PDA

View Full Version : Troi oi , kho qua ?

thaipeace
17-07-04, 10:50 PM
Khong hieu vi sao khong danh duoc chu vni , neu duoc ai do giup Thai sau lai nhe ?!
Cac ban biet khong , ai cung co mot hoan canh khac nhau , nhung da co nhung luc tyoi nghi haon canh cau minh chac khong the co duoc noi mot nguoi ban gai , the roi sau nhieu lan thu .... toi quyet dinh nhay ra ngoai cuoc khong yeu nau va thich thu khi nhin thie ha yeu , nhung roi thoi gian sau toi lai nhan thay hinh nhu co nguoi de y minh , hinh nhu khong phai mot nguoi ma la hai ... ba nguoi , sao the nhi sao cuoc doi lai treu nguoi the nhi , ban biet khong co lan toi da thu yeu ho nhung roi vi li do nay li do khac cung khong thanh cong , toi lai quay lung voi tinh yeu , nhung moi lan nhu the toi lai bi thang cha "cupy" du khi . Hien gio la mot lan nhu the nua , sau mot lan that vong toi dung lai va lai co hai co gai co ve......., lam sao nhi toi da qua met moi roi !!??!! :( :lay: :no:

SuperAdmin
18-07-04, 08:08 AM
Mod sửa dùm bài này đi, Admin bận we'! :P

lisaqn
18-07-04, 10:19 AM
trùi ui, sao bạn đào hoa thế ? :khoai: lúc nào cũng có người để ý đến mình cả.
NHưng đào hoa như thế cũng chẳng hay đâu bạn ơi, giờ thì bạn đơn côi một mình rồi đấy, ai bảo yêu nhiều cho khổ , chỉ nên yêu một người thôi.
NHưng theo mình thì tốt nhất là đừng yêu. :no1: sống một mình nhìn thiên hạ yêu nhau rồi thất tình, đau khổ ... như thế hay hơn bạn ạ!
Tin nóng đê: mình đang dự định thành lập một Club Những Người độc thân trong dd đấy, ai bị thất tình, bị pò đá thì đăng ký vào nha!!
:om:

thaipeace
18-07-04, 05:16 PM
như vậy thì cuộc sống cũng không có gì khác hơn là đi tu bạn nhỉ , ở đây tôi không phải đề cập đến vấn đề ít hay nhiều người nhưng muốn hỏi mọi người có thấy sự khẳng định cảu tôi là đúng hay không " theo tình tình chạy , chạy tình tình theo " , có ai bị như tôi không ?

mickey
18-07-04, 10:50 PM
to lisa: cho mickey đăng kí trứoc 1 chân đi nha, lỡ có bị gì thì còn chốn dung thân :cheer:

cind
18-07-04, 11:21 PM
.....nhung roi thoi gian sau toi lai nhan thay hinh nhu co nguoi de y minh , hinh nhu khong phai mot nguoi ma la hai ... ba nguoi , sao the nhi sao cuoc doi lai treu nguoi the nhi?.....
Choa'i, những em be' giàu trí tưởng bở!!!!!!! :P
to lisaqn: CLB gì ma` kỳ dạ! Tui mà đăng ký thì chit liền a'! thiếu con gái lèm seo sống đây chòi!

mong_em_co_ngay_mai
19-07-04, 07:51 AM
Chẳng chứng minh được gì ở câu nói của em Thaipeac à.Chị nghĩ chắc là do em có cảm giác thế thôi.Chỉ là có vẻ ...???thôi chứ gì? Họ thích em chưa chắc là họ đã yêu em? Như chị đây này.Thích thì rất nhiều người còn yêu thì ...chỉ 1 (hix..giá mà có thể yêu cùng một lúc nhiều người nhỉ? Ui Tui tham quá! :(( Cũng nói thêm một chút nhé.Em co' bao giờ tự hỏi :tại sao em lại luôn là người thất bại tong tình cảm không.Chị trả lời cho nhé: Đơn giản là em chưa yêu ai thật lòng bởi vì em mới chỉ thử yêu mà thôi.Ma` trong tình yêu điều tối kỵ nhất là chuyện yêu thử để xem tình yêu thế nào? Rút kinh nghiệm em nhé.Hy vọng em sẽ có tình yêu đẹp.
To anh Cind: Đồng ý với anh Cind.CLB của lisaqn nghe chừng ít thành viên lém đấy.Cuộc sống đang tươi đẹp thế này ai lại chịu sống độc thân cơ chứ? :hub: :khoai: :hub:

chitcon289
19-07-04, 05:39 PM
Chị M nói hay quá. Em tán đồng với chị đó :clap:
Hỏi nhỏ nè lisad lập ra hội đó có ý gì dzạ?!!! :baby:

thaipeace
22-07-04, 04:43 PM
không biết có phải vậy không nhưng dú ssao em cũng xin cám ơn chị , em nghĩ chắc đó là khuyết điểm lớn nhất cảu mình , có lẽ em chưa đủ lớn để yêu !

maybe
22-07-04, 06:20 PM
độc thân có gì là ko tốt ăn uống ngủ nghỉ ko ai nhắc ko phải đi thưa về trình ,ko bị nhắc nhở trì chiết ko phải làm gì cho ai hết tuy sống vậy có phần ích kỷ nhưng thật lòng mình thích cuộc sống như thế vì thế mình sẽ đăng ký một xuất vậy . :) lisang bắt tay cái coi :hub:

thaipeace
10-08-04, 11:21 AM
Ý ai cũng vào hội đó lấy ai ... trời đừng có gia nhập ẩu hối hận không kịp à nghe !