PDA

View Full Version : sứ giả T/Y

Phuongtroicachxa
17-02-03, 11:34 PM
:rolleyes: Tới bây giờ thì tôi tình nguyện là sư giả (ông mối)T/Y chẳng hiểu sao mình thấy khoái cái nghề không công này thế không biết.Mình chưa có người ấy cũng chẳng có ai là đối tượng nên hoàn toàn vô tư không sợ bị ai chi phối.Xin tự giớ thiệu mình mấy lần tình nguyện đi tặng hoa hộ những ngày 14/2 hay 8/3....vừa rồi mình vào vai người nhân viên 1 cua hàng chuyển hoa....và những thành công bước đầu của một nghề mới hiiiiiiiii
mang hạnh phúc cho người khác còn hạnh phúc hơn nhận được hạnh phúc
Các bác có nghi thế không???????????????????????????????????????????? ?? ;)

Romeo
19-02-03, 11:15 AM
:) RO nhất trí với Phuongtroicachxa 2 tay lun !...he he có đi lần sau nhớ rủ RO đi theo dzói nhá ...mang lại niềm vui cho người khác chính là mang lại hạnh phúc cho chính mình mà !!!!!!!

Yumi
19-02-03, 01:04 PM
:D RO ơi đừng lo , lần sau Phuongtroixa ơi sẽ rủ RO đi lun mà ..!!!!!!!!!!!!

nhocthuytien
19-02-03, 02:54 PM
Quả thât không gì hạnh phúc hơn là đem lại hạnh phúc cho người khác... thế nhưng PhuongTroiCachXa ơi.. cho nhóc đóng góp ý kiến một chút nghen, nếu có gì không vừa ý thì cũng bỏ qua cho nhóc áh.. :)
PTCX làm người đem tới hạnh phúc cho người khác thì được, nhưng đừng có làm ông mai... cái phâ.n mai mối vô duyên lắm, có bao nhiêu duyên của mình, đem cho người ta hết rồi còn đâu.. với lại, khi là ông/bà mai, lúc người ta vui vẻ không sao, tới lúc người ta gây nhau thì mình lại là người sẽ bị nói nhiều nhât.. khổ thân lắm cơ..

Romeo
19-02-03, 06:18 PM
:) Chời ơi ! Nhưng có nhữn người con trai "hiền khô như RO" nếu hong có người làm mai chắc đến kíp sau mới có "girl_friend" wá ...oa oa !!!!!!!!!!
Nếu giúp người khác tìm được hạnh phúc thì chính Nhoc cũng hạnh phúc mà đúng hông !!!!!!!!!!

Phuongtroicachxa
21-02-03, 12:51 PM
một tay dựng nổi giang sơn
mà sao không kiếm một gơn(girl) cho mình

cố lên bác RÔMEO !!!!!!em thấy bác cũng có nhiều điểm giống em( bằng hữu thiên cơ tạ hữu sầu)

nhocthuytien
26-02-03, 12:24 PM
Originally posted by Romeo@Feb 19 2003, 11:18 AM
:) Chời ơi ! Nhưng có nhữn người con trai "hiền khô như RO" nếu hong có người làm mai chắc đến kíp sau mới có "girl_friend" wá ...oa oa !!!!!!!!!!
Nếu giúp người khác tìm được hạnh phúc thì chính Nhoc cũng hạnh phúc mà đúng hông !!!!!!!!!!
Thôi đi, anh Ro uiiiii, lúc anh hạnh phúc thì nói gì... còn lúc không thì sao đây hử, sao anh tính chuyện dễ dàng không àh, mà không tính khó khăn sao?

toikhongtin
12-03-03, 11:07 PM
bây giờ mình đang .......đang râts cô đơn

toikhongtin
12-03-03, 11:10 PM
co ai muốn giới thiệu cho mình một người nào đó ko :lol:

thamtunet
12-03-03, 11:12 PM
Originally posted by toikhongtin@Mar 12 2003, 04:07 PM
bây giờ mình đang .......đang râts cô đơn
TKT àh ! bạn đang cô đơn , điều gì khiến cho bạn cô đơn vâỵ , bạn muốn nói gì với chúng tôi không , hãy thư giãn lòng mình và tâm sự cùng mọi người đi bạn àh , khi đó bạn sẽ cảm thâý không còn cô đơn như bây giờ nữa , hãy coi chúng tôi là những người bạn và mong bạn hãy tin ở những người bạn này nhé

nhocthuytien
14-03-03, 12:24 AM
tôi cũng cô đơn.. buồn chán.. tóm lại là không biết giải thích thế nào