật giản đơn, đơn giản như là tiếng cười của em vậy ....có thể em vui bên người yêu mới nhưng với anh..đó là tất cả những gì anh mong muốn...anh đã không đem lại được cho em hạnh phúc...thì anh chỉ biết cầu chúc cho em hạnh phúc bên tình duyên mới thôi.
:)

nhocthuytien
14-03-03, 12:30 AM
Hạnh phúc đôi khi thật giản đơn, đơn giản như là tiếng cười của em vậy ....có thể em vui bên người yêu mới nhưng với anh..đó là tất cả những gì anh mong muốn...anh đã không đem lại được cho em hạnh phúc...thì anh chỉ biết cầu chúc cho em hạnh phúc bên tình duyên mới thôi.

em học thuộc câu này.. hihi ..

chiminhanh
14-03-03, 09:50 AM
FROM: TƯỜNG VI (bạn của chiminhanh)
Bài post của anh RO làm Vi nhớ tới người bạn trai của mình quá. Giá mà anh ấy thật sự thay đổi thì Vi sẵn sàng chờ...

Romeo
14-03-03, 02:07 PM
:) Tường Vi ah`......con người ai cũng có lúc sẽ thay đổi mà đúng không. vấn đề là thay đổi theo chiều hướng nào thôi. Tường Vi vẫn mong anh ấy quay lại....dzĩ nhiên RO không nói đợi chờ sự thay đổi nơi anh là sai.....con người ta phải biết hy vọng mà....nhưng RO cũng mong rằng Tường Vi vẫn hãy sống vui vẽ với chính mình...đừng vì những điều buồn phiền ấy mà trở nên chán nản và hờ hững đối với những gì xung quanh mình nhé. &#33;

chiminhanh
14-03-03, 11:10 PM
FROM TƯỜNG VI ( bạn của chiminhanh)
Vi cảm ơn lời khuyên của RO, Vi ko biết nói sao nữa, thật sự thì Vi đang trên đà tuột dốc&#33;&#33;&#33;
Vi ko biết cần bao nhiêu thời gian để vết thương lòng của mình thôi rỉ máu&#33;&#33;&#33;&#33;
Vi biết mình vẫn ấp ủ 1 hi vọng nhỏ nhoi là anh ấy sẽ thay đổi dù biết điều đó thật vô vọng và điên rồ, nhưng Vi là vậy đó. Thật đáng trách phải ko???

thamtunet
15-03-03, 12:50 PM
Bạn đừng tự trách mình và âu sầu như vậy nữa

Tuong Vi
15-03-03, 01:19 PM
Vi ko biết, Vi thật sự muốn thóat ra khỏi tình trạng tồi tệ này lắm, nhưng sao khó quá&#33;

chiminhanh
15-03-03, 01:30 PM
trùi ui, Vi ui lè Vi, teo xin mèy lun đó, tính biến diễn đàn nèy thành chợ thất tình luôn hỉ?
Teo dzới thiệu mèy dzô đây để đỡ bùn chứ đâu mún mèy rủ thiên hạ đi tự tử chung dzới mèy?
híc, mèy đừng lèm teo khó sử dzới tên chồng bé của teo chứ&#33;
Nè, dzui lên đi cưng, nếu thích thì teo nhường chồng bé của teo cho mèy nè, free lun đó, teo ko đem bén đấu gié nữa, chịu ko? Quên tên kia đi, hắn chỉ làm mày đau khổ thôi&#33; undefined

thamtunet
16-03-03, 11:34 AM
Khi ta đã quyết định đi vào cuộc với tình yêu thì ta hãy sẵng sàng chấp nhận sự đau khổ đang chờ đón

Romeo
16-03-03, 03:50 PM
:) Chuyện xưa cũ trôi theo dòng dĩ vãng , dòng lệ buồn xin hãy vơi theo bóng thời gian.....&#33;
Tường Vi ah` &#33; Dẫu biết rất khó có thể quên được cái cảm giác hạnh phúc mỗi khi có anh ấy bên cạnh , nhưng nếu Vi cứ mãi ôm HÌNH BÓNG ĐỢI CHỜ như vậy thì chỉ là đau khổ riêng mình mà thôi . Nếu như người ấy đã muốn ra đi thì hãy để người âý ra đi , níu kéo làm chi nữa khi con tim người ấy đã thay đổi ....Hãy là chính mình và sống hết mình đi nhé Tương_Vi , chúc bạn sớm tìm thấy được hạnh phúc thật sự của mình

Romeo
18-03-03, 06:07 PM
...............aloo em đó hả ??????

thamtunet
18-03-03, 07:37 PM
Originally posted by Tuong Vi@Mar 15 2003, 06:19 AM
Vi ko biết, Vi thật sự muốn thóat ra khỏi tình trạng tồi tệ này lắm, nhưng sao khó quá&#33;
Anh RO nói rất phải Tường Vi àh, bạn phải làm gì đi chứ , nếu như người âý không con tha thiết dzới bạn nữa thì bạn hãy quên anh ta đi. Tuy chuyện đó rất khó khăn nhưng bạn quyết tâm là được Tường Vi ah`.
Bạn đã dành tất cả những tình cảm của bạn cho người âý nhưng bạn đã nhận lại được những gì nào? hay chỉ là sự đau khổ và dằn vặt bản thân mình hả ?
Ai trên cuộc sống này không một lần vấp ngã hả bạn ? Nhưng từ đó mình phải biết đứng lên lâý đó làm những kinh nghiệm để tiếp tục sống phải không bạn , mong bạn hãy làm sao để rồi mai sau nhìn lại quá khứ của mình thấy đó là một điều hạnh phúc

nhocthuytien
20-03-03, 03:15 AM
giá mà xe chưa lăn bánh
không chừng nói được lời yêu
nương chè đã giăng sương lạnh
mình em một ngã ba chiều
Cái gì đến sẽ đến, cái gì đi thì đã đi.. có níu kéo cũng vô vọng... sự chờ đợi là một điều tốt, nói lên được tính kiiên nhẫn, thế nhưng chờ đợi trong vô vọng... biết trước không có kết quả mà vẫn chờ thì điều này trái ngược hòan toàn... chẳng có ích gì đâu Vi ơi.

hyvong_lybiet
20-03-03, 01:27 PM
giá mà anh chẻng gặp em
Đời anh vui vẻ chẻng ngày bùn đau
tiếc thương em cũng qua cầu
Cầu cho cầu gãy em quay trở zề
heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

thamtunet
20-03-03, 02:26 PM
Đừng níu kéo khi mình không thể làm được bạn àh, như vậy chỉ để bạn đau khổ thêm thui

nhocthuytien
26-03-03, 04:35 PM
Khi bạn muốn khóc, bạn hãy khóc đi nhưng xin bạn đừng để lòng mình nguội lạnh. Vì như thế thì làm sao lòng bạn có thể thắp sáng trở lại và tâm hồn lại có thể tỏa sáng lung linh.

Romeo
27-03-03, 07:31 PM
Khi những kỹ niệm xưa cũ vốn đã ngủ quên trong anh bấy lâu, nay bỗng chợt hiện về. Nó để lại trong anh một sự trống trải vô cùng.Em biết chăng &#33;? Dẫu anh vãn biết phải cố quên em đi. Nhưng có những lúc con tim anh vẫn thổn thức, khi anh bắt gặp lại ánh mắt em, nụ cười thật hồn nhiên của em.. ôi bao nhiêu kỹ niệm đẹp của chúng ta như hiện về trước mắt.
Anh muốn chạy đến bên em lắm, em biết không &#33;? Anh muốn nắm lấy tay em và nói với em về tâm sự và nỗi nhớ mong của anh lúc này. Nhưng anh biết đó chỉ là một điều hoang tưởng..khi giờ đây bên em đã có người khác rồi. Thấy em vui, anh thật sự là cũng rất vui đấy. Nhưng niềm vui kia đâu có thể lấp đi nỗi nhớ về em. Anh đành lặng lẽ nhìn theo em bước đi....mà lòng này trĩu nặng buồn.

Romeo
28-03-03, 11:50 AM
Originally posted by nhocthuytien@Mar 26 2003, 09:35 AM
Khi bạn muốn khóc, bạn hãy khóc đi nhưng xin bạn đừng để lòng mình nguội lạnh. Vì như thế thì làm sao lòng bạn có thể thắp sáng trở lại và tâm hồn lại có thể tỏa sáng lung linh.
:) Dzấu nước mắt tận sâu dưới đáy hồn ,để cuộc đời mình lặng lẽ trôi mau.

hyvong_lybiet
28-03-03, 12:12 PM
Bít níu kéo chẻng phải là hay
Nhưng seo lòng cứ muốn em quay trở về

Romeo
29-03-03, 12:10 AM
:) Hình như cái cảm giác của con người thường là như vậy. Những gì mình có trong tay thì không biết trân trọng và giữ gìn, để rồi khi mất đi thì mới cảm thấy hối tiếc.

hyvong_lybiet
29-03-03, 12:15 AM
Đứng dzậy đó Ro à , con người chúng ta có cái khó hiểu như dzậy đó ,cái gì chưa có thì muốn chiếm đoạt cho bằng được và khi có rùi thì chẻng bít trân trọng nó đâu

Romeo
02-04-03, 06:52 PM
Hạnh phúc là gì mà ta phải mãi kiếm tìm để rồi nhận ra nó chỉ là ẢNH ẢO giữa đởi thường .

coolgirl
02-04-03, 10:32 PM
chùi ui.........bùn we&#39; dzậy......Tường Vi ơi..........cùng là con gài với nhau , mình có thể hiểu được bạn phần nào.........vì yêu là không do mình tự chủ được , nó do con tim điều khiển , mình chỉ đi theo tiếng gọi của con tim thui......nhưng bạn hãy cứng rắn lên.hãy tự làm chủ bản thân mình......nếu chờ đợi mà có kết quả thì cứ chờ đợi ....nhưng chờ đợi trong vô vọng thì bạn ơi......hãy để nó qua một bên đi.......bớt đi một chuyện bùn thì mình sẽ có thêm một chuyện vui.....cuộc đời chẳng có bao lâu mà bạn chỉ biết bùn rầu ko thì sẽ có ngày bạn nhận ra rằng mình đã uổng phí thời gian của mình một cách vô ích , lúc đó có lẽ đã muộn rùi đó VI ạ.......
mình văn vẻ ko được tốt lắm , bạn xong đừng có cười nha........
Vi ơi...minh co nghe người ta nói : cái cũ đi thì cái mới mới lại chứ........bạn cứ giữ những tình cảm này như một kỷ niệm đi...hãy mở lòng ra đi...bạn sẽ thấy nhiều thứ tươi đẹp hơn đó......
chúc bạn luôn vui :P

hyvong_lybiet
02-04-03, 11:53 PM
Originally posted by Romeo@Apr 2 2003, 06:52 PM
Hạnh phúc là gì mà ta phải mãi kiếm tìm để rồi nhận ra nó chỉ là ẢNH ẢO giữa đởi thường .
hạnh phúc khi tìm thấy một nửa của mình và được chung sống trọn đời với người đó , nhưng nếu người đó không hề yêu mình thì hãy cầu mong người đó được hạnh phúc như thế mình cũng thấy hạnh phúc rùi

Romeo
11-04-03, 08:12 PM
Originally posted by hyvong_lybiet@Apr 2 2003, 04:53 PM

hạnh phúc khi tìm thấy một nửa của mình và được chung sống trọn đời với người đó , nhưng nếu người đó không hề yêu mình thì hãy cầu mong người đó được hạnh phúc như thế mình cũng thấy hạnh phúc rùi
:) Nửa của tôi ơi &#33; Em ở đâu, tôi có thể tìm em giữa biển người đông đúc, tôi có thể nhận ra em giữa hàng ngàn người khác. Nhưng vô ích thôi, khi mà con tim em đâu thuộc về tôi. Khi đi bên tôi em lại nghĩ về ngươì khác

hyvong_lybiet
12-04-03, 12:34 AM
hixhixhixhix nghe thảm quá ro ơi , nếu ông đã biết như vậy thì còn lưu luyến người ta mà làm gì ,out cho rui`

babybigmouse
05-09-03, 11:37 AM
Trùi ui, cảm động quá....ước gì baby có người yêu mình như thế ha.......Mỗi người mỗi cảnh, chẳng ai giống ai cả.....&#33;