PDA

View Full Version : HEO MI !!

lokootin
03-06-04, 02:20 AM
Kootin có quen với 2 nhỏ bạn (2 người nì là bạn thân,đi đâu cũng chung hít đi với kootin cũng thía) ,bi giờ kootin có ý lè nói chung lè có thích một người còn 1 người kia tất nhiên là ko rồi nhưng người không thích thì kootin có thể chắc rằng có thích kootin và kootin rất quý cả 2 ,kootin sợ khi nói ra điều này cho 2 người đó bit sẽ khó xử lắm mà hông bit có nói được không nữa ,in cho kootin chút ý kiến ý cò đi ạ !!! :(

mickey
03-06-04, 01:33 PM
nghe sao mà giống chuyện của mickey ngày xưa quá. mình nghĩ bạn nên nói ra đi. tình cảm mà giữ trong lòng hoài thì không tốt đâu.quan trọng là cách mà bạn đối xử với 2 nguời bạn của bạn.bạn sẽ phải cư xữ thật khéo để khỏi làm tổn thương một người mà vẫn có thể yêu người kia. chẳng biết phải giải thích thế nào với bạn nhưng mình nghĩ là bạn phải cố lên bạn nhé. lúc nào rãnh mình sẽ chat với bạn để nói ro hơn.

lokootin
04-06-04, 12:20 AM
Thanks mickey nghen ! Bạn là con gái mà há ,y' của mình là như mickey nói đo'là làm sao có thể iu 1 người và ko làm người kia tổn thương (mình rất quý người nì mà),kootin không dám nói bây giờ đâu .
Rất mong được chat với bạn .