PDA

View Full Version : Tieng noi tu trai tim

nguoidegan
30-07-04, 10:41 AM
"Thanh!!!
Em da qua met moi va dau kho vi phai cho doi va khuyen bao anh roi! Da biet bao
nhieu lan anh hua voi em la anh se tu bo NO! Vay ma anh co nho anh da hua voi em den lan thu may .. chuc roi ko??
Da nhieu lan em muon bo cuoc roi! Moi nguoi noi voi em" toi gi em phai tu lao dau vao lam gi?".
Nhung moi khi nghi den rang neu nhu the anh se chi con mot minh tren doi nay, quan quai, lay lat chong choi voi co*n " khat MA TUy" ma em lai ko danh long!
Em biet gio day em la cho dua duy nhat cua doi anh! Vi the em mong anh hay co gang song, va hay hi vong!
VI anh, vi TY em danh cho anh em co the lam tat ca de anh co the tu da NO! De chung ta co the hanh phuc!

Em da bat chap tat ca: gia dinh, du luan xa hoi... em chi mong anh som doan tuyet duoc voi MA TUY ma thoi!
Hay co gang len anh! Hay song va hi vong anh nhe! EM semai mai ben anh va giup anh, vi em ko muon mat anh, va nhat la em ko muon anh danh mat chinh minh anh yeu a!
Em tin rang day se la lan cuoi cung anh hua voi em la anh se bo MA TUY! Va anh selam duoc! Du chung ta phai xa nhau 1 vai nam, nhung em co the chiu dung duoc!
Hay an tam va co gang cai anh nhe! Em mai la bo ben diu em de con thuyen doi anh neo dau!"

Hix Em xin khong binh luan gi ve bai viet nay!
Con moi nguoi thi sao a???