PDA

View Full Version : kiếm tình nhân

mickey
18-05-04, 12:54 PM
dạo này trời hay mưa và mickey lại cảm thấy buồn và trống vắng sao ấy nên quyết định vào đây kiếm người yêu.
điều kiện:là nam và phải từ 1983 trở xuống(1982, 1981....)
không biết có kiếm được không đây, chán ghê.
to HV_LB: anh hai ơi, em buồn quá, anh có ai giới thiệu em với nè, không em đập đầu vô gối tự tử à.

maybe
19-05-04, 09:03 AM
Mickey ơi trơì mưa buồn thì goị điện vơí tuị bạn tám cho đở buồn sao lại tim bạn trai chi cho mất tự do vâỵ

cind
20-05-04, 04:44 AM
Hi mickey!
.....điều kiện:là nam và phải từ 1983 trở xuống(1982, 1981....)
Xuống khỏang 10 năm được hôn(g) zậy !!!!!!

mickey
20-05-04, 12:32 PM
to maybe: bạn mickey còn lo học hành rồi ba má của tụi nó nữa. mickey đi làm về trể lắm , để tụi nó ngủ yên để còn học hành chứ.bởi vậy mickey quyết định kiếm bồ để 9 luôn chứ không 8 nữa.

mickey
20-05-04, 12:37 PM
10 năm hả ? trời ơi, thời buổi này là thời buổi gì mà hỏi hơn nhau 10 tuổi có được không. đuơng nhiên là được rồi.ai vậy cind ? tính giới thiệu người nào cho mickey hả?

cind
20-05-04, 09:01 PM
Tui chứ còn ai nữa!!!!!
Mặc dù có hơi già nua, đen đủi, xấu xí nhưng lại có "duyên ngầm" đó.......Thôi, iêu ai cũng dzậy iêu tui đi tui cám ơn nhiều.

ChieuSGBuon
20-05-04, 11:56 PM
SGB sinh năm 80 được hông?? Tính tình thô lỗ , cộc cằn( nhận xét của cá members á) , từng có một quá khứ chẳng ra gì, vô công rỗi nghề, đã thế còn vô học :(( , giờ đang đi lại từng bước ban đầu, tay trắng hoàn toàn, hông biết có được hông nữa :((

mickey
22-05-04, 04:20 AM
hihihi mừng ghê, có ngưòi đăng kí rồi, không những 1 mà tới 2 lận. cha , kiểu này khó quá. ai cũng dễ thưong hết, chọn ai bây giờ hả trời :baned: .có ai có thể cho tui 1 lời khuyên không?

CanWeDoIt
23-05-04, 04:07 AM
lay luon ca haijavascript:emoticon(':no1:')
javascript:emoticon(':no1:')

Kiem tình nhân ? duoc ca 2 còn hon không có ! javascript:emoticon(':khoai:')
javascript:emoticon(':khoai:')
cheers

hoahongvosac
23-05-04, 05:33 AM
mình đề nghị là bốc xăm đi, hơi bị hay đấy!
hãy để cho ông trời quyết định giùm Mickey.

maybe
23-05-04, 09:34 AM
bốc thăm thì ko được đâu thôi mình thi theo kiểu Vua hùng vương thư 18 cho mickey làm MỊ NƯƠNG luôn .

cind
23-05-04, 10:00 PM
Hoan hô Maybe,
Cind xí làm Sơn Tinh trước rùi nghe CBSG.

mickey
25-05-04, 12:47 PM
ôi trời,nghe hay quá đi thôi, nhưng chắc mickey không dám làm mị nương đâu vì mị nương chính là nguyên nhân gây lũ lụt cho nông dân.mickey chỉ muốn là mickey thôi. thôi thì mickey làm theo cách riêng của mickey vậy, theo dõi các bài viết của 2 người và tình hiểu về tình cảm của 2 nguời để tìm ra người thích hợp nhất để mickey trao gởi tình cảm.

Bạn thân
26-05-04, 09:19 AM
meykey ơi ! Cho admin tham gia được không ! HIền lành đẹp chai, chung thủy, không bài bạc hút xách và đặc bịt cái này thì có lẽ không nói ra ai cũng biết : chức wìn cao nhất diễn đàn ! Chọn admin là đúng nhất gòi mickey ơi ! Chn admin nhá ! Tối tối mình nói chuyện qua điện thoại 10 luôn chứ không phải 8,9 đâu hen !

P/S Đêm quên ăn ngày quên ngủ chờ tin của key !

maybe
26-05-04, 09:39 AM
Trời seo mà nói giống như quảng cáo vậy có đáng tin ko mickey? :D

hyvong_lybiet
26-05-04, 10:00 PM
Ở đây có kẻ bán .... phổi bò
Bán suốt ngày đêm chẳng ..... ai mò
Nên đành đi dụ ...khị mấy bé
Để khỏi phải tự xơi .... phổi bò :D

P/S : đi chỗ khác chơi đi cu nếu không ở đây chết vì tức đó .

mickey
27-05-04, 12:32 PM
ui da, anh amind cũng vào đây nữa à. mickey hân hạnh chào đón anh.hihihi mừng ghê đó. cha cha, chắc mickey sẽ chọn amind quá.ai chứ amind thì chắc là giỏi lắm, mà còn có chức quyền cao nhất nữa, khỏi sợ người khác ăn hiếp.
to HV_LB: anh hai thấy em chọn như vậy có được không vậy anh hai.

cind
28-05-04, 12:09 AM
Cái đồ đê tiện, xấu xa, bỉ ổi.............cái đồ cưỡi chổi, cái đồ mẹ con Cám....Cái đồ....để ta nghĩ típ đã rùi post lên sau
Nhà ngươi xếp hàng đi chớ !!!!!! đến sau mà chen ngang zị sao?????
Ờ mà đừng xíp hàng chi cho mất công, Ta đã xác định chủ wìn rùi mà.

MEO HEN
30-05-04, 10:05 AM
cho anh đăng ký xuất với em ơi
anh đam mê cái đẹp cứ tháy cái đẹp là anh yêu liền

mickey
30-05-04, 12:11 PM
úi trời, có bà con nào chỉ cho mickey biết là meo hen là con trai hay con gái vậy.còn nữa,cái cách mà meo hen tham gia diễn đàn sao sao ấy.nếu bạn không thích thì thôi chứ sao lại "đủ 50 bài rồi....." nghe như tham gia cho có.
to cind:sao mà chửi người khác nhiều vậy chứ.anh không thấy nhà nước đang khuyến cáo nên cạnh tranh lành mạnh, chống độc quyền mà

hyvong_lybiet
30-05-04, 12:58 PM
to cind : lèm gì mè chưỡi nghe ....mất vệ sinh dzậy cu

to em gái : A2 mong em hãy suy nghĩ lại kẻo ân hận hủng kịp è :D

ChieuSGBuon
31-05-04, 04:32 AM
Thôi nhìn tới nhìn lui mệt con mắt, CSGB nói trước CSGB rút lui, ai muốn làm tình nhân hay ý trung nhân gì của Mickey cứ việc tự nhiên, SGB rút tên , khỏi lôi thôi mệt lắm, chơi kiểu này chi cho mệt, kiếm ai một mình hay hơn
Bye all

chicken-rock84
23-10-04, 03:22 PM
Originally posted by mickey@May 18 2004, 05:54 AM
dạo này trời hay mưa và mickey lại cảm thấy buồn và trống vắng sao ấy nên quyết định vào đây kiếm người yêu.
điều kiện:là nam và phải từ 1983 trở xuống(1982, 1981....)
không biết có kiếm được không đây, chán ghê.
to HV_LB: anh hai ơi, em buồn quá, anh có ai giới thiệu em với nè, không em đập đầu vô gối tự tử à.

27795

84 co duoc ko?
ma nguoi ta bao? yeu nhau dau can tuoi tac' co chu....

mickey
24-10-04, 11:13 AM
hic ..... tôi nghiệp bạn quá đi, DD mình còn nhiều nguời dễ xương lắm,mở topic mới tuyển phu nhân đi .hic ...mickey tìm đuợc nguời 9 rồi, nên hổng muốn thêm nữa .