PDA

View Full Version : Thông báo họp room.

song=chet
23-03-05, 11:00 PM
To cô gái tò mò ở Thái Nguyên:</span>Nếu bạn muốn bạn cũng có thể tham gia cùng bọn minh. Mit_uot cung ở Thái Nguyên và Mit_uot cung xống HN tham gia cùng bon mình đấy&#33; Bạn hãy tham gia cung bọn mình nhé, mình cũng là người TN mà, toiloi da nói với bạn rồi đúng ko? Vậy thì, nếu có thể bạn hãy goi cho mình nhé&#33;
To all: Chương trình làm việc cụ thể và địa điểm cụ thể Hải sẽ post sau, thế nhé&#33;
Đây là cả tâm huyết của Hải đấy nên mong mọi người đừng phụ Hải nhé&#33;
Thân</span>

song=chet
24-03-05, 05:45 PM
Tin thêm cho mọi ngưòi(niemtinHN):</span>
<span style=\'color:blue\'>Hôm họp rôm chắc chắn có phóng viên tham gia và cả đại diện nhà tài trợ nữa nhưng mình chưa trình dự án cho nên... Hôm họp room mong mọi người hãy ủng hộ kinh phí nha. Ít nhất thì thân ai người nấy lo là đc.
Cố lên các bạn nha.
To Giáp: Ông cố ra trước từ chiều thứ 7 nhé, cố lên ông.
To Thảo: Em ơi &#33; Anh chắc ko về đón em đc rồi, anh bận đi tua mà, thế nên em cố gắng tự đi xuống nha. Em cũng cố gắng liên lạc với co_gai_to_mo và rủ cô bé ấy cùng đi dc ko? Anh sẽ đón hai ngươi.

mit_uot
24-03-05, 08:59 PM
[quote]
[font=tahoma][color=blue]Chào mọi người&#33;
Anh khong ve don em thi em khong chac co xuong duoc ko nua. Danh co gang vay thoi. Anh nhan lai co_gai_to_mo cho em voi lien lac bang cach nao day ????????

song=chet
25-03-05, 08:27 PM
[quote]
[font=tahoma][color=blue]Chào mọi người&#33;
Anh khong ve don em thi em khong chac co xuong duoc ko nua. Danh co gang vay thoi. Anh nhan lai co_gai_to_mo cho em voi lien lac bang cach nao day ????????

32703

uh anh se lam nhung mnanh o day chan qua
web lai lam sao roi, ko post bai dc