PDA

View Full Version : HOẠT ĐỘNG TÌNH NGUYỆN!!!!!!!

bupbe_m&m
30-10-04, 04:05 PM
Ngày 27/11/2004 , tại khu du lịch Suối Tiên , 1 chương trình hội trại dành cho hơn 2000 người khuyết tật , vui chơi giải trí , tham quan ......chào mừng ngày Quốc Tế người khuyết tật 03/12 . Hiện giờ tụi mình đang cần các bạn tình nguyện tham gia hướng dẫn và giúp đỡ người khuyết tật vui chơi trong ngày hôm đó . Các bạn quan tâm và muốn tham gia , xin post bai trả lời kèm theo số điện thoại liên lạc !!!!!Rất mong sự tham dự của các bạn !!!!!!!!!
Có gi` théc méc thỉ ra yahoo ha : ngocchanh82

mickey
30-10-04, 10:46 PM
hội trại đó tổ chức suốt ngày luôn hay chỉ một buổi ? hic....nếu một buổi thì cho mickey đăng ký 1 chân còn nguyên ngày thì ...hổng biết có đi đuợc không?

bupbe_m&m
01-11-04, 08:43 AM
Hội trại diễn ra từ 8h sáng đến 5h chiều
Tuy nhiên lực lượng tình nguyện viên thì có mặt từ 5h30 sáng để đón các đoàn !!!
Rất mong sự tham dự của các bạn!!!!

xuanyeuthuong
01-11-04, 12:01 PM
Xuân tình nguyện tham gia!
Mong là ngày đó Xuân không bận thi cử gì! Tại gần tới thi Xuân sợ thầy cô cho tăng tiết thì...
[b]mong là đi được. Để tới thứ hai ngày 15/11 nay Xuân xem có gì thay đổi không. Nếu không thì cho Xuân một chân trong đội với

Duyên Mới
01-11-04, 12:43 PM
Originally posted by bupbe_m&m@Nov 1 2004, 01:43 AM
Hội trại diễn ra từ 8h sáng đến 5h chiều
Tuy nhiên lực lượng tình nguyện viên thì có mặt từ 5h30 sáng để đón các đoàn !!!
Rất mong sự tham dự của các bạn!!!!

30825

[color=blue][/co
mình muốn tham gia ,bạn có thể cho mình biết thêm chi tiết được không ,co gì thì nhắn cho mình o địa chỉ moitttl@yahoo.com nha

thao_bi
04-11-04, 02:17 PM
chan ghe ta. hoat dong nay chi dien ra o thanh pho ho chi minh nen co muon tham gia tinh nguyen khong duoc roi!

mickey
06-11-04, 10:41 PM
nếu vậy mickey sẽ tham dự nhưng xin về sớm .tập trung ở đâu và chương trình thế nào,giờ bupbe bị del nick nên mong admin và mod lãnh phần này, trả lời các bạn về chương trình hoạt động cụ thể để mọi nguời có thể sắp xếp tham dự .
thân