PDA

View Full Version : Gia đình thứ hai

maybe
16-05-04, 09:59 AM
Ko biết từ đâu anh tới ,anh em mình rất hợp ,quen anh em có thêm một người anh tự nhiên có thêm một người nửa thương mình nghĩ cũng hay .Anh làm rất tôt nhiệm vụ của một người anh quen anh ,em có thêm một gia đình ,gia đình thứ hai vậy ,mẹ anh Bác cũng tốt với em ,Bà Năm cũng tốt với em ,Nhưng rồi trong cái tình anh em đó đã có nhiều điều khác lạ cái cách mà anh lo cho em nói thật đến giờ em cũng ko hiểu nổi ,bạn trai em còn chưa tận tâm với em như thế .khoảng thời gian này năm trước anh em mình vẩn còn bên nhau và em rất vui và bây giở nếu anh ở đây có lẽ mọi chuyện đã khác rồi .Đã có lần anh hỏi em nếu có thể sinh ra một lần nửa em muốn làm gì?Em trả lời rằng làm con gái bố ,còn bây giờ em lại muốn làm em gái của anh ,ko hiểu từ lúc nào anh đã trở thành một phần trong cuộc sống của em .Và tình cảm này chắc sẽ ko có cai thứ hai với em .Bây giờ em đang thấy rất buồn ,nhà em lại có chuyện nhưng hình như em lại ko muốn chia sẻ đều này với ai cả ,Giá như anh còn ở đây thì tốt biết mấy .,mấy buổi chiều em nhớ anh ,em thường chạy ngang qua nhà anh ,có mấy lần vào nhà rồi trở về em thấy buồn khinh khủng ,mọi thứ vẫn như củ .Có nhiều kỷ niệm quá !em bây giờ rất buồn ,ko biết em sẽ vượt qua được chuyên này ko nữa . :((

maybe
19-05-04, 10:46 AM
hôm qua bố mẹ lại đi và vẩn lo lắng những đều cần lo lắng .cái gì đến rồi cũng sẽ đến mà cái gì đi cũng sẽ đi,anh vẩn thường nói hảy cho đi và đừng nắm giử mãi quá khứ mổi khi em khóc kể lể thì anh có 3 từ kệ nó đi ,rồi mọi việc sẽ qua hết phải ko anh ,anh còn nhớ 3 đêu mà em đã hứa ko cho tới giờ em ko làm sai một đều nào hết .chỉ mổi cái là em vẩn cứ hay khóc ,nhưng dường nhưng em đở hơn trước nhiều rồi ,vì giờ đây em có khóc thì có làm được gì ko .Nước mắt của em thì chỉ có anh sợ thôi .và anh chỉ thích nụ cười của em thôi ,vì vậy nhửng khi em buồn nhất em ko khóc mà lại cười hoá ra cười lại đau hơn là khóc .Bao lần em đã oán trách ông trời tại sao lại làm vậy ,thật sự đau khổ ,vậy là em mất đi một anh người mà em yêu thương tại sao lại là anh mà ko là nhửng người khác sao bao nhiêu kẻ xâu không biến mất hết cho rồi mà lại phải là anh .Anh nhớ lần em hỏi anh tại sao lại thương em ko ,anh trở lời vì người như em cần có một người như nha bên cạnh em quá hồn nhiên ,con nit lắm .rồi anh cười ,em cũng cười .Bây giờ nghĩ lại ko có anh em vẩn cứ sống theo cách của em vì ko còn anh rồi :om:

maybe
20-05-04, 08:56 AM
anh ah năm trước ngày này anh đi công tác đúng ko ?tại sao lúc đó em lại ủng hộ cho nhừng cái tham vọng của anh ,tiền bạc phải chăng lại quan trọng như vậy sao? anh đã có nhiều thứ nhưng chưa phải là tất cả ,bây giờ thì tất cả những điều đó còn ý nghỉa gì chăng ?đọc lại những lá thư anh viết cho anh của anh em thấy anh thật mệt mỏi cuộc sông đó phải chăng đầy dối trá còn thư anh viết cho em chỉ có 3 la mà em thỉ ko trả lơi một lá nào .em xin lổi chỉ vì em ko thích viết thư ,nhưng mà số thưbây giờ em viết cho anh ,anh nhận được ko?bây giờ em thường gừi thư cho anh nhưng ko bao giờ còn hối âm cho em ,mọi việc rổi cũng sẽ qua và dương như cô gái nhò của anh đã mạnh mẽ lên một chút :) :baby: em nhớ anh

maybe
03-06-04, 07:22 AM
anh một năm rồi nhỉ có phải là khoảng thơi gian đủ dài để làm những gì cần làm ko anh ,quên những gì cần quên một khi con người có chạy khỏi cái chổ mà ngươi ta định sẵn là của họ liệu họ có được hạnh phúc ko anh ,làm mọi việc mà ko nhận gì hết cuối cùng thì mình cũng chỉ tốt với một người mà xấu với những người khác phải chăng đó là cán cân của tình cảm.Anh à em mới đi chơi về cũng vui lắm ! báo anh tin vui nha ,mọi người nhà anh sắp gặp nhau rồi ,cuối cùng có lẽ mọi người đã được hạnh phúc ,nhưng cái giá trả cho điều đó đắc quá ,ông trời công bằng mà .Mọi người có nhau em thì ko còn một thứ gì nắm giử nữa có lẽ như thế cũng tốt , người tốt sẽ có kết quả tốt phải ko anh?Tin như thế đi .Anh biết bây giờ để sống được em phải như thế nào ko ?ko được "The grass is alway greener the other side of the hill".Hãy về nhà anh nhé ,mọi người đang đợi anh đó . :om: :P

maybe
04-06-04, 10:47 AM
Anh tự nhiên muốn gọi anh wá nên vào đây gọi thôi .
Khi muốn đành một người thì phải đánh như thế nào mà họ đau nhất anh ,phải đau như chính mình vậy đó .Em đau lắm anh .Thật sự bây giờ em thấy rất đau ,đau chết đi được ,phải làm sao đây anh?Mặc kệ nó chứ gì lúc nào cũng chỉ vậy thôi . :bam: :boxing: :godau: :gun: :nong: