PDA

View Full Version : Happy Birthday to người ta(19), Heals(26)

SuperAdmin
12-10-04, 05:17 PM
Chúc các bạn có một ngày sinh nhật thật hạnh phúc bên cạnh gia đình, bạn bè và những người thân yêu nhất !
The best to you !

quynhmy84
12-10-04, 08:07 PM
chúc thím có một sinh nhật thật vui vẻ và hạnh phúc bên chú của cháu nhá! Hi hi!
Cháu yêu ơi, bà bà chúc cháu yêu sớm có dzo nghen!Hi hi, thêm tuổi mới với nhiều niềm vui mới cháu hỉ!

cind
12-10-04, 10:03 PM
Wow, Heals ui! thêm tuổi thì thêm người iu nha!!!??? híc, mau lấy dzợ đi gòi bảo cho anh biết là có gì dzui hông để anh còn bắt chước chớ.
to người ta: Happy Birthday to You!

SuperAdmin
12-10-04, 10:07 PM
To Heals :Thành thật xin lỗi khi ở Hà Nội không ghé thăm cậu lâu được !Công việc lu bu quá rồi còn đi Hạ Long ! Khi từ Hạ Long về là vào thẳng TP.HCM luôn !Thành thật xin lỗi cậu nhé ! Chúc cậu " mau ăn nhóng nhớn cưới dzợ xớm có babi" hihihi !

mickey
12-10-04, 10:30 PM
hic... chúc ông sinh nhật vui vẽ .dạo này chẳng thấy ông lên mạng chắc có nguời yêu rồi phải không hihihi.tui chuẩn bị quà cho ông rồi nè, vô đây mà lấy, không vô thì.....xù :P

chitcon289
13-10-04, 09:44 AM
To Heals: Chúc anh luôn khỏe, vui vẻ, đạt nhiều thành công trong công việc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

To Người ta : Chúc em càng ngày càng vui vẻ và dễthương, thật vui và hạnh phúc nữa nhé!!!

Happy Birthday!!! :P

mong_em_co_ngay_mai
13-10-04, 01:11 PM
To Heals : Chúc ông luôn vui vẻ, khoẻ mạnh Và gặp thật nhiều may mắn trong cuộc sống. Và có một điều chúc khác với Admin và Cind: Chúc ông có một việc làm phù hợp với khả năng,lương tương đối khá,mau chóng làm giàu.Lúc đó lấy vợ cho đỡ khổ.Hi...hi.....
To Người ta : Chúc em gái càng ngày càng xinh hơn_hạnh phúc hơn_vui vẻ hơn.

duongthi
15-10-04, 11:01 AM
Hôm nay tình cờ vào dạo chơi trong dd , NT thiệt ngạc nhiên khi bít mọi người vẫn còn nhớ tới và chúc mừng SN NT . NT cám ơn mọi người rất nhiều nha ! :birthday:
P/S : nick nguoita bị quái nhân nào chôm pass lâu gòi nên đành đăng kí mới để vào trả lời vậy ! :chonggay: