PDA

View Full Version : anh oi !! em biet phai lam gì cho anh day???

mong_anh_quay_ve
22-01-05, 02:12 PM
anh trai yêu quý của em à ! em quá mệt mỏi trc nhũng chuyen anh làm roi , em chang dám tin vào 1 ngày mai tươi sáng nữa rồi anh ạ . 9 tháng anh ở nhà , 9 tháng em hy vọng nhiều nhieu lam, 9 thang em hanh phuc. oi the mà giò day , anh lai bỏ di tat cả , anh lai tiep tuc hành hạ thân xác anh. em chang còn biet phải làm sao nua roi?? em khoc thì cung dau giai quyet dc gì dung ko anh? em mat mat nhieu thu quá anh nhỉ , anh thương em lam cơ mà , thề mà giò day , anh chang coi em là em gai anh nưa. em cầu xin anh 1 lan thôi , hay từ bỏ cai chềt người day di. vì anh , vì em , vì gia dình cua chung ta. bố mẹ va em chang thể sốn như the này mai dc nua dâu. met mỏi lam anh ạ.

fantasy2226
21-04-09, 12:15 PM
tôi cũng có một người anh như bạn. và tôi cũng đau đớn lắm. anh ấy giờ đây cũng đang thực hiện cai nghiện tại nhà. và đó là lí do vì sao tôi tham gia diễn đàn này. tham gia để xem có thể giúp được gì cho anh hay không. tôi hiểu cảm giác của bạn. chúng ta phải làm sao? có nên tiếp tục đặt niềm tin khi mà niềm tin ấy liên tục bị đe doạ?

Hong Thu
29-04-09, 02:49 PM
Bên cạnh những hỗ trợ tâm lý, dùng thuốc phối hợp thì mới mang lại hiệu quả tối ưu.
Nghiện ma tuý là một bệnh mãn tính cần phải chữa lâu dài, giống như bệnh cao huyết áp, bệnh tiểu đường... bạn ạ. Hô khẩu hiệu để cổ vũ thì rất tốt, song nếu anh bạn đồng ý uống thuốc chống tái thì sẽ rất tuyệt vời .

Đời gọi em biết bao lần
30-04-09, 07:06 PM
Bên cạnh những hỗ trợ tâm lý, dùng thuốc phối hợp thì mới mang lại hiệu quả tối ưu.
Nghiện ma tuý là một bệnh mãn tính cần phải chữa lâu dài, giống như bệnh cao huyết áp, bệnh tiểu đường... bạn ạ. Hô khẩu hiệu để cổ vũ thì rất tốt, song nếu anh bạn đồng ý uống thuốc chống tái thì sẽ rất tuyệt vời .

e dang uong thuoc cua bac si. E thay tam ly thoai mai, tuy nhien van con met va mat ngu. E dang dat nhieu niem tin vao thuoc nay. Thinh thoang BS cho e vai loi dong vien nhe!