PDA

View Full Version : hot news !

hnkvmt
21-02-03, 10:50 PM
webmaster vừa thông báo sẽ dịch trang web www.heroin-aids.com ra phiên bản tiếng Anh để tham dự Golden web năm nay .Đây là điều rất đáng nên làm ngay ,và sẽ làm vang danh trang web của chúng ta cũng như các trang web khác của Việt Nam nói chung nếu chúng ta đạt giải cao .
Vì vậy ,hnkvmt xin thay mặt Nhóm điều hành diễn đàn có 2 yêu cầu :
1/ Những bạn có vốn ngoại ngữ khá tốt hãy liên lạc gấp với webmaster để trao đổi thêm
2/ Tất cả các mod của các chuyên mục phải tăng cường quản lí forum của mình để webmaster có nhiều thời gian tiến hành công việc dịch web .
Cảm ơn các bạn đã đọc thông báo này ! B)

Second Master
22-02-03, 11:11 AM
Tối hôm qua anh Bạn thân đã đi về quê ! Từ ngày hôm nay cho đến ngày 8-3 diễn đàn sẽ vắng mặt webmaster vì anh Bạn thân muốn tập trung thời gian để dịch toàn bộ trang web sang phiên bản tiếng Anh ! Trong khoảng thời gian này Second Master tôi sẽ thay thế anh Bạn thân giải quyết tất cả các công việt trên diễn đàn ! Tôi mong rằng tôi sẽ nhận được sự cộng tác tích cực của các bạn !

hnkvmt
22-02-03, 07:14 PM
okie ,nhưng mong Second Master giới thiệu vài nét về bản thân !
Thực sự hnkvmt tôi chưa hiểu làm thế nào mà trước đây bạn không hề post bài lên diễn đàn ,mà nay ,khi anh ban_than về quê thì bạn lại xuất hiện để điều hành diễn đàn này ??!
Nếu có gì mạo phạm ,chẳng qua là do thiếu hiểu biết ,mong Second Master bỏ quá cho !

Second Master
22-02-03, 10:07 PM
Không trách bạn được ! Thật ra tôi là webmaster của trang web jovn.com ! Bạn thân là bạn rất thân của tôi nên khi bạn thân nhờ tôi không thể nào chối từ được bạn à ! Tôi chỉ quản lý tạm diễn đàn thôi ! Khi Bạn thân về tôi sẽ giao lại tất cả cho anh BT ! Trước đây tôi ko tham gia diễn đàn vì đơn giản ... tôi cũng có 1 diễn đàn của riêng mình ! :D Nói vậy chắc bạn hiểu

hnkvmt
23-02-03, 12:06 PM
ah ha ,"bây giờ thì em đã hiểu" !
Vâỵ phải cảm ơn không hết ,lại còn nghi ngờ bạn nữa ,tôi thật hỏng biết điều hỉ :lol:

nhocthuytien
27-02-03, 04:55 PM
oh em hiểu rồi..

thamtunet
27-02-03, 07:59 PM
thế anh ban thân nhà ta di đâu vậy hả chời ?
Chuyện đó thì ok liền àh