PDA

View Full Version : Dem qua anh mo !!

thaipeace
17-07-04, 10:58 PM
Minh o xa nhau qua phai khong em , hinh nhu minh doi voi nhau hu hu that that phai khong em , anh biet anh van thuong noi anh hy vong vao mot ngay kai anh se gap em nhung lam sao day vi dem qua anh mo .....
Dem qua anh mo gap em , duoc cung em ngoi ngam hoang hon tren bai bien tho mong que em , cung em ra dao duoc cung em song tron mot ngay , nhung cuoi ngay hom do , em biet khong co mot chang trai khac den va cuop em di khoi anh , anh tuyet vong vi chang trai do co doi canh , con anh thi khong !!!
Em oi , du chi la giac mo nhung anh so lam , em van bao rang minh co co hoi ma nhung co hoi cua anh la bao nhieu thi ca em ca anh dau khong chac , dung khong em !!!
Cho anh nho gio mang den em mot chut noi long minh de anh tha minh vao nhung lo au theo nam thang , nho do anh tin rang o noi xa kai em hieu va ..... thuong anh nhieu hon em nhe !
(XIN LOI VI KHONG DANH DUOC VNI , AI DO THONG CAM CHUA GIUM NHE )

SuperAdmin
18-07-04, 08:06 AM
Mod sửa dùm bài này đi, Admin bận we'!

niem_tin_ngay_mai
27-09-04, 06:57 PM
Originally posted by thaipeace@Jul 17 2004, 03:58 PM
Mình ở xa nhau quá phải không em , hình như mình đối với nhau hư hư thật thật phải không em , anh biết anh vẫn thường nói anh hy vọng vào một ngày kia anh sẽ gặp em nhưng làm sao đây vì đêm qua anh mơ .....
Đêm qua anh mơ gặp em , được cùng em ngồi ngắm hòang hôn trên bãi biển thơ mộng quê em , cùng em đi dạo được cùng em sống trọn một ngày , nhưng cuối ngày hôm đó , em biết không có một chàng trai khác đến và cướp em đi khỏi anh , anh tuyệt vọng vì chàng trai đó có đôi cánh , còn anh thì không !!!
Em ơi , dù chỉ là giấc mơ nhưng anh sợ lắm , em vẫn bảo rằng mình có cơ hội mà nhưng cơ hội của anh là bao nhiêu thì cả em cả anh đều không chắc , đúng không em !!!
Cho anh nhờ gió mang đến em một chút nỗi lòng mình để anh thả mình vào những lo âu theo năm tháng , nhờ đó anh tin rằng ở nơi xa kia em hiểu và ..... thương anh nhiều hơn em nhé !
(XIN LOI VI KHONG DANH DUOC VNI , AI DO THONG CAM CHUA GIUM NHE )

28856
Mình sửa của bạn theo suy nghĩ của mình . Có gì sai thì báo cho mình biết nhé .

thaipeace
14-02-05, 08:22 AM
Cám ơn bạn rất nhiều ,bạn xửa rất chính xác !