PDA

View Full Version : HẠNH PHÚC TUYỆT VỜI!!!!!!

songbao8082
24-01-05, 11:33 AM
Tôi biết các bạn qua những lần đi công tác xã hội !1 Dũng hoạt bát , nhanh nhẹn và tháo vát , 1 Trân sôi nổi nhưng mang đậm chất mộc mạc của những cô gái miền sông nước nam bộ . Tôi mến Trân , tôi quý Dũng , không phải vì bất cứ điều gì , chỉ bởi một điều đơn giản nhất , hai bạn đã làm được điều mà tôi hằng ao ước : " Vui sống cho đời đáng sống ".....
Phải , cũng như tôi , như một số bạn ở đây , 2 bạn cũng một thời lầm lỡ
Làn khói trắng ác nghiệt đã cướp của các bạn tuổi thanh xuân . Khi muốn dừng lại , cũng là lúc bạn nhận ra rằng mình đã mang căn bệnh của thế kỷ
Không bi quan , chán nản , các bạn đã sống ,đã cống hiến , đã làm hết sức mình vì những con người cùng cảnh ngộ
Sáng nay tôi nhận được thiếp mời từ các bạn !!!!!Cuộc sống thật công bằng phải không ? các bạn xứng đáng nhận đựơc điều đó!!!!Xin chúc mừng!!!những người bạn của tôi !!!!!!Tôi cầu mong các bạn sẽ luôn hạnh phúc!!!!!!!!!

onlyyou_forever
24-01-05, 09:38 PM
Có những chuyện mà với mọi người thì là đương nhiên thì với một số người đó là một việc rất rất vui .Chúc mừng cho hai bạn và mong được nhìn thấy hay nghe thấy thêm nhiều việc vui như vậy .