PDA

View Full Version : toi lai sai lam roi

congtu_dangyeu259
12-02-05, 08:46 PM
toi da lam mot chueyn dang ra ko duoc lamdo la`.toi lai su dung lai ma tuy.ko phai toi ngay na`o cung choi.ma`do ab ngoai toi mat va`o mung 1tet. nen toi chan nan nen da choi ma tuy.toi da ko lam nhu loi hua voi moi nguoi mong moi nguoi tha loi cho toi nhe

HOANG_HON_CHET
13-02-05, 02:43 PM
Thay mặt cho tất cả mọi người trong diễn đàn chia buồn nỗi mất mác cùng bạn,có lẽ sự ra đi của người thân gây cho bạn sự buồn phiền nhưng việc bạn trở lại với ma túy là một lần nữa bạn tự chôn cuộc đời mình.Bạn ko cần xin lỗi mọi người trong niềm tin vì mọi người cũng từng như bạn nên luôn cảm thông,động viên và sẳn sàng bên cạnh bạn một lần vượt qua ma túy.Lời hứa của một con người với mọi người xung quanh rất quan trọng nhưng cái quan trọng hơn là lời hứa của bạn với bản thân bạn kìa,đừng dễ dãi với chính mình quá,bạn chỉ có thể cảm nhận sự tin tuởng ở người khác khi bạn thật sự tin ở mình ,hãy cố gắng bạn nha.Nào bây giờ hãy bắt đầu lại từ đầu đi bạn trước khi tim chúng ta ngừng đập thì ko gì không thể làm và ko gì là quá muộn,mọi người luôn bên bạn,tin bạn và đợi chờ chiến thắng của bạn!!!Thân!!!

xuanyeuthuong
14-02-05, 11:47 AM
Bạn ơi! Bạn đã sai rồi. Những nổ lực cai nghiện của bạn đã hòa thành khói trắng rồi. Bạn đã làm ngoại của mình ra đi không được yên giấc. Bạn phải đặt cho mình nhiều áp lực hơn nữa trong việc cai nghiện. Có như vậy ngoại bạn mới yên lòng nơi chin suối được. Nếu không được thì hãy liên lạc với các thành viên trong DD. Chúng tôi sẽ giúp bạn trong quá trình cai. sẽ khó nhưng còn hơn không.

nguyenphiylan04
14-02-05, 08:40 PM
Anh Giap a!
Em vua doc xong bai cua anh nhung em ko hieu anh dang noi chuyen gi ?
Em vua thuong vua gian anh.Em khoc. Tai sao anh lai lam nh vay???
Anh dung xin loi ai ca hay tu xin loi chinh anh ay. Anh da sai lam lon roi , mot loi lam ma chi anh moi co the tha thu cho chinh anh ma thoi.Em ko biet trong dien dan ngoai em ra thi anh con noi chuyen voi nhieu thanh vien khac nua ko nhung qua that em da coi anh nhu mot nguoi anh cua em . Vay ma anh lai lam em that vong roi.
Ba ngoai mat_ do la li do khien anh tim lai voi cai chet trang do?Mot li do*chinh dang*qua nhi?that ko the chiu noi,anh dang muon nopi la anh co *HIEU* voi ba ngoai anh lam phai ko? Chu *HIEU* do em phai hieu nhu the nao day?
Ba da mat roi ,ba se chang the noi gi voi anh duoc nua ,nhung neu ba con song thi ba se noi gi voi anh, anh co biet ko?
May ngay tet vua qua em cung ko thay vui ve gi ca.Chang le em ung nhu anh tim quen bang lan khoi trang?
BAy gio anh dinh lam gi khi ma tai lai thi kho khan hon rat nhieu?

congtu_dangyeu259
15-02-05, 02:02 PM
ly oi,anh biet loi ròi mà.anh ko dinh lam nhu vay dau em à,cóle lúc do anh da khong làm chu duoc ban than nen moi say ra nhu vay.con chueyn choi lai thu hang dó,là chueyn khong bao giò say ra voi anh dau, em hay tin o anh

nubatuoc_ktntn
15-02-05, 02:45 PM
Anh này!
Nếu cứ mỗi lần buồn lại mang khói thuốc làm quên thì anh làm mọi người thất vọng đấy. Em hay anh đều hiểu là sống thì không chỉ có niềm vui . Cứ mỗi lần buồn lại tìm đến nó thì làm sao mà dừng lại được .
Nếu cứ mỗi lần sai lại cho rằng nó là lần cuối cùng thì không có lần cuối đâu anh.
Không thể đem bất cứ một lý do gì để biện hộ cho điều sai cả . '
Hy vọng rằng anh sẽ làm đựơc điều anh nói " không có lần sau...." . Anh đừng làm mọi người thất vọng . Xung quanh anh còn rất nhiều người.

congtu_dangyeu259
15-02-05, 08:06 PM
anh that su biet loi roi ma` anh hua se ko bao gio nhu vay nua.cac em va cac ban tha loi cho toi nhe

xuanyeuthuong
21-03-05, 12:25 PM
Sẵn sàng tha lỗi cho You đó! Đùa thôi, chứ người quyết định cuối cùng vẫn là bạn mà thôi!