PDA

View Full Version : Thư gửi anh!

hoacomay_love2001
08-08-04, 12:14 PM
Chào anh!
Đã lâu rồi em không biết tin tức gì về anh, anh đã sao rồi? Em biết rằng anh im lặng như vậy cũng có nghĩa là anh đang hạnh phúc, em rất mừng cho anh. Bây giờ anh đang ở đâu? sứu khỏe,học tập, công việc Website như thế nào rồi? Em xin lỗi vì đã hỏi một câu hỏi đến ngớ ngẩn như vậy nhưng tránh sao được khi anh đi mà không một lời chia tay và không cho em biết địa chỉ. Em cũng thật sự xin lỗi anh nếu em đã phạm phải một sai lầm nào đó mà em không biết. Em bây giờ rất nhớ anh nhưng em biết mình cần phải quên anh đi, anh không phải chỉ của riêng em.
Anh ạ!
Em đã chuyển chỗ làm rồi, cũng chuyển nick khi tham gia diễn đàn nữa, cơ hội em gặp anh bây giờ là rất khó. Em cần có một cuộc sống yên bình với những học trò nhỏ và với một người yêu thương em, em đã vô tâm với tất cả khi em đến với anh.Em mơ cuộc sống sau này của mình sẽ hạnh phúc, em không cần giàu sang, em không đòi hỏi o anh bất cứ điều gì, và em biết sự chờ đợi của em là vô nghĩa phải không anh?

mong_em_co_ngay_mai
09-08-04, 08:32 AM
Em gái ơi đừng bao giờ cố quên khi lòng mình đang nhớ.Càng cố gắng quên chỉ làm cho nỗi nhớ được nhân lên thôi.Em đừng tự trách mình bởi vì tình yêu là sự rung động của hai con tim không chỉ đơn thuần từ một phía.Có thể lần đầu tiên em đã gây ấn tượng... vớí người ta nên...Điều này chị nghĩ là em đã hiểu ! ! ! Đúng em cần một cuộc sống bình yên và cuộc sống của em sẽ bình yên nếu như em muốn như thế. Em cũng đừng lo vì người em đang quan tâm vẫn khoẻ mạnh,vẫn yêu đời và vẫn lạc quan như lần đầu tiên em gặp.Chị cũng hy vọng thời gian sẽ giúp người ta hiểu hơn được tình cảm của em và chị chúc em hạnh phúc nhé!