PDA

View Full Version : tôi đã nhầm !

thotrang200431
16-05-04, 07:26 AM
:dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: trời ơi tôi đã nhầm một cách tai hai khi đang trong luc đông người tôi đã giới thiệu với mọi người về cô giáo mà lâu ngày tôi mới gặp tôi lại giới thiệu nhầm vì cô là cô chủ nhiệm mà tôi lại giới thiệu là cô hướng giẫn .chắc cô buồn lắm khi thấy tôi như vậy . Nhưng cô ơi! hs này luôn yêu mến cô chắc tại vì cô trò mình ít gặp nhau lên vậy .Em thật có lỗi với cô ,chắc lần sau em sẽ ko thể quên cô.!! :(( :(( :(( :dapdau:

Nothingtolose
16-05-04, 09:05 AM
Chuyện chỉ có thế à, hic.. bạn quan trọng hóa vấn đề quá , tôi học DH cũng đâu biết GVCN của mình là ai đâu, chỉ nghe nói thôi he..he.. :D

lisaqn
17-05-04, 02:44 AM
trời, sinh viên gương mẫu ghê a' :clap:

ChieuSGBuon
17-05-04, 11:20 AM
hơ hơ hơ, dzị là seo??? chỉ có dzị thui à, sao hông cười được, giải trí online mà thế này thì............. :((

tranquoctuan
17-05-04, 01:29 PM
hix co' cần ppha3i vậy ko? hùi trước tui học , có môn còn ko bít giáo viên nào dậy mình ,khi thi mới hỏi ủa day mình là nam hay nữ :D

nguoitrongcuoc
14-03-05, 01:09 PM
Originally posted by thotrang200431@May 16 2004, 12:26 AM
:dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: trời ơi tôi đã nhầm một cách tai hai khi đang trong luc đông người tôi đã giới thiệu với mọi người về cô giáo mà lâu ngày tôi mới gặp tôi lại giới thiệu nhầm vì cô là cô chủ nhiệm mà tôi lại giới thiệu là cô hướng giẫn .chắc cô buồn lắm khi thấy tôi như vậy . Nhưng cô ơi! hs này luôn yêu mến cô chắc tại vì cô trò mình ít gặp nhau lên vậy .Em thật có lỗi với cô ,chắc lần sau em sẽ ko thể quên cô.!! :(( :(( :(( :dapdau:

27647

Ban nham dia chi roi ha? sao k gui thu cho co giao cua ban ma THO LO :P, chien co day thoi huh ? the ma cung lam am ca len .......

tcmntn
16-03-05, 09:23 PM
chuyện to==>chuyện nhỏ ==> không có chuyện gì :P
==>Đừng có chuyện bé xé ra to :wacko: ==>rồi tự làm khổ bản thân :laugh:

xuanyeuthuong
23-03-05, 01:26 PM
To thotrang200431: Vụ nhầm lẫn của bạn khiến Xuân nhớ đến sự nhầm lẫn tai hại của mình!
Trong chuyến thực tập về trường THCS vừa qua không biết có phải lo lắng cho kỳ thi giữa HKII của HS lớp mình phụ trách hay không, mà Xuân đã vô nhầm WC của giáo viên nam. Trong lúc ấy cũng có mấy GV đang đi đến. Các bạn nghĩ Xuân còn chổ nào để chui không. Nhục vô cùng. Từ sự kiện nhầm lẫn tai hại ấy Xuân rút ra cho mình 1 bài học "khi đi nên nhìn lên chứ không nên cúi nhìn xuống mặt đất" :wub: