PDA

View Full Version : Có ai thích yêu hông??

Cupid_Boy
01-06-04, 01:50 AM
Nếu thích thì làm cách nèo mà tìm được???
Cupid giúp được gì cho bạn đây ??
:D :clap: :totinh: :totinh: :whist:

hoangnhu
02-06-04, 11:49 PM
:hub: Khi bạn đã thích...và bạn muốn tìm kiếm....????Bạn đã nghe câu này chưa nhi?"...Đừng nên cố gắng tìm thấy nhau..."mình nghĩ chuyện gì đến sẽ đến..tình yêu tìm thấy trong sự cố gắng chỉ là cái na ná như tình yêu mà mình ngộ nhận thôi bạn a!!!

five
14-03-05, 12:02 PM
Chòi yêu có gì sướng đâu mà mí anh nhà ta cứ nói về yêu nhiều vạy hả?

tcmntn
14-03-05, 12:44 PM
yêu mà hổng thích sao five ?
yêu vui lắm đấy , đươc cười suối ngày , được ăn suốt ngày , được nói suốt ngày ......he he
to cupid : tôi càn bạn giúp tôi đấy hiiii ...............

dabac
19-03-05, 10:25 AM
chời yêu sao phải đi tìm hả chời!!!!!!!!!!
Nó đến thì sẽ khắc đến.Còn tìm tình yêu hả bạn.Xin chờ đến mồng thất nha bạn.
Cái gì đến ắc nó khắc đến,đi tìm nó,nó sợ quá trốn mất tiêu thì tìm sao ra....................

medecin
19-03-05, 07:57 PM
Tình yêu là khi con tim của bạn đập liên hồi khi đứng trước người ấy.Còn tôi thì khi đứng trước đám đông là con tim tôi cứ loạn nhịp,đa tình vậy đó.

thamtunet
19-03-05, 08:15 PM
Originally posted by medecin@Mar 19 2005, 12:57 PM
Tình yêu là khi con tim của bạn đập liên hồi khi đứng trước người ấy.Còn tôi thì khi đứng trước đám đông là con tim tôi cứ loạn nhịp,đa tình vậy đó.

32587

Như dzi là seo nhỉ ? yêu phức tạp đến như vậy sao ?

dabac
21-03-05, 07:06 PM
Chời ngưòi ta yêu thì sao ông hiểu đựoc hả chời!!!!!!!!!!!
mà ông cũng yêu gồi sao lại không hiểu.

toilaem
21-03-05, 09:44 PM
xem nè !!!!!!!!!!!!!
"người chưa yêu sẽ xem tình yêu là phức tạp
người đang yêu sẽ xem tình yêu là đơn giản , là mơ mộng
người đã từng yêu sẽ coi tình yêu là lu mờ, là cát bụi <thật chán ngắt và đáng ghét >"
Cho mình đoán thử nha ...
Theo mình nghĩ có 2 người đang yêu trong này nè là :Thamtunet và tcmntn đấy ==>nên đã xem tình yêu đơn giản , mông mơ và thú vị :wub:
Còn người chưa yêu có lẽ là :medecin và cupd_boy ==>nên xem tình yêu là phức tạp vì đang bắt đầu yêu mà hiii
Và người đã từng yêu và bây giờ còn đơn độc thì ko ai khác là :dabac , five và [/b[b]]hoangnhu ==>nên xem tình yêu là chán ngắt và cứ muốn để cho nó tự nhiên mà tìm đến với mình tức là một thời mình đã tìm đến người ta thì bây giờ ngưòi ta phải tự tìm đến mình =>thế là một tình yêu nữa lại bắt đầu hiii
Mình đoán cho dzui ý mà mong bakon đừng để bụng nha &#33;&#33;&#33;mình là thành viên mới nè , mong bakon nhà mình giúp đỡ nha :biggrin:

dabac
22-03-05, 11:25 AM
Chời thầy bói ở đâu mà bói đâu trúng đó vậy hả trời.
Mà nè đúng ở 2 trường hợp đầu còn của tui thì mới 50% thui.
Bói lai quẻ khác đi nào