PDA

View Full Version : Tìm trẻ lạc...

Bạn thân
23-11-02, 12:36 PM
Tìm admin QH ! Đi lạc đâu mấy ngày nay ! Khi đi có đội mủ bảô hiểm và ... không mạc quần áo ! Ai thấy xin gọi điện thọai đến 090 không không có hoặc gởi mail đến webmaster@heroin-aids.com ! Ban than xin hậu tạ

Ảnh nhận dạng :
http://www.101funpages.com/html/imgs/page_imgs/funphotos2/giants.jpg

killer
23-11-02, 01:03 PM
trùi đất ui! adminquochuy đó hả? hehehehheh chắc là nhậu quá bệng gùi đó anh web ui . kỳ này anh phải phạt nặng hơn nha cho chừa cái tật ehhehehehehe
( mắc cười we')

be_nhoc
23-11-02, 05:12 PM
Chời, người mà bé nhóc thầm thương trộm nhớ mà như vậy sao?Kiểu này chuyển qua iu BT wé hichichic.

Access_banned
23-11-02, 05:29 PM
hì hì hì , mấy ngày nay nhậu nhiều wé nên mệt wé ! hôm qua má mì mới chửi ! chời ơi thằng này mà học hảnh cái gì suốt ngày nhậu không thui ! huhuhuh ! người ta chỉ một tuần nhậu 1 lần thui chứ bộ ! hehheh ! vậy mà má mì nói oan ! ngày nào cũng nhậu ! hihihi ! đó là lí do nghỉ fép mấy hôm của tui ! hihihi !° thông cảm cho pter nhen !

Bạn thân
23-11-02, 05:35 PM
Lâu lâu nhậu một lần, một lần nhậu lâu lâu pải ko QH ?!

Romeo
23-11-02, 06:30 PM
..... Chào các bạn tui la` RO mot đứa trẽ bên trường SPKT lac dzo đây ..các bạn có thể chỉ giup tui tìm đường dzề nha` hông ... :rolleyes: ...
Nhưng ma` cũng may lac vao đâu chớ lac vao trang WEB này la tui hỏng muốn dzề nữa .... :lol: ..ở đây dzui wa' mờ ....
Cho RO tui kết nghĩa uynh đệ dzới các bạn nha ...
.....THOI BYE NHA.... ba ma' tui tìm ra tui roi ne` ...

hnkvmt
23-11-02, 06:40 PM
tui không tin anh QH nhậu mỗi tuần có 1 lần mà hổng có thời gian dzô mạng đâu ,xỉn nhiều nhất 2 ngày là tỉnh rùi ,thế thời gian còn lai anh làm gì nào?
Mau mau sửa cái tật ấy đi không thì bé nhóc chuyển sang iu anh ban_than mất kìa,hehe ....

Access_banned
23-11-02, 07:49 PM
huhuhu ! biết lèm seo đây , tui nói là tui nhậu xong rồi thì tui lèm biếng lắm không biết lèm seo nữa đây ! không tin thì hỏi anh webmaster xem ! tui sống với anh ấy từ nhỏ cho tới lớn ! nên anh ấy biết rõ về tui nhất đó

be_nhoc
24-11-02, 02:09 PM
Bé nhóc thấy tội của QH là lớn lắm đó, đi nhậu mà kkhông rủ bè con cô bác đi chung hèn, đề nghị phạt đi.

killer
24-11-02, 05:46 PM
phat gi bay gio ha be nhoc?

Access_banned
24-11-02, 08:06 PM
Originally posted by killer@Nov 24 2002, 10:46 AM
phat gi bay gio ha be nhoc?
không dám bị fạt đâu nhen pểt sợ lém !

hnkvmt
25-11-02, 08:04 PM
đúng dzâỵ không tha cho anh QH được ,phạt một người để cảnh cáo mọi người ,đúng hông bé nhóc ,dzì dzâỵ ,phải phạt thâtj nặng,hehhee....

Kẻ lang thang
26-11-02, 09:45 AM
Buồn quá, toàn các master nói chuyện :lol: .
Trang này cần có sự thay đổi ngay, cũng xin nhắc ông quochuy nên thay cái avtar đi, không hay khi lấy hình đó đâu <_<

Access_banned
26-11-02, 03:03 PM
chời ơi &#33; thay thì tui đã thay rồi đó , nhưng tôi muốn nói với bạn biết là : bạn nên đọc kĩ nội dung trang này nhen &#33; và đọc kĩ nội qui diễn đàn &#33; chúng tôi nói chuyện là để giải trí &#33; dể vui vẻ và sinh họat theo tình đòan kết &#33; cũng qua đó chúng tôi không bao giờ bỏ bê nhiệm vụ là fòng chống HIV hẻoin &#33; bạn nên hiểu cho chúng tôi , con với cai avata chú Nông đức Mạnh là thần tượng của tui &#33; cho nên tui ái mộ chú ấy tôi mới để ảnh của chú ấy , chắc bạn chưa đọc fần &#39;&#39; ta đã làm gì cho tổ quốc &#39;&#39; bạn hãy đọc kĩ lại đi &#33; còn nếu như bạn thấy những diều này chúng tôi làm là sai trái thì chúng tôi sẽ rút kinh nghiệm , và tôi đã bỏ cái avata trên &#33; mong bạn cứ góp ý &#33; mỗi ý kiến của bạn đó là nền sáng tạo cho trang web của chúng ta đi lên theo chiều hướng chung của xã hội &#33;

phuthuy
26-11-02, 07:40 PM
má anh peter chửi là đúng rồi đó,mỗi tuân nhâụ co 1 lân ha
ít ỏi ghê nhỉ
có gì hay ho mà con trai khoái nhâụ quá vâỵ trời
tui cực lực phản đối chuyện nhâụ nhẹt nhé
có thì cũng 1 tý thôi chớ,có đâu mà làm hòai vâỵ
phuthuy thâý kẻ lang thang nói đúng đâý

Access_banned
26-11-02, 09:53 PM
cái nhậu là cái chời cho ai mà không nhậu ốm o gầy mò &#33;&#33;&#33; đúng không anh webmaster &#33;

Di Hi
27-11-02, 09:06 PM
:lol:
Ông xem lại chủ đề đi nhé &#33;@

hnkvmt
26-01-03, 08:44 PM
Originally posted by Di Hi@Nov 27 2002, 02:06 PM
:lol:
Ông xem lại chủ đề đi nhé &#33;@
xin lỗi ,Di Hi nói gì mình không hiểu :huh:

thamtunet
16-02-03, 11:55 PM
Thiệt hả ? be_nhoc iu anh QH rùi àh :o , hồi nào vâỵ hả
Còn anh QH ui , anh nhậu gì thì nhâụ chứ đừng có mà nhâụ luôn trang web này nha .

toikhongtin
16-03-03, 12:32 PM
hehe
99% các cô gái đều gắt nhậu ............bởi họ không muốn thấy bạn trai mình trong trường khi say đó chẳng biết gì ngay cả cô ấy nhận cũng ko ra vì thế mà.........
nhưng khi các ông nhậucó rất nhiều lý do............vì tình nghĩa anh em lâu ngày gặp , hay là mới quên .........khi buồn .nói chung là các cậu con trai đều có rất nhiều lý do để nhậu .....nhưng ban tưởng rượi ngôn lắm àh ....bạn thử xem

toikhongtin
16-03-03, 12:45 PM
adminquochuy nói đúng đó .ngay cả mình đây mà ko nhậu là chịu ko được.............. nữa là .ko phai nói minh nhậu nhiều đâu nhé

thamtunet
16-03-03, 04:12 PM
Dzui nhậu , buồn nhậu, chán thì nhậu, nhớ cũng nhậu......1001 lí do để nhậu mà. hic

toikhongtin
16-03-03, 04:36 PM
nhậu mà cung có 1001 lý do kia àh ................giữ nghe

Guest
19-03-03, 12:48 PM
đúng đâý QH nói đúng ...vào diễn dàn có trang này là nhằm mục đích giải trí chứ cũng ko bao giờ quên nhiệm vụ nhưng cânf chú ý hơn nữa đối với nhưng người mà mươn diễn dàn nay để nói xâú người khác :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry:

toikhongtin
20-03-03, 12:30 PM
XIN CŨNG NÓI LUÔN RẰNG VÂNS ĐỀ NÀY ĐỀ CÂPJ NHIÊU RỒI................SAO MÀ PHẢI NHƯ VÂỴ CHỨ
vào những mục này là nhằm giải trí chứ đâu phải là gì khác .==> ko ai mà nên mượn diễn đàn để nói xâú người khác nữa .sự việc đã được giải quyết rồi con có chuyện gì nói ko được, thì hay nhắn tin lại chứ đừng mượn diẽn đàn để nói ......
cảm ơn nhé

hyvong_lybiet
20-03-03, 12:35 PM
chỉ có mấy người lém chuyện hay gây sự thì mới nói xấu người khác thui

toikhongtin
20-03-03, 12:55 PM
chỉ có mấy người lém chuyện hay gây sự thì mới nói xấu người khác thui &#33;

câu nói này hay nề ... ;) thế thì xong rồi còn gì để nói nữa đâu phải ko HVLB
ĐUNG QUÁ RÔI CHI NỮA

hyvong_lybiet
20-03-03, 12:57 PM
Tui nói mờ không đúng thì còn ai nói đúng nữa :D :o :D :D :D :D :D :D

toikhongtin
20-03-03, 01:07 PM
mới khen có một câu lại đắt ý rôi...sao vâỵ :P
cũng có đắt ý quá nhé :angry: thôi đủ rồi

hyvong_lybiet
20-03-03, 01:12 PM
ồ ghen seo bạn
Tui thông minh thì tui nói là thông minh chứ tui có nói tui ngu đâu
haaaaaaaaaaaaaaaaa

thamtunet
20-03-03, 01:42 PM
Bạn ui &#33; chẳng ai trong này khôn hay ngu cả bạn ah`, mà chúng ta chỉ trao đổi kinh nghiệm để vững vàng hơn trong cuộc sống thui, bạn là người thông minh thì hãy đưa ra những phương pháp hay cho mọi người học hỏi di bạn nha, He he

hyvong_lybiet
20-03-03, 01:48 PM
ok thế tui đố TTN nha
một cộng với một thành ba
đem ra phơi nắng thành ba cái gì?

nhocthuytien
21-03-03, 05:43 PM
Chắc các bạn cũng đã đọc Nội Quy rồi phải hông... Diễn đàn cần bài viết chất lượng chứ không cần số lượng nghen. Các bạn thông cảm dùm đi. Nếu các bạn mà không nghiêm túc thì các thành viên mới làm sao mà nghiêm túc.. Những người đi đầu là những người có sứ mệnh quan trọng nhất đó.. Đó là làm gương và có nghĩa vụ tuyên truyền trang WEB.. nhưng trong diễn đàn các bạn nói chuyện với nhau kiểu này thì làm sao đây???
Thêm nữa.. là các bạn đừng chỉ mỗi bài viết một dòng rồi viết thêm bài khác. Các bạn có thể chờ cho nhiều ý rồi viết một lần cũng được mà.

thamtunet
23-03-03, 10:52 AM
NTT nói đúng lém, hông thể để chất lượng của diễn đàn ngày một sa sút được , chúng ta là những thế hệ đi trước thì phải làm sao để các members mới noi theo. Không những làm tăng thêm sự thu hút của diễn đàn mà cũng nhau đưa diễn đàn ngày một tiến xa hơn, hic lần sau có poss bài tui cũng hông dám để chất lượng bài viết của mình đi lệch chủ đề chính.