PDA

View Full Version : Thu gui me !

mit_uot
04-02-05, 04:34 PM
Me than yeu ! Con biet me khong thich ban trai cua con- nguoi ma con da quyet dinh la con se gan bo ca cuoc doi. Con hieu vi sao ma me lai phan doi chuyen cua chung con. Dau don lam me ah, khi oan nghiet cuoc doi lai giang xuong dau con gai cua me. Con cung muon ban trai con se duoc nhu bao nguoi khac. Nhung con biet lam sao day chi vi nhung phut giay dai dot ma anh ay lo mang vao minh con virut do. Ma bay gio dau chi co mot minh anh ay bi, ngay ca con gai me cung mang trong minh con virut do roi. Con biet la con da hai chet me cua con roi. Con biet bao nhieu tinh thuong, bao hi vong me dat het vao con gai cua me. Nhung khong nhung con khong hoan thanh duoc uoc vong cua me ma con con.....Me oi ! Gio day con tuyet vong, con hut hang, con dau don, con phai lam sao day ? Con can mot mai am, con can vong tay yeu thuong che tro cua me. Me oi ! Hay giup con voi. Hay noi cho con biet con phai lam the nao bay gio ? Con phai noi sao day de me hieu duoc con, con phai noi voi me chuyen nay nhu the nao day ?

congtu_dangyeu259
02-03-05, 08:23 PM
thảo à.anh biết ai vào hoàn cảnh giống anh em mình họ cũng hụt hẫng,nhưng anh tin ràng thời gian dó dối với em củng dã qua rồi dúng không,mình nên tự khảng dịnh mình nha.chúc cô giáo tương lai nha anh luôn nhớ em và cường dó

chung_ta_luon_o_ben_nhau2004tn
13-03-05, 11:37 AM
Originally posted by mit_uot@Feb 4 2005, 09:34 AM
Me than yeu ! Con biet me khong thich ban trai cua con- nguoi ma con da quyet dinh la con se gan bo ca cuoc doi. Con hieu vi sao ma me lai phan doi chuyen cua chung con. Dau don lam me ah, khi oan nghiet cuoc doi lai giang xuong dau con gai cua me. Con cung muon ban trai con se duoc nhu bao nguoi khac. Nhung con biet lam sao day chi vi nhung phut giay dai dot ma anh ay lo mang vao minh con virut do. Ma bay gio dau chi co mot minh anh ay bi, ngay ca con gai me cung mang trong minh con virut do roi. Con biet la con da hai chet me cua con roi. Con biet bao nhieu tinh thuong, bao hi vong me dat het vao con gai cua me. Nhung khong nhung con khong hoan thanh duoc uoc vong cua me ma con con.....Me oi ! Gio day con tuyet vong, con hut hang, con dau don, con phai lam sao day ? Con can mot mai am, con can vong tay yeu thuong che tro cua me. Me oi ! Hay giup con voi. Hay noi cho con biet con phai lam the nao bay gio ? Con phai noi sao day de me hieu duoc con, con phai noi voi me chuyen nay nhu the nao day ?

31816

Em yêu!
Càng ngày anh càng hiểu những tình cảm của em dành cho anh lớn đến mức nào. Anh đã quá vô tâm, quá vô tình khi đã ko quan tâm đến em nhiều hơn nữa.
Bây giờ khi đã xa nhau anh mới hiểu Em quan trọng với anh như thế nào. Em thực sự rất quan trọng với anh. Thiếu em anh gần như chẳng còn gì, anh chẳng làm đc gì khi ko có em ở bên cạnh. Có lẽ thiếu em anh se chẳng sống nổi!
Hối hận thì cũng đã muộn rồi, lần này anh đã mắc sai lầm quá nghiêm trọng, em sẽ chẳng thể tha thứ nổi cho anh đâu. Vậy nên... Anh sẽ luôn nhớ về em, sẽ mãi yêu chỉ một mình em thôi, sẽ chỉ lưu giữ trong tim một hình bóng duy nhất là em. Bờm ơi ! Có nghe anh gọi em ko? Hãy hiểu cho anh! Tất cả chỉ là những hành động bột phát trong lúc nóng giận. Em cũng đã từng có lúc như vậy, hãy đặt địa vị em vào anh và hãy suy nghĩ, hãy hiểu cho anh.
Cầu xin em tha thứ!