PDA

View Full Version : Chia xa

bupbe_m&m
08-10-04, 01:14 PM
Phải đắng đo lắm em mới có thể viết ra những dòng này , gửi đến anh như một lời xin lỗi!!!!!
Đã gần 1 năm chúng ta không gặp lại nhau ! em cũng không biết rằng giờ đây anh vẫn ở nơi này hay là đến một phương trời xa lạ !
Em vẫn nhớ ngày đầu tiên anh bước vào công ty ! Ấn tượng của em lúc đó , anh là một chàng nhân viên nhút nhát và ù lì .Anh đã trải qua những ngày làm việc đầy căn thẳng vì em , một con nhỏ đanh đá và khó chịu .Em bắt bẻ anh từ những điều nhỏ nhặt nhất , không 1 việc gì anh làm mà em cảm thấy vừa lòng.Mọi ngừơi vẫn hay bảo " thằng T . làm gì mà bị đì dữ vậy" Nhưng mọi người đâu biết rằng từ trong sâu thẳm tâm hồn em đã gợn lên những đợt sóng ngầm .
Không ai nói điều gì , cả em và anh , thế nhưng chúng ta hiểu rằng đã có gì đó thay đổi
Em thôi không bắt bẻ anh nữa .Anh cũng bớt nhút nhát , anh được nhiều người trong cty quý mến , trong đó có chị ấy , người mà anh không bao giờ ngờ tới !chị hơn anh 6 tuổi ! Chị yêu anh tha thiết và chân thành .Em là người nhận ra điều đó đầu tiên , trước cả anh !
Ngày anh nói rằng anh không thể thiếu em trong cuộc sống ,em lại bảo với anh rằng , bên cạnh anh còn có một người khác rất thương anh .Người ấy rất hợp với anh , rằng dến với người ấy thì anh sẽ hạnh phúc !
Để chạy trốn anh , em xin nghỉ việc , từ đó chúng ta không gặp lại nhau
Em biết rằng có đôi lần anh đến cty mới của em , nhưng anh không vào
em biết ,đến bây giờ anh cũng không hiểu vì sao em đã ra đi ! một lẽ đơn giản thôi anh a` ! em la` bông hoa đã có chủ !chúng ta gặp nhau trong muộn màng !
Và giờ đay , khi em viết những dòng này !chỉ mong anh đọc được và xin anh 1 lần , hãy hiểu cho em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!