PDA

View Full Version : Tỷ lệ lây truyền HIV qua đường tình dục

Bạn thân
22-11-02, 05:53 PM
Đó là những thông tin hòan tòan chính xác ! Bạn có tin không ! Nếu muốn hiểu cặn kẻ hãy pót bài lên ! bạn thân sẽ trả lời cho bạn hiểu tất cả

killer
22-11-02, 07:06 PM
em chưa hiểu nè
nếu như một trong 2 người mà nhiểm bệnh thì em ko tin đâu!còn ngược lại thì................. hãy trã lời dùm em?

Access_banned
22-11-02, 07:17 PM
tỉ lệ lay truyền rất cao !

Bạn thân
22-11-02, 08:47 PM
Để anh giải thích cho các em hiểu !

Như chúng ta đã biết khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì sẽ phát triển trong 3 giai đọan.

1. Giai đọan cửa sổ : Từ 3 đến 6 tháng kể từ lúc bị lây nhiễm, HIV sẽ phát triển một cách rất nhanh.

2.Giai đọan 2 : Giai đọan cân bằng : Khi đã xâm nhập và ổn định trong cơ thể giai đọan này tỷ lệ HIV trong máu phát triển không còn mạnh mẽ nữa, người ta gọi đó là thời kỳ tiềm ẩn, thầm lặng. Trong thời gian này nếu những nhiễm HIV quan hệ tình dục lần đầu tiên với bạn tình thì tỷ lệ lây nhiễm chỉ là 1%.

Giai đọan AIDS : Khi này thì hệ thống miễn nhiễm của cơ thể đã suy yếu. Cơ thể sẽ bị các bệnh cơ hội ngòai tấn công : ung thư, viên gan... !

Bây giờ chắc các bạn đã hiểu gòi chứ

Romeo
23-11-02, 07:04 PM
.... Oh ...ghê wá mới nghe anh gải thích ma` RO tui đã thông đến 7-8 thành công lực gồi ...
Vâỵ làm cách nào để "AN TOAN TUYỆT ĐỐI" khi thực hiện " chuyện âý"...???????

.... :o RO tui cảm ơn anh "ban than" dzi` đã cung câ'p thông tin cho CLB phong chống AIDS của trường tui thực hiện bản tin rất mhiều nha ....hi`...hi`... :D .. cam ơn xuông thi hổng được ...nghe mâý SU HUYNH trong này toan là Gủ nhau đi nhậu không a` ... tui thì hỏng dám nhậu nên chỉ mong GỦ đuợc anh Bạn Thân đi "Ăn chè" thôi ..
Mong các sư huynh đừng đi nhâụ nữa nha ..ráng giữ sức khoẻ để ma` con " Phòng chống AIDS" nữa chớ :o [B]

killer
23-11-02, 07:13 PM
trùi sao gủ có một mình anh Bạn Thân ko zdậy!? tui phản đối đó nha
tui cũng muốn đi nữa

Romeo
23-11-02, 07:22 PM
:D ...AY cha RO tui moi co i' mời anh "Ban thân" đi an che` đã co người hưởng ứng rồi ta ... :P
người ta thường nói "Có làm thì mới có CHè để ăn mà " dzay thi anh ráng làm đi .. mai mốt RO tui rủ đi luon ..nhưng tui biết chắc là KILLER hổng thèm chè đâu ....chỉ thích TAI-GƠ thôi phải không ....
---- Nhớ giải đáp giúp thét mét của RO tui nha ---
:) BI..BI

Access_banned
23-11-02, 07:45 PM
Originally posted by Romeo@Nov 23 2002, 12:22 PM

chời ơi ! seo không ai rủ peter đi dzậy ! peter cũng thích ăn chè lém ! hihihi ! cũng vừa thích nhậu lém !hihih nói chung peter là thợ chèo thuỳền số 1 của VN hihihih ! nhờ dzủ peter đi nữa nhe !

hnkvmt
26-11-02, 08:35 AM
chời ơi chời ,cái forum nì trở thành cái điểm hẹn hồi nào dzậy chời
nhưng mờ nếu có di ăn chè thì cũng đừng có wên hnkvmt này nhe,hehhe... :lol:

Bạn thân
26-11-02, 04:01 PM
Muốn an tòan tuyệt đối chuyện ấy à ro hehhehe ! trừ khi ... hỏng quan hẹ tình dục :) Nói cho vui thôi bạn coi trong web nhé ! Tớ nói rất rõ gòi á

nbt
14-03-03, 01:34 AM
Originally posted by Bạn thân@Nov 22 2002, 05:53 PM
Đó là những thông tin hòan tòan chính xác ! Bạn có tin không ! Nếu muốn hiểu cặn kẻ hãy pót bài lên ! bạn thân sẽ trả lời cho bạn hiểu tất cả
toi muốn hiểu rõ hơn.Cam ơn

catbuitinhdoi
14-03-03, 01:48 AM
Tui thì kô dám tin đâu mà cũng kô dám quan hệ bậy bạ đâu

thamtunet
14-03-03, 11:07 AM
Sức khoẻ là vàng , hãy giữ gìn nò bạn nhé