PDA

View Full Version : Người mới mà không mới đây

ChieuSGBuon
20-05-04, 07:18 AM
hix hix hix hix :(( :(( :(( SG mang tiếng là người mới chân ướt chân ráo bước vào diễn đàn mà giờ nổi ( lềnh bềnh ) .... ( tai) tiếng quá trời trời. :D , nhưng hổng sao, có chết cũng không bỏ cái diễn đàn này đi, ai nói gì mặc ai, SG là SG thôi :D , ai mún nghĩ seo cũng no problem, miễn mình hổng có là được gùi. Nhưng chỉ mong là các mem làm ơn stop bớt tính 8 lại giùm, SG không hợp với 1 người không có nghĩa là tất cả các mem còn lại đều không hợp, tự SG biết tự ads cho mình, không cần các mem đi ads ( quảng cáo ) giùm đâu. Mong rằng các mem tôn trọng riêng tư của người khác một tý, cứ đi ads lung tung, SG còn mặt mũi nào online trên diễn đàn nữa ( mặc dù sự thật về những gì các mem ads về tui chẳng đúng tý nào, nếu khong tin cứ hỏi Admin , quanghuy09 với vanda307 đi thì sẽ biết ) :(

lisaqn
27-05-04, 10:47 AM
ủa, bạn là thành viên mới thì cũng giống như mình thôi mà, mình cũng đâu có nghe ai quảng cáo gì về bạn đâu ??

diêm vương tinh
28-05-04, 05:09 AM
ai nói CSG có tai tiếng dzay ? qua mấy bài CSG post lên mà dvt từng đọc thì dvt thấy CSG là 1 người có suy nghĩ rất tích cực và rất thực tế ! rồi dần dần mọi người sẽ hiểu thôi , tiêu biểu là dvt nè . ^_^

jade
04-06-04, 03:06 AM
không hiểu sao ở đâu có bài của CSGB là tui thích chen vô hà, không phải là để chọc tức CSGB đâu nha, tại muốn gây chú ý và muốn bắt tay làm quen với u đó mà đồng ý chứ?

diêm vương tinh
04-06-04, 08:21 AM
uh , công nhận CSGB dễ xương hén ! ^_^