PDA

View Full Version : Về đâu hỡi anh !

only4Ad
02-08-04, 10:46 PM
Sóng sẽ trôi ra biển,đời người sẽ trở về cát bụi,nhưng những lời nơi này sẽ mãi ấm trên môi em như những lời yêu thương ta đã gởi trao nhau hôm nào....!
Anh....,đã lâu lắm rồi em ko được nhìn thấy anh,ko được nói chuyện với em,và cũng chẳng nhận được một cú điện thọai nào của anh.em biết giờ đây mỗi khi có sự xuất hiện của anh làm em vô cùng buồn bã chìm trong sự đau đớn,xót xa.mặc dù biết vậy nhưng ko hiểu sao em luôn hi vọng,luôn ao ứơc được gặp anh.tại sao vậy anh?có lẽ tình cảm của em đem cho anh quá nhiều mà ko chút nhạt phai.
lần quyết định vừa rồi của anh làm em vô cùng đớn đau nhưng nếu anh cảm thấy rằng anh cho như vậy là tốt nhất trên con đường đời của mình thì em xin chúc mừng anh mặc dù em đã hi sinh tất cả chỉ vì mình anh,nhưng giờ đây em cảm thấy những điều em làm từ trước đến giờ đều quá vô nghĩa.giờ đây nhìn lại mới thấy mình quá ngu dại,bởi tình yeu đâu mua bán được đâu anh?
hi vọng rằng anh sẽ cảm thấy hạnh phúc bên người ta chứ ko như lúc anh ở bên cạnh em.em đã cố quên hết,cố xóa đi hết những gì còn đọng lại trong em mà thay vào đó bằng những kỉ niệm đẹp của anhvà em nhưng càng cố thì càng ko thể đựơc.....
anh có biết rằng anh quan trọng đối với em như thế nào ko?nhưng giờ có nói nhiều thì em cũng chẳng tìm thấy được những ngày vui vẻ của mình như những ngày trước kia,em hi vọng rằng anh sẽ mang lại thật nhiều hạnh phúc cho người ấy,phải yêu người ta thật nhiều như em đã từng yêu anh vậy đó.đừng làm cho ai phải khổ thêm vì anh nữa.anh có hiểu em nói gì ko?anh đã chọn đường đi cho mình,vì vậy anh phải bước đi thật vững chắc.đến khi nào anh ko thể tiếp tục bước trên con đường đó nữa thì hãy nhớ đến em,hãy nhớ rằng lúc nào tâm hồn em cũng ở bên cạnh anh,đến khi nào anh bay mỏi cánh thì hãy quay về với em.em đợi...!
em nhớ anh..!

cind
03-08-04, 10:34 AM
Híc! đọc cảm động quá, cind tui tức cảnh sinh tình nên có vài lời chia sẽ:
Trong tình yêu, mỗi chúng ta, ai cũng có một phần đời mình, gắn bó với một người, ở một nơi nào đó. Khi mưa yên gió lặng, tình cũng bình yên, êm ả. Khi vắng những bình yên, tình sẽ phải triền miên mưa lũ, để rồi ... nhẹ nhàng như hơi thở, đều đặn những nhớ nhung hoài niệm về một cuộc tình .
Ta ngày xưa đầy tự tin và kiêu hãnh! giờ rũ mình trước nỗi nhớ chông chênh...