PDA

View Full Version : TIN VỊT - BÀ KON CẦN CẢNH GIÁC

Bạn thân
08-02-03, 11:08 AM
Trời ơi ! không biết bé coctai nghe đâu ra nguồn tin là trang web handoi.xxx là của chính BT làm ! Trời ơi ! BT mà dư thời gian đi làm ba cái websex đó à ! Không biết bé cok nghe nguồn tin ấy đâu ra nữa.

HÔm qua online với nick YM ! Ban than co thấy nick Ban_than chào mình ! Bà con nên cảnh giác với những níck này : www_heroinaids_com (nick ảo của nhóc thủy tiên, Ban_than (BT không biết là ai), tuvanaids). Ban thn chỉ sữ dụng 1 nick name duy nhất là Ban_thanks, Mong bà con cảnh giác

thamtunet
08-02-03, 01:01 PM
Có chuyện âý sao hả anh ?
Vấn đề này cần phải giải quyết ngay đi thui bà con ới ời ơi ....
Chứ cứ để tình trạng này xảy ra thì ban_thans nhà ta tiu mất , he....he

boylambieng
08-02-03, 10:22 PM
Mà này, không có lửa thì làm sao có khói chứ ông bạn thân :lol: :lol: :lol: :lol:

Romeo
11-02-03, 12:10 AM
:) A` chắc là khói nhân tạo như trên SÂN KHÂÚ CA NHẠC _LAN ANH nhỉ ?

Access_banned
11-02-03, 06:39 PM
hehhehe ! cái thằng cha bạn thân cho chết luôn đi là vừa cái thằng cha này hồi xưa học web em đã nói rồi đừng tiếp xúc với nhiều người và chỉ dẫn họ quá đâm ra bây giờ mọi người cứ lấy cái danh của bạn thân để đi quậ fá , mọi trách nhiêm sẽ đổ lên đầu ông anh cho mà xem !! hihihihi ! nói mà không nghe , bây giờ đi cảnh báo cho đáng đời !! ai kêu anh làm thầy của thằng Bòm làm chi !!! heheheheheh ! nói vậy thì các bạn biết rồi chứ !

SuperAdmin
11-02-03, 07:41 PM
Trời ! hxihĩĩhhi ! thì đành nói ra cho bà con biết thôi mà ! Đời bi giờ nguy hiểm lém !

thamtunet
12-02-03, 06:00 PM
Hãy giúp anh ban than gở rối đi chứ , đừng làm khó anh âý nữa .
Anh ui ! anh là thâỳ của thằng bờm hả chời

stacy_online
16-02-03, 08:34 PM
Anh bạn thân ơiiiiiiiiiiiiiii!!Bé cocktail đây,một tùân nay bé giận quá nên không thèm lên diễn đàn nữa,sau khi đọc xong bài này,bé mới biết là anh không có làm gì xâú hết,bé hồ đồ quá !!!Không biết anh có xem bài viết này không nhưng bé mong là anh sẽ hiểu được lòng bé :( :( :(

nhocthuytien
16-02-03, 10:14 PM
Trờiii... bữa nay mới vô tới đây... hic hic.... cho em đính chính lại nhá.. có ai bị cái nick www_heroinaids_com kiếm chuyện chưa... đúnng là cái nick đó là nick ảo của NhocThuyTien đó.. nhưng em có làm gì đâu hả chờiiiiiiii....
Đúng là mình tạo nick có ý tốt mà cứ bị nghĩ xấú không.. chẳng qua tạo nick như thế mang tính quảng cáo thôi.. chừ nếu chat bằng nick này thì ai không biết là người của diễn đàn heroin... tra hỏi là ra ngay mà... thiệt tình.. hic hic hic.. buồn ghê!!!!!!!
Mà em vô trong đây.. em cũng đã có chọc ghẹo ai hông nà choiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hic!

thamtunet
16-02-03, 11:47 PM
Chòi ! Cây ngay không sợ chết đứng mà chòi , không làm điều gì hổ thẹn với bản thân mình là được rùi . Nhưng bây giờ người mà oan nhất là anh ban thân nhà ta đấy , bé f_c đã biết lỗi rùi , nhưng sự việc đã xẳy ra rùi thì phải giải quyết seo đây

stacy_online
19-02-03, 10:59 PM
Mọi người ơiiiiiiii...giúp bé với,nói với anh bạn thân là em xin lỗi,em sai rồi,tính em lúc nào cũng hồ đồ ,làm việc không bao giờ suy sét kĩ càng hết,anh bạn thân chắc là coi em như kẻ thù mất rồi hay sao âý,mọi người nói bây giờ bé phải làm sao

nhocthuytien
19-02-03, 11:27 PM
thôi bé COC đừng buồn nữa mà em, anh BT ảnh cũng biết rồi, không có hẹp hòi đến mức mà không tha thứ cho em đâu. Quan trọng là mình biết nhận lỗi là được rồi!

Thamtunet, cây ngay kô sợ chết đứng sao, phải rồi, bị đốn nằm rồi thì làm sao mà đứng nổi nữa.

Romeo
20-02-03, 03:19 PM
Originally posted by fruit_cocktail@Feb 19 2003, 03:59 PM
Mọi người ơiiiiiiii...giúp bé với,nói với anh bạn thân là em xin lỗi,em sai rồi,tính em lúc nào cũng hồ đồ ,làm việc không bao giờ suy sét kĩ càng hết,anh bạn thân chắc là coi em như kẻ thù mất rồi hay sao âý,mọi người nói bây giờ bé phải làm sao
:) Đừng lo tất cả hỉu lầm rồi cũng đã qua ... RO sẽ nói với Ban_than và các MEMBER khác nhá ...hãy quay lại với bọn anh , em nhé !!!!

thamtunet
20-02-03, 07:13 PM
Originally posted by nhocthuytien@Feb 19 2003, 04:27 PM
Thamtunet, cây ngay kô sợ chết đứng sao, phải rồi, bị đốn nằm rồi thì làm sao mà đứng nổi nữa.
NTT nè ! Danh ngôn của người ta làm gì có câu bị đốn ngả hả ?
Ừh , be _coc đừng buồn làm gì nữa, em hãy post bai nhìu vào là anh Ban Than hết giận liền àh . Anh nói cho em biết chiu này nghen , anh Ban Than chưa có người iu , em mà giới thiệu cho anh ấy một cô thì ...trùi ui :P hehe

Bạn thân
20-02-03, 08:25 PM
Trời không nỗi gió mà sao tôi buồn
Ngừoi yêu không có sao tôi nhớ thương
Tình yêu không đến biết bao đêm truờng
Năm nghe giá buốt ân tình xa phương

nhocthuytien
20-02-03, 09:48 PM
Originally posted by Ban than@Feb 20 2003, 01:25 PM

hihi... hai câu này quen quá anh BT ơi...

Romeo
21-02-03, 04:17 PM
:) Thôi huề cả làng nhá ....miọ người đừng hỉu nhầm nhau nữa ! RO hy vọng các MEMBER chúng ta đoàn kết hơn nữa , đừng vì những chiện xâú làm "chia rẽ" mối quan hệ của chúng ta nhé !!

hnkvmt
21-02-03, 10:20 PM
hơ ,chỉ là một hiểu lầm nhỏ thui mà có gì phải nghiêm trọng dzữ dzậy hả RO ,bi giờ thì mọi chuyện đã sáng tỏ cả rùi nè :lol:

hnkvmt
21-02-03, 10:25 PM
Originally posted by fruit_cocktail@Feb 19 2003, 03:59 PM
hihi .... cái nì dễ lém à ,F-C cứ rủ mọi người đi ăn uống một bữa ra trò ,rùi cầm hóa đơn tính tiền là .... sock à ,lần sau hết dám nói mà hổng suy xét nữa á
hổng tin à ,làm thử đi :lol:

stacy_online
23-02-03, 06:09 PM
Mọi người cho bé gửi lờỉ cảm ơn thật nhiều nhe!!mọi người như gia đình của bé :D huuuuuuuuuuuuu...huuuuuuu,bé vui lắm :lol:

hnkvmt
26-02-03, 06:59 PM
hihi .... thui mờ F_C
chỉ là hiểu lầm thui ,mọi ngưởi hỏng có trách F_C đâu à :lol:
thui đừng "hóc" nữa nha ,cười nhiều dzào nha! :lol: :lol:

Guest
16-03-03, 12:24 PM
Anh , chi mong rang Webmaster lam duoc nhung gi da noi . Anh , chi dang cho xem nhung gi Webmaster se lam .

SuperAdmin
16-03-03, 12:37 PM
Originally posted by Guest@Mar 16 2003, 12:24 PM
Anh , chi mong rang Webmaster lam duoc nhung gi da noi . Anh , chi dang cho xem nhung gi Webmaster se lam .
Nhưng anh, chị là ai dzậy cà ! Đọc lời nhắn của anh Webmaster nghĩ anh, chị chắc là người quen của Webmaster ?! :o

Guest
16-03-03, 01:38 PM
Originally posted by admin+Mar 16 2003, 12:37 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (admin @ Mar 16 2003, 12:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--Guest@Mar 16 2003, 12:24 PM
Nhưng anh, chị là ai dzậy cà &#33; Đọc lời nhắn của anh Webmaster nghĩ anh, chị chắc là người quen của Webmaster ?&#33; :o
Admin muon biet thi hoi Webmaster .[/b][/quote]

Bạn thân
16-03-03, 01:42 PM
Bạn thân = webmaster = admin : Em không biết thật mà

nhocthuytien
16-03-03, 02:53 PM
Originally posted by toikhongtin@Mar 16 2003, 05:11 AM

nhocthuytien hai câu này coop của ai vậy ...........
thì của nhà thơ đó mà.. chứ NTT tui thì không đủ trình độ làm thơ đâu àh.. hehe..

Guest
16-03-03, 03:07 PM
Originally posted by Bạn thân@Mar 16 2003, 01:42 PM
Bạn thân = webmaster = admin : Em không biết thật mà

L.4 , P.18 , 137 biet chua ?

thamtunet
16-03-03, 04:04 PM
Có gì mờ ám ở đây seo ?

toikhongtin
20-03-03, 01:13 PM
có gì mờ ốm ....nghi ngờ nhe :angry: :angry: :angry: :angry:
nói rõ ra nhanh lên chứ ko đâu đó

hyvong_lybiet
20-03-03, 01:19 PM
Chà ở đây có nhiều nghi vấn nhỉ , cho tui tham gia zới

thamtunet
20-03-03, 01:36 PM
bạn muốn tham gia những gì đây hả bạn, hãy nối ra cho mọi người cùng biết đi nha, hioc hic, TTN tui chả biết gì để tham gia cùng mọi người cho dzui ?

hyvong_lybiet
20-03-03, 01:44 PM
Tui mới vào đây nên chưa hiểu hết cớ sự ,TTN hãy hỏi mấy bạn khác xem