PDA

View Full Version : cám ơn tâts cả!!!!

thachetconhon
20-02-03, 10:08 PM
cam on tat ca moi nguoi da nghe toi noi...thanh that toi cung rat kho su truoc viec do khi chua viet bai kia nhung gio co le toi da biet minh fai lam gi roi...chung ta hay cung nam lay tay nhau de co the day lui duoc te nam ma tuy nhe
ca tuong lai dang cho chung ta phai ko?
neu nhu moi nguoi cung nghi duoc cho chung ta thi co phai la chung ta day lui duoc ma tuy phai ko?
qua day toi muon ke cho cac ban chuyen nay:
toi cung la mot trong nhung nguoi nghien...thuoc
da co rat nhieu nguoi khueyn toi nen bo thuoc nhung toi khong the boi vi sao cac ban biet ko?ko phai la vi toi ko co nghi luc ma toi co rat nhieu chuyen buon
moi khi toi buon la toi la hut thuoc
topi rat buon
neu nhu bay gio cac ban cho toi ly do de toi giai sau thay bang hut thu co hai kia thi tot qua
vay nhe
cam on cac ban
mot lan nua cam on cac ban

thamtunet
16-03-03, 02:18 PM
Choài ! không có dấu khó đọc quá àh, lèm ơn đánh dấu giùm em đi ;)

hnkvmt
18-03-03, 09:47 PM
Originally posted by thachetconhon@Feb 20 2003, 03:08 PM
...ko phai la vi toi ko co nghi luc ma toi co rat nhieu chuyen buon
moi khi toi buon la toi la hut thuoc
topi rat buon
neu nhu bay gio cac ban cho toi ly do de toi giai sau thay bang hut thu co hai kia thi tot qua

chòi ạ ,tưởng gì chứ để giải buồn thì thiếu gì cách chứ hả
đọc báo ,nghe nhạc nè ,tụ tập tụi bạn thân quậy một bữa cho thoải mái ,hoặc rủ "ai đó" đi công viên chơi ,tham gia CLB nào đâý ,tham gia các trò chơi vận động với tụi bạn - đá bóng chẳng hạn - và hay nhất là lên mạng chat và post bài dzô diễn đàn này nè :lol:
hãy nhớ : tụi này luôn sẵn sàng lắng nghe tâm sự của bạn B)

hyvong_lybiet
20-03-03, 12:19 PM
Vui lên đi nào TCCH
Mọi người luôn luôn bên cạnh bạn

thamtunet
21-03-03, 11:27 AM
Làm seo có thể dzui khi gặp những chuyện như dzậy hả bạn

Romeo
21-03-03, 02:12 PM
Originally posted by thachetconhon@Feb 20 2003, 03:08 PM
cam on tat ca moi nguoi da nghe toi noi...thanh that toi cung rat kho su truoc viec do khi chua viet bai kia nhung gio co le toi da biet minh fai lam gi roi...chung ta hay cung nam lay tay nhau de co the day lui duoc te nan ma tuy nhe

:) Okei, hay đưa tay bạn cho tôi ...chúng tôi sẽ giúp bạn với những gì chúng tôi có thể .....đưngg ngần ngaih nữa....

thamtunet
23-03-03, 08:38 PM
Chúng tôi luôn mở rộng cánh cửa để chào đón các bạn mà, hãy tham gia cùng chúng tôi bạn nhe'

candy
19-04-03, 09:27 PM
Candy ko hieu tai sao khi con nguoi ta buon thi thuong hay tim den nhung thu vui ko tot nhu vay ,ban cua candy cung vay moi lan chung co chủen buon la lai ru nhau di uong ruou.candy ko nhu vay cung co the candy la con gai nhung C nghi co rat nhieu cach de giai thoat minh khoi noi buon ,tam su voi moi nguoi cung la mot cach tot , C nghi tat ca moi nguoi trong dien dan nay eu san sang lang nghe moi dieu ma ban muon noi , hay nhin cuoc doi voi cai nhin lac quan hon di nghe ban :)

hyvong_lybiet
19-04-03, 10:19 PM
Ở đây ai cũng là người sẵn sàng giúp bạn cả nên "tám" mong rằng điều gì bạn đang vướng mắc cứ kể cho mọi người nghe , mọi người sẽ tìm cách giải quyết tốt nhất cho bạn.

Romeo
19-04-03, 11:38 PM
Originally posted by candy@Apr 19 2003, 02:27 PM
Candy ko hieu tai sao khi con nguoi ta buon thi thuong hay tim den nhung thu vui ko tot nhu vay ,ban cua candy cung vay moi lan chung co chủen buon la lai ru nhau di uong ruou.candy ko nhu vay cung co the candy la con gai nhung C nghi co rat nhieu cach de giai thoat minh khoi noi buon ,tam su voi moi nguoi cung la mot cach tot , C nghi tat ca moi nguoi trong dien dan nay eu san sang lang nghe moi dieu ma ban muon noi , hay nhin cuoc doi voi cai nhin lac quan hon di nghe ban :)
:) CANDY đã cho chúng ta một lời khuyên thật hay đấy các bạn
Hãy nhìn cuộc đời với cái nhìn làc quan hơn đi nghe bạn