PDA

View Full Version : Bạn thân là gì hả bạn

hoalanxanh
23-03-05, 03:17 PM
Trong giây phút nào đó trong cuộc sống , bạn tìm thấy được 1 người bạn thân ... Đó là người có thể thay dổi cuộc sống của bạn dù chỉ là 1 phần nhỏ nào đó
Là người có thể làm cho bạn cười đến ngặt nghẽo đến nỗi bạn không thể dừng lại
Là người làm cho bạn tin rằng thế giới này thật sự tốt đẹp. Là người đã ngồi với bạn hàng giờ để thuyết phục bạn thật sự cánh cửa vẫn chưa đóng lại và nó đang chờ bạn mở ra . Đó chính là người bạn mãi mãi
Khi bạn ngã quỵ và thế gioi xung quanh dường như quá đen tối và trống rỗng của thế giới ấy bỗng vụt sáng lên lấp đầy những trống rỗng ấy . Người bạn ấy có thể dắt bạn qua những giây phút khó khăn của cuộc sống , lúc buồn và nói với bạn rằng mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp
Và nếu bạn đã tìm thấy 1 người bạn như thế , bạn đã cảm thấy hạnh phúc và đầy đủ . bởi vì bạn ko cần lo âu, bạn đã có tình bạn mãi mãi trong cuộc và nó sẽ ko bao giờ kết thúc
Nghĩ về bạn và tôi muốn nói rằng ... nhiều ý nghĩ của bạn

dabac
02-04-05, 01:42 PM
Bạn thân của tôi là một người rất ư là tâm lý,là ngưòi đã cùng tôi sẽ chia những niềm vui nỗi buồn.Nhưng ngày xưa bạn tôi đã một lần vấp ngã,tôi hiểu bạn không phải là ngưòi xấu.Nhưng mọi chuyện đã đến tai mẹ tôi,mẹ đã cấm chúng tôi không đựoc chơi với nhau nữa vì mẹ sợ tôi sẽ bị làm cho hư hỏng,tôi không biết phải làm sao,chả nhẽ vâng lời mẹ để mất đi một người bạn thân,còn không vâng lời.............. chả nhẽ.Tôi phải làm gì

dabac
02-04-05, 01:42 PM
tôi tin rằng bạn tôi là một ngưòi tốt.

congtu_dangyeu259
08-04-05, 07:32 PM
Bạn thân là gì uh? bạn thân là người có thể làm bất cứ chuyện gì với mình, và ngược lại mình sẽ làm mọi chuyện vì người ta.Bạn thân là người ta có thể lắng nghe mọi tâm sự của mình.Đó mới là người bạn thân.