PDA

View Full Version : Doc nhe! Ban cua toi

cind
01-03-05, 09:42 PM
Cind se ko online nua va Y!M cung ko co`n du`ng. Vay co gi` vui thi` alo cho Cind nghen, cac ban mai la` ban cua Cind

langtu
01-03-05, 09:52 PM
A lô :D

bupbe
02-03-05, 08:42 AM
Chúa ơi !!!!chuyện gì vậy anh Cind????!???
Nhóc không hiểu??? sao anh lại không online nữa thế?

SuperAdmin
02-03-05, 08:53 AM
Anh Cind nhà ta lên chức giám đốc một cty thiết kế và xây dựng ! hì hì ! vì thế có thời gian để mà online mới là chuyện lạ đó ! Tất cả các mems hoisinh cầu chúc cho Cty của anh Cind ngày càng làm ăn khấm khá ! phát đạt !

toiloi
05-03-05, 10:58 AM
Em chúc anh Cind vạn sự như ý, "làm gì đặng ấy", và luôn nhớ tới tụi em nha anh, em đã send mail cho anh theo hòm thư anh chi em roai á, anh nhớ coi nha

quanghuy09
05-03-05, 11:23 AM
Chúc mừng Cind ! cố gằng làm ăn và cưới vợ, cho mama có cháu mà bồng hén !

cind
06-03-05, 02:42 PM
hì hì, cuộc sống là sự đổi chác mà! được cái này sẽ mất cái kia. Sau khi đã ổn định Cind đã quyết định trở lại chỗ mà ngày xưa mình bỏ dỡ. Và vì bon chen với những toan tính đời thường nên Cind không thể dành thời giờ online nữa mặc dù đôi khi cảm thấy nhớ net đến tê người.
to admin: nhắc lại một lần nữa nghen ku! đừng nhắc đến từ gđ, đó chỉ là chức danh thui mè, có gì là vĩ đại đâu.
to friendship: cám ơn, cám ơn các bạn thật nhiều. Hè hè QH ơi! con trai teo 14 tháng goài, đã đi chập chững và biết gọi "ba" :wink:

mickey
08-03-05, 04:55 PM
Hic... mừng cho anh Vinh mà buồn cho mình,mấy một người anh để nói chuyện rồi.Chúc anh Vinh của em luôn vui và lúc nào cũng tự tin đến độ tự cao nha!Em sẽ nhớ anh Vinh nhiều lắm đây

nubatuoc_ktntn
09-03-05, 12:20 PM
Bác ơi ! Chúc bác những gì mọi người chúc .
Rất buồn hồi sinh thiếu bác . Nhưng mỗi người có con đường của mình . Dù sao cũng chúc bác thành công nhiều nhiều ,
Cảm ơn bác nhiều nhiều vì những ngày bác đã hết lòng giúp em .

cind
14-03-05, 02:34 PM
Chúc anh Vinh của em luôn vui và lúc nào cũng tự tin đến độ tự cao nha!Em sẽ nhớ anh Vinh nhiều lắm đây
Cám ơn lời chúc của em nhiều nhiều nha Mickey! Anh biết đôi khi cách sống của anh làm người khác khó chịu, nhưng biết làm sao bi giờ vì đó là cá tính của anh mà. Hì, Anh chẳng quan tâm mọi người nghĩ gì chỉ cần anh thấy điều đó đúng là anh làm và đã làm là làm hết mình cho dù là chơi hay công việc.

Bác ơi ! Chúc bác những gì mọi người chúc .
Rất buồn hồi sinh thiếu bác . Nhưng mỗi người có con đường của mình . Dù sao cũng chúc bác thành công nhiều nhiều ,
Cảm ơn bác nhiều nhiều vì những ngày bác đã hết lòng giúp em .
Anh giúp em điều gì vậy bé T. sao anh chẳng nhớ gì cả!?
P/s: Dù gì thì cũng thật lòng xin lỗi nếu như Cind có lần làm phật lòng ai đó!!!

bupbe
14-03-05, 03:04 PM
Chòi oi!!!!làm ơn đừng nói lời chia tay ở đây mừ .....
Anh Cind sẽ online lúc nào mà anh rãnh ...anh Cind há (đang dụ khị anh đó mừ ...)
Chúc anh thành công trong công viẹc và bình an trong cuộc sống

cind
14-03-05, 03:16 PM
Khè khè, quên được net chết liền á!
Chia tay cho nó mùi mẫn chút mà em

nhoc_thamtu
19-03-05, 07:51 PM
hì thấy Cind nhiều bạn tốt quá mà thèm . Liệu có bao giờ , có khi nào đó sẽ có 1 người quan tâm đến mình không ??????

nubatuoc_ktntn
21-03-05, 12:27 PM
Originally posted by cind@Mar 14 2005, 07:34 AM

Anh giúp em điều gì vậy bé T. sao anh chẳng nhớ gì cả!?

32493

Hì! Bác không nhớ cũng được .Chỉ cần nhớ là em cảm ơn là được rồi . Không cần nhớ vì sao cảm ơn.
Người tốt thì không nên biết tại sao mình tốt . :rolleyes: