PDA

View Full Version : lam the nao de song

xinh_gai_gia_truyen
23-07-04, 11:26 AM
truoic day em luon nghi rang gia ma minh co du can dam de chet nhi nhung roi 1 hom nguoi ban cua em truoc day da tung buon ban ma tuy nhung may la nguoi ban do khong nghien nguoi ban do noi voi em rang khong phai du can dam de chet ma la phai lam the nao de du can dam ma song the moi la dieu quan trong

chitcon289
23-07-04, 11:56 AM
Đúng vậy bạn àh, chết ko khó, sống mới khó. Mà phải sống sao cho tốt, cho có ý nghĩa, ko chỉ vì mình, mà vì người khác - những người đã quan tâm lo lắng cho mình, những người cần sự sẻ chia...
Đúng ko mọi người ?! :D

xinh_gai_gia_truyen
23-07-04, 03:22 PM
gia ma cuoc song nay don gian hon thi hay biet may cang ngay no cang phuc tap qua

mong_em_co_ngay_mai
24-07-04, 02:10 PM
Em gái ơi có phức tạp thì mới gọi là cuộc sống.Có con đường nào mà con người đang đi chỉ tòan hoa và mật ngọt không đâu? Có như thế con người mới càng có bản lĩnh và ý chí đúng không? Nếu cuộc sống chỉ là những chuỗi ngày vui vẻ thì chắc chẳng bao giờ em hay chị thấy mọi người phải rơi nước mắt.Chẳng phải nghe và thấy những mảnh đời bất hạnh hay muôn vàn điều trái ngang khác...Vậy nên đừng bao giờ nghĩ tới cái chết em nhé.Phải sống và phấn đấu cho mình và cho cả những người thân yêu của mình.
To : mong_em_co_ngay_mai là con gái.Đã nhận được lời nhắn của em nhưng xin đính chính 1 từ .Lần sau nhớ gọi : CHỊ ƠI

xinh_gai_gia_truyen
24-07-04, 02:36 PM
nhung em van thay no phuc tap lam sao y cai gi moi nguoi cung quan trong hoa van de
to:xin loi chi nhe tai em khong nhin ro nick ma em chang nhan duoc tin nhaN NAO CA