PDA

View Full Version : Giờ này...em ở đâu?

cind
02-08-04, 03:11 PM
<div align="center">http://www.ttvnol.com/uploaded/phoipha/bb.jpg</div>

mong_em_co_ngay_mai
11-08-04, 07:37 AM
:blow: Trời ơi cind hồi nhỏ trông dễ thương tệ.Mới bây lớn mà đã biết nhớ người yêu rùi.Chẳng trách sao giờ đang ê sắc ế ... :khoai:

cind
11-08-04, 10:07 AM
Ừa&#33; ế thì đã sao nào???
Bần tăng là kẻ tu hành&#33;
Bao nhiêu gái đẹp để dành cho bần tăng&#33;
-Thượng tọa THÍCH ĐỦ THỨ-

mong_em_co_ngay_mai
12-08-04, 08:44 AM
Trùi ui cind ui ế mà còn la to làm chi zậy?Chẳng có em nào chạy tới cứu cind đâu? Cind giống em một điểm rùi đấy.Em cũng thích đủ thứ nè...

kfc
13-08-04, 09:15 PM
Trui` ui, hai người này già cả rùi, lo mà an phận già chứ sao lai ra tranh giành nhau ế&#39; hay không ế&#39; trùi, không nói thì ai cũng biết cả, phải không anh Cind :D

heorung
14-08-04, 10:10 AM
:D Bú đi con :baby: .Mai mẹ sắm cho em khác dễ thương hon nhiu` :hub:

mong_em_co_ngay_mai
14-08-04, 02:53 PM
Ai nói tui ế hả? Mà dám nói tui già nữa seo? :(( Cind ơi không bênh em hả ? cind nói em trẻ mà? Cind nói cho mấy người biết đi.Em trẻ nhất trong những người già ấy... :khoai:

lisaqn
14-08-04, 09:02 PM
Ai nói tui ế hả? Mà dám nói tui già nữa seo? Cind ơi không bênh em hả ? cind nói em trẻ mà? Cind nói cho mấy người biết đi.Em trẻ nhất trong những người già ấy...
trui` ui, ai mà dám nói chị MECNM là già vậy, biết ai nói là chị xử họ ngay đi chị, để không khéo mọi thành viên trong diễn đàn tưởng chị già thật đấy nhé :im:
chị đừng nhờ anh Cind chi cho mất công, giờ mà có cho kẹo anh ấy cũng chẳng dám khen chị trẻ đâu hà, phải không anh Cind??&#33; :D

mong_em_co_ngay_mai
17-08-04, 08:30 AM
chị đừng nhờ anh Cind chi cho mất công, giờ mà có cho kẹo anh ấy cũng chẳng dám khen chị trẻ đâu hà, phải không anh Cind??&#33; <<<+++++Sao zậy Cind? Cho kẹo mà Cind cũng không dám bênh em hả? :(( Zậy Cind không phải là anh em tốt rồi.Nghỉ chơi với Cind luôn &#33; (tiếc thật đấy,nghỉ chơi với Lão ta thì lấy ai cho mình trút giận đây ??? :bam: )
To lisaqn: Em biểu chị sẽ trút giận bằng cách nào đây?Nick kfc chắc nhầm chị zới bà cô nào trong diễn đàn rồi.Chứ chị ế hồi nào chứ? Chị có anh Cind thui đúng không em gái ???

cind
18-08-04, 05:38 PM
Sao zậy Cind? Cho kẹo mà Cind cũng không dám bênh em hả?* Zậy Cind không phải là anh em tốt rồi.Nghỉ chơi với Cind luôn &#33; (tiếc thật đấy,nghỉ chơi với Lão ta thì lấy ai cho mình trút giận đây ???* )
Vừa nen nỉ vừa cho xiền cũng hổng dám nữa&#33;(chồng bà chém tui seo?)

chị đừng nhờ anh Cind chi cho mất công, giờ mà có cho kẹo anh ấy cũng chẳng dám khen chị trẻ đâu hà, phải không anh Cind??&#33;*
Hihi,em gái hiểu anh wé chòi&#33;

mong_em_co_ngay_mai
20-09-04, 09:10 AM
Originally posted by cind@Aug 18 2004, 10:38 AM

Sao zậy Cind? Cho kẹo mà Cind cũng không dám bênh em hả?* Zậy Cind không phải là anh em tốt rồi.Nghỉ chơi với Cind luôn &#33; (tiếc thật đấy,nghỉ chơi với Lão ta thì lấy ai cho mình trút giận đây ???* )
Vừa nen nỉ vừa cho xiền cũng hổng dám nữa&#33;(chồng bà chém tui seo?)

chị đừng nhờ anh Cind chi cho mất công, giờ mà có cho kẹo anh ấy cũng chẳng dám khen chị trẻ đâu hà, phải không anh Cind??&#33;*
Hihi,em gái hiểu anh wé chòi&#33;
Trời ơi,sao giọng Cind sặc mùi xã hội đen thế? Mà chồng em chẳng chém ai bi giờ đâu mà chỉ giết chết luôn thui hà.Ủa mà Cind đang suy nghĩ gì "tối tăm "lém hay sao mà sợ chồng em chém zậy? Anh em tốt bênh nhau chút không được sao?Đúng thật là...