PDA

View Full Version : The la chung ta xa nhau that sao ?

mit_uot
04-02-05, 04:51 PM
Em van khong the tin rang chung ta chia tay. Chi vi mot li do con con nhu the thoi ma anh noi gian voi em va anh di luon khong quay tro lai. Chi vi the thoi u ? Chi vi em gian doi khi anh nhan tin cho mot nguoi con gai khac bang nhung cau noi rat ngot ngao ma anh lai nhu the sao ?" Anh yeu em " - anh van noi the ma. Anh van noi rang anh chi yeu mot minh em thoi ma. Vay tai sao anh lai lam nhung viec nhu the ? Em khong duoc phep gian doi anh sao ? Em lam nhu vay cung tai boi em qua yeu anh, em khong muon khong muon anh de y den bat cu mot ai khac ngoai em nhu loi anh van noi. Vay ma trong dien thoai cua anh nhieu rat nhieu nhung tin nhan nhu the ? Em phai lam sao day ? Gia nhu anh chi can noi mot cau chi mot cau thoi thi em dau co gian doi nhieu den vay. Cang ngay em cang thay anh xa dan em.
Ngo cua em oi, tai sao anh lai nhu the ? Tung giay tung phut em luon mong co anh ben canh. Nhung tai sao cu moi lan gap nhau chung ta lai rat hay cai nhau. Em rat so, em so moi lan chung ta bat dong quan diem, em so cai tinh nong nay cua anh. Van biet rang trong khi nong gian anh khong kiem soat het duoc nhung loi noi cua minh nhung ma anh co biet rang nhung loi anh noi no nhu ngan vet dao khua vao tim em dau don. Van biet rang gian doi nhau thi noi the nhung dung lay loi noi ra de lam ton thuong nhau anh nhe. Em yeu anh nhieu nhung ma em khong cho phep bat cu mot ai lam ton thuong em ca. Hay suy nghi lai di anh va hay quay tro ve ben em anh nhe de chung ta mai mai o ben nhau.

toiloi
26-02-05, 12:14 PM
Bạn thật tuyệt vời, một tình cảm chân thành không đáng phải nhận được sự đối xử lạnh nhạt từ phía bạn trai của ban, thật sự thì mình chưa hiểu lám về chuyện của bạn, nhưng mình cảm nhận thấy bạn quen quen (bé Th... phải hông...????, C. làm gì có lỗi với em à, nói rõ chuyện này cho tụi anh biết đi, để anh em cùng nhau gỡ rối chuyện này nha em)

five
28-02-05, 09:53 AM
Đúng là tại vì ghen tuôn quá nên sảy ra hậu quả như thế này ????

thamtunet
01-03-05, 08:55 AM
Cũng hông chăc hẳn là ghen tuôn, nhưng trong tình yêu thì không thể không ghen tuôn , có ghen nhưng không qua giới hạn để đến mức phải chia tay nhau .

chung_ta_luon_o_ben_nhau2004tn
13-03-05, 11:23 AM
Originally posted by mit_uot@Feb 4 2005, 09:51 AM
Em van khong the tin rang chung ta chia tay. Chi vi mot li do con con nhu the thoi ma anh noi gian voi em va anh di luon khong quay tro lai. Chi vi the thoi u ? Chi vi em gian doi khi anh nhan tin cho mot nguoi con gai khac bang nhung cau noi rat ngot ngao ma anh lai nhu the sao ?" Anh yeu em " - anh van noi the ma. Anh van noi rang anh chi yeu mot minh em thoi ma. Vay tai sao anh lai lam nhung viec nhu the ? Em khong duoc phep gian doi anh sao ? Em lam nhu vay cung tai boi em qua yeu anh, em khong muon khong muon anh de y den bat cu mot ai khac ngoai em nhu loi anh van noi. Vay ma trong dien thoai cua anh nhieu rat nhieu nhung tin nhan nhu the ? Em phai lam sao day ? Gia nhu anh chi can noi mot cau chi mot cau thoi thi em dau co gian doi nhieu den vay. Cang ngay em cang thay anh xa dan em.
Ngo cua em oi, tai sao anh lai nhu the ? Tung giay tung phut em luon mong co anh ben canh. Nhung tai sao cu moi lan gap nhau chung ta lai rat hay cai nhau. Em rat so, em so moi lan chung ta bat dong quan diem, em so cai tinh nong nay cua anh. Van biet rang trong khi nong gian anh khong kiem soat het duoc nhung loi noi cua minh nhung ma anh co biet rang nhung loi anh noi no nhu ngan vet dao khua vao tim em dau don. Van biet rang gian doi nhau thi noi the nhung dung lay loi noi ra de lam ton thuong nhau anh nhe. Em yeu anh nhieu nhung ma em khong cho phep bat cu mot ai lam ton thuong em ca. Hay suy nghi lai di anh va hay quay tro ve ben em anh nhe de chung ta mai mai o ben nhau.

31817

Em yêu ơi!
Đến tận bây giờ anh mới đọc đc những dòng này của em. Đến bầy giờ anh mới nhận ra Tình yêu anh dành cho em nó lớn đến mức nào.
Anh ko muốn giải thích nhưng mọi chuyện ko như em nghĩ đâu!!! Anh luôn yêu và luôn chỉ có một mình em thôi.
Cho dù bây giờ, khi hai đứa mình đã xa nhau thì Em vẫn là duy nhất trong trái tim anh. Sẽ chẳng có ai có thể thay thế Nhoc_Bom trong trái tim anh đc.
Anh yêu em và anh ko muốn mất em. Hãy hiểu cho anh&#33; Tất cả chỉ là những hành động trong lúc nóng nảy mà thôi. Nếu còn yêu anh, còn một chút tình cảm nào dành cho anh xin em hãy cho anh một cơ hội nữa, cho anh một cơ hội cuối cùng. Hãy gọi anh trở về đi em&#33;</span>