PDA

View Full Version : Chuyện tình của Romeo

Bạn thân
26-02-03, 11:41 AM
Tui sẽ tiết lộ thiên tình sữ của anh Ro đẹp trai cho bà con biết nè !
Ro và bạn gái quen nhau ! Ro muốn làm cho bạn gái mình dịu dàng ngoan hiền lại ! Ro nhờ anh bạn thân đẹp chai tui tư vấn ! Tui khuyên ! Mày nói với cô ấy là chia tay ! Hai nguời xa lạ ! Cô ấy sẽ nhớ và sẽ năn nĩ mày !
Ro nhà ta làm thiệt... kết quả là : Cô ấy đem hết quà của ro tặng trả lại cho ro hehheh ! Dzui ơi là dzui ! thế là anh ro nhà ta 14/2 buồn rơi nước mũi, í quên nước mắt ! Qua dẫn anh bạn thân tui đi nhậu ! chà chà ! chà chà ! đúng là trong đau khỗ người ta phải mượn men rượu quên đi nỗi đau thực tại :( :D

nhocthuytien
26-02-03, 11:52 AM
tội nghiệp anh Ro của emmm quá chời wơiiii.. anh Ro gặp nhằm Ban Than làm quân sư quạt mo thì coi như thua rồi..

KST
26-02-03, 12:17 PM
Chời ! Anh Bạn thân là chuyên gia tư vấn cho người ta ..... thất tình mà lị ! Tại vì Bạn thân cũng lẻ loi một mình nên muốn người khác cũng dzậy á ! Mà người ta có thất tình thì mới buồn rồi mới đi nhậu dzới Bạn thân chứ ! Ý đồ của BT là dzậy đó mà :) Vì thế tui khuyên bà kon đừng nên nhờ anh BT nhé ! Sai lầm lớn đó .. he he he :D :D :D

Romeo
27-02-03, 10:38 AM
:) Huuuuu sao số RO nó bùn dzậy nhỉ .. RO hong trách Bạn_thân hay ai cả , RO chỉ trách số mình sao quá buồn mà thôi !!!
Nếu cho RO làm lại từ đâù RO thề se không để cho hạnh phúc của mình vụt qua tầm tay của mình nữa đâu ..hix

nhocthuytien
27-02-03, 04:34 PM
thế chả phải bây giờ anh đang phải làm lại từ đầu sao anh Ro, thế thì anh có muốn thoát khỏi tầm tay những gì đã, đang và sắp nắm giữ không hửh..??

thamtunet
10-03-03, 11:08 PM
Hic hic tội gì mà phải thoát trùi ,hãy lâý đó làm nền tản mà đi lên chứ

nhocthuytien
12-03-03, 01:57 PM
suy cho cùng thì chỉ có ông BanThan nhà ta là chơi ác mà thôi.. hehe.. vô nói đã xong rùi đi àh.

Romeo
12-03-03, 02:09 PM
:) Hic...sao chiện tình của TUI mà mâý người lôi ra cắn xé vâỵ....hu hhuuh !
Buồn quá người ơi ! Nước mắt RO rơi , theo những dòng thời gian buồn lặng lẽ trôi qua ! mâý người đã không biết thương xót cho RO mà còn chọc RO ah'...!

nhocthuytien
12-03-03, 02:12 PM
cos em sương anh Ro nè.. đừng khóc nha anh chai.. xấu lém àh..

thamtunet
12-03-03, 08:38 PM
Thiệt tình cho cái ông BT này nha , làm anh RO nhà ta khóc hết nước mắt luôn ah`

Access_banned
12-03-03, 10:25 PM
tội nghiệp cho RO quá^, hihihihi , bây giờ tụi mình cũng có cùng tâm trạng đó RO ơi , nhưng không biết qh làm sao nữa , hình như bây giờ QH không còn thích con gái rồi !!..

thamtunet
12-03-03, 10:51 PM
Originally posted by adminquochuy@Mar 12 2003, 03:25 PM
tội nghiệp cho RO quá^, hihihihi , bây giờ tụi mình cũng có cùng tâm trạng đó RO ơi , nhưng không biết qh làm sao nữa , hình như bây giờ QH không còn thích con gái rồi !!..
Anh QH nói thật đấy chứ , đừng có sạo àh nghen !

coolgirl
16-03-03, 06:34 PM
:) Iu một người , nên một người <--- câu chân lý này sao mà nghe đau khổ wé.
Nước mắt ai rơi sao mà nhiều thế &#33;
Cuộc tình ai bùn sao quá thê lương.
Nén lệ đau sâu dưới đáy lòng
RO cố hết sức hét lên bốn chữ :
" Chúc em hạnh phúc &#33;"

Àh mà công nhận &#33; Quốc_Huy quăng lựu đạn hay quá &#33; Mặc dù RO ở Tp HCM mà cũng muốn banh xác rùi nà &#33;

Access_banned
16-03-03, 07:15 PM
chời ơi &#33;tui nói thật chứ bộ bây giờ tui chĩ có thương anh em thui mà , hết thích con gái rồi &#33;nhưng tui thích con giai thì seo &#33;

hyvong_lybiet
16-03-03, 08:38 PM
Hiiiiiiiiiiii lão Ro gặp đối thủ rồi nhé &#33;
:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Người Bất Hạnh
16-03-03, 11:33 PM
Anh Bạn Thân chơi ác quá à &#33;

Người Bất Hạnh
16-03-03, 11:33 PM
Xin chia buồn cùng RO

chiminhanh
17-03-03, 02:01 PM
Originally posted by adminquochuy@Mar 16 2003, 12:15 PM
chời ơi &#33;tui nói thật chứ bộ bây giờ tui chĩ có thương anh em thui mà , hết thích con gái rồi &#33;nhưng tui thích con giai thì seo &#33;
đề nghị chuyển QH wa mục: TÌNH DỤC ĐỒNG GIỚI gấp gấp bè kon ui&#33;

híc, phen nèy CMA khỏi mua QH lun&#33;

Romeo
17-03-03, 05:41 PM
:) Chời ơi &#33; BA KON cô bác làm RO cảm động quá , cám ơn BA KON cô bác đã thông cảm và chia sẽ với RO trong những lúc ĐƠN CÔ như thế này .....hic cảm động wé &#33;
" Hãy cười lên nhé bạn , rồi nỗi buồn sẽ qua đi".

thamtunet
17-03-03, 05:48 PM
Anh RO đã hết bùn gòi, có gì thì chiu đãi tụi em đi anh RO ?

Access_banned
17-03-03, 09:33 PM
chời ơi , người ta chĩ thích con giai là có tội seo ? có tội cũng đâu là chiện gì đâu , tại QH yêu anh Bạn thân của QH thui mà , anh em mà không yêu vậy thì seo coi được hả lị &#33;

hyvong_lybiet
17-03-03, 09:33 PM
TTN muốn ông Ro chiêu đãi thì đợi sang kiếp sau đi
Ông Ro keo lắm , ông ấy chỉ chi tiền khi đi với bồ ông ấy thui ;) ;) ;)

chiminhanh
18-03-03, 04:07 AM
Originally posted by adminquochuy@Mar 17 2003, 02:33 PM
chời ơi , người ta chĩ thích con giai là có tội seo ? có tội cũng đâu là chiện gì đâu , tại QH yêu anh Bạn thân của QH thui mà , anh em mà không yêu vậy thì seo coi được hả lị &#33;
trùi, CMA đâu có nói QH có tộii đâu, chỉ chuyển QH qua chuyên mục đó thui mờ&#33;
ko seo, QH có quyền iu bánthận mè, CMA ko gen đâu&#33; Nếu cua được BT thì càng tốt chứ seo&#33; CMA đỡ tốn cơm mè&#33;

nhocthuytien
18-03-03, 01:47 PM
Originally posted by chiminhanh@Mar 17 2003, 09:07 PM
trùi, CMA đâu có nói QH có tộii đâu, chỉ chuyển QH qua chuyên mục đó thui mờ&#33;
ko seo, QH có quyền iu bánthận mè, CMA ko gen đâu&#33; Nếu cua được BT thì càng tốt chứ seo&#33; CMA đỡ tốn cơm mè&#33;
CMA àh.. hehe.. cho NTT theo học hỏi kinh nghiệm của CMA với nghen..

thamtunet
18-03-03, 05:40 PM
Hic anh BT có tội gì đâu mà tới đâu họ cũng đuổi hết dzậy

Romeo
18-03-03, 05:46 PM
:) Thamtunet àh...Ban_than đâu có tội đâu chẳng quá đó là cái giá phải trả cho sự NỖI TIẾNG của Ban_than thui mà.....ai biểu đem Vợ lớn , Vợ bé ra khoe làm chi &#33;

thamtunet
18-03-03, 07:42 PM
Thiệt hẻ ? anh BT có nhìu dzợ như vâỵ seo ? hic có thì giữ lèm của riêng cho rùi thế mà còn đem ra khoe nữa làm cho TTN tủi then, hic hic

chiminhanh
19-03-03, 01:53 PM
Originally posted by nhocthuytien@Mar 18 2003, 06:47 AM

CMA àh.. hehe.. cho NTT theo học hỏi kinh nghiệm của CMA với nghen..
trùi, đâu có gì đâu, NTT cứ hỏi BT ấy, hỏi BT ngày en đòn mấy bận lè tự động ảnh khai hít ừa&#33;

KST
19-03-03, 02:34 PM
Có dzợ nhiều khổ lém TTN ui.....chỉ nên có 1 dzợ .... và mấy em bồ nhí thôi &#33;&#33;&#33; :D :D :D

nhocthuytien
20-03-03, 03:06 AM
tủi thân mà làm gì hả TTN.. có dzợ có sung sướng chi cho cam mà đòi chứ.. thiệt tình.. NTT thấy mấý ông có vợ thì cứ đòi bỏ.. trong khi TTN thì đòi có..
CMA à.. NTT hỏi rùi mà ông BT hông khai.. hình như ổng sợ CMA lém thì phải à..

hyvong_lybiet
20-03-03, 12:24 PM
BT mà không sợ CMA thì thế gian này không có chổ chứa BT đâu

Guest
20-03-03, 12:40 PM
eh nhung ma day la` chien tinh cua ANH ROMEO ma..em ham mo anh ROMEO dep chai lam nen dzo day XEM...nhung sao ma chi thay nhung CHUYEN DAU LONG hong dzi??? co ai giai thich cho EM hiu vi` sao anh ROMEO lai the tham nhu vay hong &#33;

hyvong_lybiet
20-03-03, 12:48 PM
ồ có chi đâu , tại ông Ro rứoc nhầm con "cọp cái" nên mới thê thảm zdậy đó

thamtunet
20-03-03, 02:33 PM
Hic hết anh BT rước nhầm bi giờ thì đến anh RO , seo 2 anh của tui khổ wé dzâỵ.

Romeo
20-03-03, 10:48 PM
:) Hyvong_lybiet và Thamtunet ah`...không phải là chuyện tình RO tan vỡ vì RO gặp phải một cô nàng ngỗ ngáo đâu mà..chẳng qua khi mà đi đến cuỗi đoạn đường, thì những gì nên nói phải nói mà thôi .
Ro cũng hong quá đau khổ vì chuyện đó đâu, (chỉ hơi hơi thôi ha`) RO cũng chỉ cảm thấy hơi trống vắng khi mà phải cố quên đi hình bóng thân thương vẫn ở bên cạnh mình thôi.
Nhưng thôi cái gì cũng có kết cục của nó mà, biết đâu khi cô ấy xa RO cô ấy sẽ tìm thấy hạnh phúc thật sự của mình ....
"Hạnh phúc là gì mà ta phải mãi tìm kiếm mà "

Access_banned
20-03-03, 10:57 PM
chuyên tình này thật bùn &#33; thôi RO ơi quên đi là xong , tối nay đi uống vài xị là ngày mai thanh bình thui mà &#33;

chiminhanh
21-03-03, 09:16 AM
Originally posted by adminquochuy@Mar 20 2003, 03:57 PM
chuyên tình này thật bùn &#33; thôi RO ơi quên đi là xong , tối nay đi uống vài xị là ngày mai thanh bình thui mà &#33;
híc, CMA phản đối à nhe&#33; Bộ cứ bùn lè đi nhậu hỉ?
dzậy lè ko tốt rùi, nhậu dzô chỉ lèm con người mình tệ thêm thui, có khi càng buồn thêm nữa đấy

CHỐNG HÚT THUỐC, RƯỢU BIA....&#33;

thamtunet
21-03-03, 10:54 AM
Vì tình mà bao nhiu người phải mượn ít xị để giải sèo :o

KST
21-03-03, 11:10 AM
Nếu ngày mai em đi lấy chồng
Anh dzìa mua rịu uống là xong
Nhờ men say anh mới can đảm
Đợi ngày cưới bắt cóc em đi &#33;&#33;&#33; :D

nhocthuytien
21-03-03, 04:52 PM
"Tình yêu không phải là thứ mà khi có thì vĩnh viễn không thể mất"...
Sao mà cứ kiếm chuyện đi nhậu thế nhỉ.. lôi cái chuyện thất tình ra mà đòi nhậu giải sầu thì mấy anh em trong diễn đàn này không ai bằng.. hehe.. thực chất thì thích nhậu nói đại cho rùi àh.. chứ còn thất tình.. bộ con gái không thất tình sao.. mà có nhậu nhẹt như vậy đâu chời.

Romeo
21-03-03, 11:54 PM
:) Khi cô đơn anh gọi tên em, gọi tên em trong nỗi nhớ dịu êm , anh một mình lắng nghe những bài hát mà anh và em vẫn thường nghe.... ...khi bao nhiêu kĩ niệm xưa trong anh hiện về ...ôi sao thật buồn

hyvong_lybiet
24-03-03, 12:05 AM
Originally posted by Romeo@Mar 20 2003, 10:48 PM
:) Hyvong_lybiet và Thamtunet ah`...không phải là chuyện tình RO tan vỡ vì RO gặp phải một cô nàng ngỗ ngáo đâu mà..chẳng qua khi mà đi đến cuỗi đoạn đường, thì những gì nên nói phải nói mà thôi .
Ro cũng hong quá đau khổ vì chuyện đó đâu, (chỉ hơi hơi thôi ha`) RO cũng chỉ cảm thấy hơi trống vắng khi mà phải cố quên đi hình bóng thân thương vẫn ở bên cạnh mình thôi.
Nhưng thôi cái gì cũng có kết cục của nó mà, biết đâu khi cô ấy xa RO cô ấy sẽ tìm thấy hạnh phúc thật sự của mình ....
"Hạnh phúc là gì mà ta phải mãi tìm kiếm mà "

Ro à , hạnh phúc là thứ là trong một đời người ai cũng phải cố tìm dù vẫn biết khó lòng tìm thấy "chân trời hạnh phúc" của riêng mình

Romeo
26-03-03, 12:36 AM
Nếu cuộc đời này cho anh cơ hội , anh sẽ không để em rời xa tầm tay của anh nữa đâu ..dẫu biết có hối tiếc cũng đã quá muộn màng. Anh chỉ biết trách mình quá dại khờ khi để em ra đi khỏi cuộc đời như vậy :)

nhocthuytien
26-03-03, 03:17 AM
Trong tim nàng là muôn ngàn lối... lối đi nào cho riêng mình anh.. em vô tình em không hề biết rằng.. hình dung em đã mãi mãi trong tâm trí anh&#33;... :)

hyvong_lybiet
26-03-03, 04:10 PM
Con tim em chứa muôn điều kỳ diệu
Trao tặng anh người yêu hỡi biết chăng

Romeo
13-04-03, 06:20 PM
Originally posted by nhocthuytien@Mar 21 2003, 09:52 AM
[color=blue]"Tình yêu không phải là thứ mà khi có thì vĩnh viễn không thể mất"...

:) Tình yêu đến em không mong đợi gì...nhưng tình yêu đi thì anh vô cùng hối tiếc.

hyvong_lybiet
13-04-03, 06:36 PM
Tình yêu là một thứ mà trong cuộc sống chúng ta không thể thiếu nhưng nếu tình yêu đem đến cho bạn toàn những điều phiền muộn thì bạn đừng nên yêu làm gì .

Romeo
14-04-03, 01:12 PM
Qua đây RO muốn khuyên các bạn rằng : đừng IU và khổ đau như RO nhá, các bạn hãy sống thật lòng, IU bằng cả con tim và hãy câù trời phù hộ đừng gặp mâý ông súi dại như lão Ban_thân nhé

babybigmouse
13-09-03, 03:25 PM
Chu choa, anh RO tiếc thấy mồ đi chứ còn bày đặt giả bộ nữa....