PDA

View Full Version : Nhật ký cô bé con

nubatuoc_ktntn
07-08-04, 09:51 PM
Ngày..tháng...năm..
Mình muốn đi khỏi đây quá !Đây không phải nhà của mình!Họ ngồi dưới kia để ăn với uống chẳng ai nhớ đến mình cả.Thật chán!Ngay cả mẹ cũng không thèm nhớ là có đến một đứa con như mình.

Ngày ...tháng..năm
Mình buồn quá !Hôm nay M hỏi mình có thích bạn ấy không ?Mình bảo không nhưng lại kể cho bạn ấy nghe về mọi chuyện nhà mình!Sao mình lại kể nhỉ?Đáng nhẽ mình không nên kể .Mình vẫn biết mình còn nhỏ không được quan tâm đến chuyện tình cảm như người lớn .Nhưng mà mình thấy cần nói cho M nghe .Vì có ai nghe mình nói đâu .Mình muốn có người nghe mình .
Ngày ...tháng..năm
Càng ngày mẹ càng không quan tâm đến mình .Mình nấu cơm thì mẹ bảo không ra cái gì .Mình làm gì mẹ cũng bảo là vụng .Đến chị Lành là người làm nhà mình mà mẹ cũng còn quan tâm hơn mình .Có những hôm mình muốn mẹ hỏi mình vài câu ,nói chuyện với mình một chút mà mẹ cũng không làm được!
Mẹ hình như không coi mình tồn tại.Mẹ chỉ quan tâm đến ông ta và con ông ấy .Mẹ chẳng nhớ là mình cũng là con mẹ .Mẹ cứ nghĩ rằng chỉ cần cho mình tiền là đủ sao!Mẹ nghĩ mình chỉ là con bé con sao.?Nếu mẹ quan tâm đến mình hơn thì đã không có chuyện mình gây sự cãi nhau với ông ta.
Hừ!ông ta là cái gì mà dám đánh mình .?Mình đố ông ta dám đánh mình đấy!Nhất định là mình sẽ bảo bố để xem ông ta còn dám làm gì mình chứ.Ừ thì bố mình nghiện đấy nhưng ông ta tưởng là ông ta không chắc!Tưởng mình không biết chắc.Mình biết ông ta và mẹ vẫn cãi nhau vì ông ta vẫn lấy tiền của mẹ đi hút hít.
Ngày ..tháng...năm
Buồn quá !Hôm nay suýt nữa thì mình đã đi chơi với M .MÌnh chỉ muốn ra khỏi nhà ngay lập tức nhưng mình không dám .MÌnh sợ lắm!Mình biết đi đâu chứ .Mà sao M cứ nhất định rủ mình đi chơi chứ nhỉ.Mình không muốn nhưng cũng không thích về nhà.Buồn quá!.........Bố ơi !Bố nhanh về với con nhé!Con chẳng biết làm gì nếu cứ thế này .Con cần bố lắm....

bunhinrom
08-02-05, 04:24 PM
Ngày ....
Tồi .Chán,tết là như thế
Cứ phải chịu..
Than thở mấy câu,khà khà

bunhinrom
12-02-05, 02:57 PM
ừm,chẳng cần biết ngày bao nhiêu
Đôi lúc muốn khẳng định mình,muốn mạnh mẽ hơn,..xưng TÔI,,hoành tráng,hờ,đôi lúc tình cảm dạt dào đến mức ko xưng TÔI nổi
Lúc chẳng nghĩ được gì.lúc đầu muốn nổ ra
Hehe,thỉnh thoảng quan tâm đến người khác thật,lúc chẳng cần ai,huhu
..chăm chú theo dõi bài mình viết,xem có ai ko,hehe,lúc cứ để tình cảm chạy lung tung,chẳng biết là có ai nữa

bunhinrom
15-02-05, 05:08 PM
Nghĩ mãi mà chả đi đến đâu cả,hehe,hay quá thế là gõ được dấu,1 cách bình thường,hehe :biggrin: Tình cảm là 1 mớ lộn xộn,mà ko vứt đi được,keke,thế mới phải buồn,khóc và vớ vẩn :birthday:
Aha,hết tết,đưa cái đơn xin cai nghiện cho anh,chả có tí cảm xúc nào :laugh: ,vật vờ,hèm,lấy tiền của anh,kể cũng đáng sợ thật,có tiền sẽ hút...chả hiểu kiếm tiền ở đâu,chắnchắn là bất chính :ph34r: tưởng anh phê nên ko nhớ,hehe,ngây thơ :wacko: ,nhớ đến từng tờ và ko ngờ con em này lấy,keke,đau thật :mellow: LÀm thế nào nhỉ,cứ thế nhá,từ từ,bình tĩnh :ngacnhien:
Chờ :rolleyes: Hành động, :cool: mà làm cái gì được nhỉ??? :wacko:
Hèm,mấy cái mẹt người nhìn hay vật,lại sử dụng quá sự cho phép,ặc,hehe