PDA

View Full Version :

toikhongtin
12-02-03, 06:46 PM
Bạn biết ko vào một ngày đẹp trời nọ " tôi thức dâỵ vào lúc 10h "
Tôi thường hi vọng sẽ có một chuyện tốt lành đến với tôi , nhưng không ngờ chuyện đó đã làm tôi suy sụp hẳn bởi câu nói của một người .
"Tôi không tin bản thân anh ! "

Romeo
14-02-03, 11:24 AM
:rolleyes: ... Bạn ơi ! Đừng buồn như vậy ... cũng có những lúc con người chúng ta rơi vào tâm trạng "hụt hẫng" và lo âu khi mà nhận được sự đối xử lạnh lùng và nghi ngờ của "người ấy" ...Ro cũng từng như bạn vậy đó .Lúc đầu RO cũng buồn ghê gớm , nhưng sau RO đã cố gắng lấy lại được niềm tin của "người ấy" ..... bạn đừng qúa bi quan nhé ! B)

thamtunet
16-02-03, 12:39 PM
Originally posted by toikhongtin@Feb 12 2003, 11:46 AM

"Tôi không tin bản thân anh ! "
Hãy tin vào bản thân mình và hãy dựa vào đó mà cố gắng lên bạn àh. Tôi không biết vì lí do gì mà bạn không tin vào người anh của bạn nhưng bạn hãy mở lòng mình và hãy đón nhận những tình cảm mà người anh của bạn dành cho .Hãy cố lên bạn nhé , SỰ BUỒN CHÁN SẼ ĐƯA TA ĐẾN NHỮNG NGÁCH CỤT CỦA CUỘC DỜI NÀY ĐÂÝ.

Phuongtroicachxa
16-02-03, 01:38 PM
Lúc nào người ta chẳng muốn là chính mình chứ ! Vừa thoải mái , vừa dễ chịu ... nhưng .... Đôi khi cuộc sống không cho phép ta trở về với chính con người của ta . Ta cần một mặt nạ để che chắn bớt những nguy hiểm , thử thách và giúp ta dễ dàng chấp nhận gian khổ , chấp nhận những cú shock hơn .

Romeo
16-02-03, 02:22 PM
Originally posted by Phuongtroicachxa@Feb 16 2003, 06:38 AM
Đôi khi cuộc sống không cho phép ta trở về với chính con người của ta . Ta cần một mặt nạ để che chắn bớt những nguy hiểm , thử thách và giúp ta dễ dàng chấp nhận gian khổ , chấp nhận những cú shock hơn .

<span style='color:red'> :) Nhưng RO nghĩ rằng nếu lúc nào chúng ta cũng phải mang "mặt nạ" như vậy thì ta sẽ không còn là ta nữa , dẫu biết ta phải đương đầu với những "điều xấu" ta vẫn phải là chính mình thì vẫn tốt hơn &#33;&#33;&#33;&#33;&#33; :)
Sự thật bao giờ cũng là sự thật .......&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; :blink: