PDA

View Full Version : người mới đây , nhưng mà sẽ quậy lém áh

mymy
26-08-04, 07:49 PM
Chào mọi người , hân hạnh lèm quen với mọi ngừ nha . để mymy nì giới thiệu sơ về mình trước kí đã . mymy là một con người hơi quậy phá chút xíu áh , hơi 8 chút xíu , hơi dữ chút xíu ... nói chung kí gì cũng chút xíu hết áh . Vì thía nên mymy nì mà có gì hơi qué đáng chút xíu pà con cũng đừng có giận mymy nì tội nghiệp nha . Phận em nhỏ cũng hỏng dám en hiếp gì mọi ngừ hết áh . Có gì nhờ mọi người giúp đỡ áh :whist: :clap: :blow:
Hôm trước tình cờ mymy xem chương trình người đương thời mới biết trang web này áh . Trước đó một ngày thì bạn mymy có giới thiệu cho mymy trang web nì mà mymy hỏng có để ý lém . Qua ngày hôm sau coi tivi mới thấy thích và rất muốn tham gia vào đây áh . Bình thường thì mymy rất ít khi xem chương trình đó áh thế mà hỏng hiểu sao tự nhiên hôm đó bắt lên thấy đang nói về một trang web nào đó áh . mymy cũng tính hỏng coi đâu nhưng mà chả hiểu sao lại ngồi coi suốt áh . Mí hôm trước đăng kí hoài hổng được tính hổng đăng kí nữa mà cũng may bạn của mymy sửa lại giùm mymy áh . Còn anh Ro nì kì ghê áh . Vô đây thế mà không rủ em gái nhỏ nì vô gì hết áh . xấu bụng ghê . :down: :boxing: Một lần nữa có gì mong pà con giúp đỡ nha . Vào đây rùi cũng chưa biết sẽ làm gì , nhưng mà nếu như giúp được gì thì nhất định sẽ giúp hết mình áh :clap:

toi_loi
27-08-04, 02:24 PM
Chào mừng bạn đến với đại gia đình heroin-aids.com , rất vui vì bạn cùng tham gia với chúng tôi, hi vong bạn sẽ là thành viên nhiệt tình của diễn đàn

Mình làm quen nha. :om: :whist:

mymy
28-08-04, 09:15 AM
Hân hạnh làm quen nha , mymy nì cũng muốn làm thành viên thiệt tích cực nhưng mà cũng chưa biết phải bắt đầu từ đâu hết . Có lẽ bắt đầu từ 8 quá :whist: :clap: :om:

ruacon
28-08-04, 11:23 AM
Chào my my cô nương! My my cô nương cũng giông tại hạ gần một nem trước đây á! Mà cô nương nói chuyện cũng hay hay chút xíu á! Chúc cô nương có những giây phút cười chút xíu, khóc chút xíu,...nhưng mà tình cảm thì phải nhiều nhiều và thật nha!

mickey
29-08-04, 05:14 PM
chào mừng thành viên mới, mới vô đã chào sân chưa vậy? hihihi đùa thôi.mong lắm những bài viết thật hay của bạn .

mymy
29-08-04, 06:41 PM
Cám ơn ruacon đã nói thế nha . còn chào sân là gì thế hả mickey . Ra mắc các sư huynh mụi hả thế thì mymy ra mắt rồi đó mà :blow:

hyvong_lybiet
30-08-04, 08:02 AM
bàkon hài lòng với chuyên gia 8 mới tinh này chứ :D .Chúc đại gia đình h-a luôn rộn niềm vui , tiếng cười chứ đừng lặng lẽ như thời gian vừa wa . Thân !
<param name="BACKGROUNDCOLOR"
<embed src=mms://www.itv.com.vn/musics/17/51/02%20van%20mai%20co%20don.wma align="baseline" border="0" width="275" height="40" type="audio/x-pn-realaudio-plugin" console="Clip1" controls="ControlPanel" autostart="true">

thaipeace
31-08-04, 11:49 AM
Chào mymy , mymy biết công việc đầu tiên càcn làm là gì không , thứ nhất là phải đề phòng mấy cha trong dd này mấy ỗng dụ khi ghê lằm , thứ hai là cứ đi hết một vòng các forum roi tám tùm lum ở đó , tự nhiên sẽ thành thành viên tích cực và nổi tiêng thôi , mọi chuyện hết sức đơn gian mà heng &#33;&#33; Thaipeace , glad to meet Mymy &#33;&#33;