PDA

View Full Version : WEB CLOSE...Song Khoa please..

tauviieu
07-01-05, 08:08 PM
Qua´i la. khong hieu vi sao danh tieng viet khong duoc . Web dong cua mot thoi gian , mo ra chang co gi moi , web chung ta ngay cang yeu di , toi keu goi Mr Song Khoa hay cham chuoc cho WEB mot ti , bay gio font tieng Viet cung mat tieu luon ... hic hic

xuanyeuthuong
08-01-05, 11:30 AM
Originally posted by tauviieu@Jan 7 2005, 01:08 PM
Qua´i la. khong hieu vi sao danh tieng viet khong duoc . Web dong cua mot thoi gian , mo ra chang co gi moi , web chung ta ngay cang yeu di , toi keu goi Mr Song Khoa hay cham chuoc cho WEB mot ti , bay gio font tieng Viet cung mat tieu luon ... hic hic

31067

Xuân thấy có gì trục trặc trong khâu đánh chữ đâu bạn.
Xuân chỉ buồn vì DD ko có những thông tin mới về HIV/AIDS. Cũng có thể các thành viên post chưa kịp, thôi thông cảm cho web nha! Bạn hãy post những thông tin mới mà bạn biết lên DD đi. DD sống được cũng nhờ các thành viên hỗ trợ admin đó. Một mình admin làm sao suể hết. Đúng hôn nè!! :cool:

thamtunet
09-01-05, 08:10 PM
ừh đúng đấy bạn àh, chuyện rõ được tiếng việt không là gì cả, nhưng những thông tin về AIDS thì chưa có gì mới. Cò gì admin sẽ sửa chữa những lỗi về VK cho bạn nhé.

tauviieu
10-01-05, 08:45 PM
dai ca admin dau ra day nhanh coi , suot ngay di nhau khong ?? chang them de y toi thanh vien yeu vau gi het , danh tieng viet khong duoc that la tuc .

langtu
10-01-05, 10:06 PM
Mịa, mình cũng bị trường hợp này, Font Tiếng Việtkhông mặc định hả Khoa,Smile thì cái có cái không ?! Coi lại bộ gõ cái. Hix hix.
Admin Song Khoa lo lấy "chồng",admin NDK thì "ôm" em MU-CNC, hoisinh ???
Đề nghị: Các admin lo cho diễn đàn để anh em có chỗ sinh hoạt, ăn nhậu, xong rồi làm gì thì làm, riêng tư gì thì riêng tư.

xuanyeuthuong
11-01-05, 11:57 AM
Originally posted by langtu@Jan 10 2005, 03:06 PM
Mịa, mình cũng bị trường hợp này, Font Tiếng Việt không mặc định hả Khoa ?! Coi lại bộ gõ cái. Hix hix.
Admin Song Khoa lo lấy "chồng",admin NDK thì "ôm" em MU-CNC, hoisinh ???
Đề nghị: Các admin lo cho diễn đàn để anh em có chỗ sinh hoạt, ăn nhậu, xong rồi làm gì thì làm, riêng tư gì thì riêng tư.

31113

Thiệt không vậy bạn? Admin lo "chống lầy" hèn chi không liên lac gì được hết á! :glare: Cha này... Xuân mà gặp được chả chắc dần chả mềm xương quá !

thamtunet
11-01-05, 08:21 PM
hehehe chuyện anh admin lo en nhậu không chú ý đến diễn đàn là tội này đáng phạt như thế nào đây hả pà kon ..?

tauviieu
12-01-05, 08:52 PM
bỏ web bỏ anh em , bây giờ mới thấy font tiếng việt họat động tha cho em đó khoa

xuanyeuthuong
13-01-05, 12:03 PM
Admin dạo này biệt tam luôn rồi bà con ơi!
Sao không ai post bài về ma túy hay HIV/AIDS hết vậy. Tòan là thông tin XH thôi.
Những thông tin ấy cũng cần nhưng chính vẫn là ma túy HIV/AIDS mà... Bà con nào có thông tin gì mới về đề tài này thì mau nhanh tay post lên cho các thành viên khác chia sẽ với!