PDA

View Full Version : chao cac ban

vibanvitoi_3000
11-08-04, 03:00 PM
chao cac admin va mod trong room nay , cac member . toi la thanh vien moi , toi duoc biet dien dan nay qua vtv3 , nhung truy cap mai khong duoc , den hom nay moi truy cap duoc , vay la chua muon , toi dang muon lam gi do de giup cho dien dan cua chung ta ngay cang manh va phat trien , rat mong duoc su giup do cua moi nguoi

cind
11-08-04, 05:03 PM
Hi vibanvitoi_3000,
Niềm tin's Group xin chào thành viên mới!

mong_em_co_ngay_mai
12-08-04, 08:39 AM
Xin chào vibanvitoi_3000 !
Hoan nghênh bạn đã tham gia cùng đại gia đình của chúng tôi.Bạn thật sự muốn góp sức mình cùng xây dựng www.heroin-aids.com? Bạn biết đến diễn đàn và tham gia làm thành viên đã là sự động viên lớn với tất cả mọi người trong diễn đàn rồi đấy.Hy vọng chúng ta sẽ cùng sát cánh bên nhau để giúp cho diễn đàn của chúng ta ngày càng mạnh hơn và thật sự phát triển.

five
12-08-04, 09:22 AM
Originally posted by vibanvitoi_3000@Aug 11 2004, 08:00 AM
chao cac admin va mod trong room nay , cac member . toi la thanh vien moi , toi duoc biet dien dan nay qua vtv3 , nhung truy cap mai khong duoc , den hom nay moi truy cap duoc , vay la chua muon , toi dang muon lam gi do de giup cho dien dan cua chung ta ngay cang manh va phat trien , rat mong duoc su giup do cua moi nguoi
Rất hân hạnh được chào đón bạn tham gia dd .và mong được sự đóng góp nhieetj tình của ban . Chúc bạn thành công

mua_ha_mua_thi
12-08-04, 10:43 AM
:clap: Chào vibanvitoi_3000 ! Mình cũng là thành viên mới ne`! Bắt tay làm wen cái đã nhé :khoai: :khoai: :no1: :no1:

five
13-08-04, 11:40 AM
Hehe bắt tay song thì đi ...en kè lem hei nhạu gì đi chứ ? gọi là ga mắt làm ưen và cho mí anh này đi ké dzoi'

heorung
13-08-04, 01:03 PM
xin chao`ban vibanvitoi_3000 minh` cũng la` thành viên mới nè :baby: ,hy vong từ đây chúng ta sẽ cùng nhau xây dựng diễn đàn ngày càng vững mạnh hơn trên tinh thần mình vì mọi người :nhieuchuyen: ,nhưng cũng hy vọng là mọi người không coi mình nhu mọi.Vì bạn vì tui mà! :D :chonggay: