PDA

View Full Version : 1 mớ lý thuyết suông !

khietbong
14-10-04, 12:28 PM
Diễn đàn giới tính web này kỳ thật ! nhìn lui nhìn tới thấy có mỗi bác admin với 2 , 3 người khác post bài trong khi members có cả ngàn . Chắc toàn là các bác e lệ , thẹn thùng cả đây ! Chỉ toàn là lý thuyết ! chẳng thấy trao đổi , hỏi đáp gì cả ! Có 1 số người dù không lạ lùng gì với sex , thế nhưng vẫn cứ tỏ ra mình trong trắng , ngây thơ . Chán ! nếu có thời gian mời các bác qua thăm box giới tính của TTVNOL.com để mở mang tầm mắt nhá !

SuperAdmin
14-10-04, 01:19 PM
Bạn nói thế cũng không đúng ! Bạn nên nhìn lại diễn đàn này là diễn đàn gì ! Mục đích chính của diễn đàn này là gì ! Second forum này chỉ là hỗ trợ kiến thức thêm cho chuyên mục chính thôi bạn à ! Mà vả lại một phần các bạn còn hơi e ngại về sex nên việc tham gia không có tích cực như các room khác cũng là điều dễ hiểu mà !
Thân

khietbong
14-10-04, 05:05 PM
Uhm ! thường thường thì các vấn đề về heroin, aids và sex thường đi cặp với nhau khá là thân thiết ( Dù còn nhiều con đường khác để lây ) . Vậy nên ( cũng ) thường dd về heroin-aids thì mục giới tính lại càng phong phú chứ nhở ? E ngại về sex à ?Fuu lại thấy khác cơ đấy ! :chonggay:

SuperAdmin
14-10-04, 09:49 PM
Vâng ! Mình xin chân thành cảm ơn những đóng góp của bạn ! Nếu thành viên nào cũng được như bạn có lẽ đại dịch ma túy và HIV đã được đẩy lùi rồi !
Admin đặc biệt lưu ý đến ý kiến của bạn !
Thân !

xuanyeuthuong
15-10-04, 11:54 AM
Ý kiến của Fuu rất đáng lưu ý. Nhưng để có thể viết chu chủ đề ấy thì ko phải dễ. Bạn hãy mở lời trước đi. Tạo ra chủ đề rồi tụi mình sẽ bàn sau!
thân!!