PDA

View Full Version : chơi không nghiện?

won_bin
26-02-05, 10:33 PM
tôi nghe nhiều người nói? chơi a ma tơ/??? chơi trăng nhưng không bao giờ nghiên? 1 thang chơi 1 lần hai 2 tuân chơi 1 lân?? tôi chăng biết tôi chơi va thử 1 lân va dinh chơi liên tù tì 2 năm luôn ...... ??

SuperAdmin
27-02-05, 11:12 AM
làm gì có chuyện chơi mà không nghiện hả bạn ! Với ma túy ! Đã có một lần sẽ có lần thứ 2 và sẽ có đến lần thứ n.

five
28-02-05, 09:01 AM
Nếu quả thật chơi như vậy mà ko nghiện thì con người này quá tuyệt vời ,chắc chuyện gì cũng biết một tí thì chuyện đời chắc cái gì cũng biết một ít ,người ta nói " chơi cho biết chứ đừng đam mê"

dongsongmuathu_14
28-02-05, 10:04 AM
"Không thử ! Dù chỉ một lần" với ma tuý câu đó không bao giờ thừa, và cũng đừng "chơi cho biết". Còn tư tưởng "chơi cho biết" thì còn người nghiện. Các bạn phải luôn dứt khoát, dõng dạc "quát vào mặt cái thằng ma tuý" tiếng : KHÔNG !

congtu_dangyeu259
28-02-05, 09:43 PM
tôi không biết bạn nó với ai,bạn nên nhớ ràng trang web của ta toàn những người dã trải qua một thời dính dến ma túy,và củng dừng nên dính dến cái dó lảm gỉ bạn à,vì nó không bao giờ dứt nó ra dược dâu,bạn phải có nghị lực lớn dó,nhưng dù sao bạn cũng nên biết dâu là diểm dừng nghe.chúc bạn thành công

saobang11182
01-03-05, 06:10 PM
Bạn à, bạn đã là một thành viên trong diễn đàn thì tôi nghĩ bạn phải hiểu rõ về ma túy và những điều gì xảy ra kế tiếp đó chứ ?hãy suy nghĩ thật kỹ , hãy biết nghĩ về tương lai của bản thân và gia đình. Trong diễn đàn có rất nhiều hoàn cảnh thật đau lòng chỉ vì ma túy.Chúc bạn luôn sáng suốt để nhìn nhận mọi việc nhé!!!

phuonghao
02-03-05, 03:21 PM
Choi choicho nhieu vao.Di bui song canh dat deo.Kiem tung` dong 1 de mua xi lanh.Kho ko cac ban toi trai qua roi .Khong bao gio choi nua dau

xuanyeuthuong
03-03-05, 07:47 PM
Originally posted by won_bin@Feb 26 2005, 03:33 PM
tôi nghe nhiều người nói? chơi a ma tơ/??? chơi trăng nhưng không bao giờ nghiên? 1 thang chơi 1 lần hai 2 tuân chơi 1 lân?? tôi chăng biết tôi chơi va thử 1 lân va dinh chơi liên tù tì 2 năm luôn ...... ??

32020

Chính tình trạng hiện tại của bạn đã khẳng định câu nói đó là đúng hay sai rồi phải không? Hy vọng XH không còn những người nhẹ dạ cả tin nữa. Nhất là chuyện liên quan đến "nàng tiên nâu".

onlyyou_forever
08-03-05, 11:09 AM
Ừ,chỉ là chơi thôi,đâu dể nghiện như vậy.Ừ,không nghiện mà 4 năm nay nó cứ đi về trường cai như đi chợ,không nghiện mà hoài bão của nó đã không thể thực hiện trong 4 năm và không biết chừng nào mới có thể làm được.Không nghiện mà cả nhỏ bạn thân,cả người nó "yêu đến chết" cũng từ bỏ ."Hãy hứa 1 lần ,một lần cuối cùng đi Toàn ,hứa Toàn sẽ không còn đụng đến thứ đó nữa,ba mẹ già rồi và họ luôn mong Toàn quay về,mình biết Toàn sẽ làm được mà.Hai đứa luôn chờ đến ngày Toàn đến và nói rằng Toàn đã chiến thắng nó".Chúc bạn của mình có ngày sinh nhật vui vẽ.